1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kawasaki big bike hay bét bike?

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi virezo, 06/05/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. NguoiTotbung

NguoiTotbung Thành viên quen thuộc

Bác Lifan mới về loại khá hay, máy V - 250 giấy tờ 175 ... cậu chủ hàng bảo thế
    Dáng khá được, không dại mặt như cái một máy đứng ( 20 triệu )
    Thế nhưng hỏi giá thì bị fạng ngay : 3400 USD
    Sặc!
  2. hornet250

hornet250 Thành viên quen thuộc

các ong mua thi toan mua xe lậu.lai con doi nha tần lai di so sanh voi xe nhap khẩu .2 cai giá khác hăn nhau.gỏi thì nhâp.chính ngách về ma choi xem giam choi ko.hay la hom nao co đợt kiểm tra lai cát hết xe o nhà.rieng cai đấy thôi dã la sụ khác biet về giá cả roi.con nói kawasaki la bét bkie thi chác chỉ co mấy ông nong dân viêt nam moi dám nói.đúng là lúa vẫn là lúa.ôi việt nam
  3. virezo

virezo Thành viên mới

Em bức xúc thôi. Chẳng lẽ bác không thấy bức xúc khi cái hàng đồ chơi của trẻ con và con Boss ghẻ chả ai đi lại được bán với giá vuốt mặt không kịp đấy!
    Chúng nó quá khinh dân đi xe VN rồi. Đúng là sưu cao thuế nặng nhưng mà em nói thật: Nó nhập KLX về bán giá gấp 3 vẫn có bác mua. Bác có tin không? Cái quan trọng là mình mua được cái gì chứ giá cả thì nhiều bác em quen cũng sẵn sàng chiến lắm.
    Bỏ ra vài nghìn $ mua được con xe yêu thích, dù biết là chát nhưng lòng còn sảng khoái hơn đi chùa bị nó chém 10k VNĐ tiền gửi xe. Em nói thật đấy.
  4. virezo

virezo Thành viên mới

Bác đúng là vẫn quen thói chê dân mình rồi.
    Thứ 1: kawasaki chẳng có gì đáng chê
    Thứ 2: cái kawasaki nó đem về VN chỉ có con 900 là được còn lại toàn cái vớ vẩn bán đội với giá cao.
    Thứ 3: Bác có vẻ thích chê dân mình nhỉ. Ôi! VN! <--- VN thì sao?
  5. zipnguyen

zipnguyen Thành viên mới

Ông qua nước ngoài sống đi,giàu thì tài trợ dùm tụi tụi khoảng vài ngàn mua xe nhập đi.Khoác lác,poste bài cân nhắc kỹ
    Được zipnguyen sửa chữa / chuyển vào 16:04 ngày 31/07/2008