1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

KBC chinh phục Đỉnh Phanxipăng_3.143m!!!!!

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi nguoiquanho, 19/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguoiquanho

nguoiquanho Thành viên quen thuộc

Ặc ặc, kỉu nè KBC chỉ có mình máu đi FXP thôi nhỉ???
    Dự định đoàn mình đi khoảng từ 8-10 người. Sẽ đi cùng box 80f và box Dulich nữa. Nếu bạn nào có y'' định thamm gia xin đăng kí ngay bời thời gian ko còn nhiều nữa. Mình phải chuẩn bị trước ít nhất là 3 tuần mới có thể đi được!
    To BangHue: Bạn còn ý định tham gia ko nhỉ? Nếu có hãy Pm cho mình để mình sắp xếp và kêu gọi tiếp nữa cho đủ nhé

2. caballo78

caballo78 Thành viên mới

eeeeeeeeeeeeeee, người anh em nguoiquanho, sao bao đợi tôi rồi đi mà, hay cậu đang lên kế hoạch cho năm 2006 đấy, nếu tháng 4 này thì mình ko đi được rồi, nhìn cái ảnh trên ngọn Fanxi fê vật,
    thôi thế thì hồi nào dẫn mình đi chinh phục 2 cái đỉnh gì mà cao cỡ độ 10cm, cách xa xa có khe nước đen đen ý nhé.
    chúc đi vui vẻ
  3. nguoiquanho

Chào nguời anh em calballo, Sang năm ông về sẽ đi tiếp chứ sao!!!
    Oài, có 2 ngọn đồi thấp tè thế mà vẫn chưa khám phá được thì đi FXP thế nào đuợc!!!! Lại còn muốn vào rừng nữa chứ, keke
    Xin thông báo luôn hiện nay đoàn đi FXP đã quá đông nên chúng tôi ko nhận thêm người nữa nhé!!!! Ai muốn đi thì lập đoàn khác nghe!!!hehe

4. BangHue

BangHue Thành viên quen thuộc

Tình hình cải thiện nhanh thía cơ hả anh ui?.
  5. nguoiquanho

Chà, cũng đu đủ rồi em ạ, mà kêu gào ở đây có ai nữa đâu mờ Đươc khoảng 6 người rồi kể cả em nữa, Đê anh sẽ chuyên mail cho em sau nhé!!!
  6. havalo

havalo Thành viên mới

Kha` kha` người ta hẹn hò nhau cứ ầm ầm mình ở ngoài nghe cũng đã thấy hấp dẫn rồi
  7. thanhk43

thanhk43 Thành viên mới

Khà khà, bác nguoiquanHo ơi cho em tham gia với. Nhưng bác phải có lịch cụ thể đấy. Tôt nhất là vào cuối tháng 4 Nhé.
    Em sẽ cổ động thêm thành viên của BOx mình nếu bác còn chỗ .
  8. BangHue

BangHue Thành viên quen thuộc

Từ từ anh ui, đoá, có thêm anh Thanh roài kìa.anh cứ nóng..
    To anh Thanh: Anh cố tìm thêm chiến binh nữ anh nhá, có nếp có tẻ mới nên xuân .
    To bac Havalo: Bác cũng về đi thôi, ở bên đó bùn thía, về em hỏi vợ cho.Khà khà.Đỡ phải lọ mọ một mình.
  9. nguoiquanho

Được thêm 2 khách nữa rồi đây, hehe!!! Chà đông vui đây, KBC mà đi đông thế nè thì vui phải biết đây!!! Hơi đông nhưng ko seo, càng vui!!!Mình sẽ có thêm 2 bạn nữa ở bên box 80f cùng đi!!!
    Đoàn mình sẽ đi vào dịp 30-4, khoảng 8-10 người! Để tôi sẽ tìm hiểu kỹ về thủ tục book ve'', hotel rồi sẽ post lên cho mọi người nhe!!!
    Đây là một chuyến đi dài ngày, mong các bạn cần có quyết định sớm, chuẩn bị được kỹ càng để chuyến đi thành công!!!
    P/S: Đoàn bên box Dulich 7-4 nè họ sẽ đi, đoàn có khoảng 18 người, rất đông, Các bạn qua đó tham khao thêm về thủ tục,chuẩn bị, tập luyện nữa nhé!!! Nhiều thông tin bổ ích lém

http://ttvnol.com/f_233/391160/trang-33.ttvn
    http://ttvnol.com/f_233/493578.ttvn
  10. thanhk43

thanhk43 Thành viên mới

BangHeu ơi Anh đang tổng động viên nhà mình đây. Có thêm mấy thành viên Nữ tham gia cùng thì hay quá còn gì nữa. Các chị em nhà mình đâu hết roài .
    To NguoiQuanHo: Bác phải hô hào mạnh vào chứ. Nhớ là cho cả trẻ em đi cùng nhe''