1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

KBC GẶP NHAU CUỐI TUẦN - DIỄN ĐÀN TRỰC TUYẾN

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi havalo, 17/04/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. buithuhuyen

buithuhuyen Thành viên mới

2. havalo

havalo Thành viên mới

Nào những anh chị em "cô đơn" chúng ta lại trở lại với diễn đàn trực tuyến. Havalo bắt đầu từ tuần này sẽ quay trở lại với vai trò của người dẫn chương trình. Anh chị em cùng hưởng ứng nhé kẻo để người dẫn chương trình độc thoại thì buồn lắm
  3. vietsua

vietsua Thành viên mới

Nick kype của em là ducviet_hh. Rất vui được hầu chuyện cùng các bác vào lúc 12h - 13h30 hàng ngày (trừ chủ nhật).
    To bác havalo: Bác không bật skype ah? Em gọi bác mấy lần mà không được.
  4. havalo

havalo Thành viên mới

Anh chào mừng Vietsua - thành viên rất thân quen nhưng lại mới trong cai topic này. Nói vậy cho nó long trọng chút chứ nhì
    (Sorry em thời gian qua anh login với nick Havalo123 chú chẳng chịu update gì cả).
    To các bạn: Chúng ta sẽ lấy mốc thời gian hàng tuần vào Thứ bảy bắt đầu từ giờ nghỉ trưa 12h30'' cho tới As long as possible nhé
  5. baotrungvip

baotrungvip Thành viên rất tích cực

Lâu lắm rồi không nghe havalo hát rồi,Đợt tới havalo về nước anh em mình thành lập ban nhạc đi anh,Đảm bảo với giọng oanh vàng mà em đã nghe qua skype của bác,cộng với tiếng đàn của em,Ban nhạc của chúng ta sẽ trở nên nổi tiếng,hoặc ít ra cũng làm động lòng trắc ẩn của mấy khứa qua đường , chả được ối xiền
  6. doan_truong_nhan

doan_truong_nhan Thành viên mới

Diễn đàn rất hấp dẫn nhưng nghe bác havalo nói thì hình như chỉ phù hợp với 4 - 6 người thì tốt nhất thì phải?! Nếu có thể thì có thể cho doan_truong_nhan tham gia một buổi trong điều kiện thuận lợi chứ havalo? Thanks! Yahoo messanger if possible!
    Được doan_truong_nhan sửa chữa / chuyển vào 22:35 ngày 14/06/2005
  7. nguyenphuong5

nguyenphuong5 Thành viên mới Đang bị khóa

Cho em tham gia với. Nhưng vào giờ nào đó đừng trùng với giờ đi tán gái của em
  8. havalo

havalo Thành viên mới

Welcome các bạn!
    To Vip: Chú nhớ luyện tay đàn cho dẻo lướt như lướt ván ấy nhé. Anh sắp về rồi cái đó kiếm xèng không tệ lắm đâu
    Doan_truong_nhan: Đúng vậy cái này hạn chế mỗi bàn tròn chỉ tối đa được 5 người. Tuy nhiên nhiều hơn cũng dở người nói chả có người nghe khó điều khiển lắm.
    Còn chú Phương: Chú phải nháy cho anh biết giờ nào là giờ "tán gái" của chú chứ (gớm mà bất cứ khi nào có cơ hội chú chả tán cứ vẽ giờ giấc)
  9. konhu_loaicodai_85

konhu_loaicodai_85 Thành viên mới

Đừng quên nick của codai nhé.Codai85.
  10. havalo

havalo Thành viên mới

Thân gửi các "Cô đơn Skyper"
    Ngày mai là thứ bảy rồi đó!
    Để tổ chức tốt các cuộc mạn đàm, Havalo rất cần các anh chị em ai tham gia được thuận tiện nhất vào thời gian nào ngày mai? Xin confirm tại đây hoặc nhắn tin qua YM Havalo123. Trên cơ sở đó Havalo sẽ sắp xếp các bàn tròn sao cho có " xôi có thịt".
    Đâu cũng là dịp rất tốt để làm quen giữa các thành viên cũng như thảo luận công việc. Nếu mod nào tham gia được thì sẽ rất tốt.
    See All Tomorrow ​