1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

KBC chinh phục Đỉnh Phanxipăng_3.143m!!!!!

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi nguoiquanho, 19/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. havalo

havalo Thành viên mới

Các Cô các Chú này hư quá thôi không chịu chăm chỉ làm ăn học hành gì sứt cứ tụ tập rủ nhau đi chơi thế này có sốt ruột người ta không cơ chứ (Không được tham gia mắng phát cho bõ tức).
    Đành ngồi đây chúc đoàn một chuyến lên "Thiên đàng" thượng lộ bình an và nhớ chụp nhiều ảnh đẹp về post lên nhé. Kiểu này Havalo sẽ chiến đấu không nghỉ để thu xếp công việc Hè tháng 8 mùa thu về thăm bà con KBC và tổ chức một chuyến dã ngoại cái nhỉ
  2. thanhk43

thanhk43 Thành viên mới

Khà khà bác havalo cứ chuẩn bị đi cố gắng về nước anh em làm buổi offline dã ngoại.
    Còn bây giờ cứ ngồi đấy mà tưởng tượng nhé !
  3. BangHue

BangHue Thành viên quen thuộc

Hê hê, bác Havalo về thăm quê một cái đê, mùa thu đẹp thế về nhà cũng fê lắm .Lúc ấy là mùa hoa Sen, Bắc Ninh nhiều Sen phải biết. Dã ngoại về quê có khi lại hay .
    Còn bây giờ bác chịu khó nha''.
  4. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Và em cũng hỏi luôn là chi phí đi SAPa và FXP như thế nào cụ thể luôn à ko thì PM em nhá
  5. nguoiquanho

nguoiquanho Thành viên quen thuộc

Hôm nay đã wa hỏi vé tàu roài, vẫn còn vế đi dịp 30-4. Để mai đoàn đi FXP bên box Dulịch về tôi sẽ liên lạc, hỏi thêm về KS, guide, kinh nghiệm, sắm đồ ra sao,....
    Chi phí cụ thể mình sẽ gửi mail cho mọi người sau. Cả tiền tàu xe, KS, HDV,... sẽ hết lhoảng 1,2-1,5tr(Đã đưa lên ở phần đầu rồi mà).
    Mọi người lên giây cót dần đi nhé!!!

6. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Vụ này em nghe thấy căng nhẩy ............... đi đứt thắng lương à .......... hichic
    Thế các bác đi Sapa thì sao đưa cái tin lên phát à ............. ko nhanh là em đổi ý đi Lạng sơn đấy
  7. nguoiquanho

Vụ này em nghe thấy căng nhẩy ............... đi đứt thắng lương à .......... hichic
    Chú Boy tìm bài Nan nhi mà nghe đê! Nếu ko đi được thì tiếc cho chú wá nhỉ!!!Một tháng lương có nghĩa j` so với một chuyến đi để đời thế nè hả boy?. Đi Hương Canh vậy nhé.
    Mời mọi người qua đây xem để hâm nóng chuyến đi của chúng ta nhé:
    http://ttvnol.com/f_233/504592.ttvn
  8. nguoiquanho

Chào các bạn, chúng ta lại có thêm 2 người bạn(tours & yeumaudo).
    Danh sách thành viên mình sẽ PM cho các bạn!!!
    Tôi dự định chiều mai,T7 mình sẽ off để bàn kế hoạch chi tiết cho chuyến đi. 17h tại Cafe Trung Nguyên ở ngã 3 Phạm Ngọc Thạch -Lương ĐỊnh Của (đối diện chỗ bán hoa). Mong mọi người đến đông đủ nhé.

http://ttvnol.com/f_233/391160/trang-36.ttvn
  9. BangHue

BangHue Thành viên quen thuộc

Off ngày thứ Sáu đưọc không anh ơi?. Hôm đó em vẫn còn ở Hn.Hôm sau em tìm đưòng về với U rùi ạ..Không thì em với anh Ngườiquanho off trước cái nhỉ? .
  10. nguoiquanho

Off ngày thứ Sáu đưọc không anh ơi?. Hôm đó em vẫn còn ở Hn.Hôm sau em tìm đưòng về với U rùi ạ..Không thì em với anh Ngườiquanho off trước cái nhỉ? .
    Ô sờ kê! Khi nào em về cứ gọi cho anh theo Số DT:0904211144
    Anh sẽ rủ cả A Thanhk43 off cùng nữa. C U S

Nhắc lại mọi người luôn, mai nhớ đến đúng h nhé, mình sẽ có mẹt ở đó từ 4h30!