1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

KBC Members - Ấn tượng trong nhau...trong mọi ngưòi...

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi BangHue, 20/06/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. anhdangyeu_ls241

anhdangyeu_ls241 Thành viên mới

Lần đâu tiên mình sầu riêng với một người của KBC. Ấn tượng đầu tiên đó là con Vespa mà người đó "cưỡi" , nhìn rõ là giống dân SG ... (đọc đến đây chắc khổ chủ đã tự biết nói đến ai roài ...) . 20h30 tối một ngày khá là đẹp trời, 2 anh em rủ nhau vào Cafe Chồn đối diện ĐH Thương Hại ...ấy chết Thương Mại ... Quả là một buổi tối vui vẻ và đầy kỷ niệm. Hai anh em đã có những giây phút tâm sự và ... mấy cái chuyện mà chỉ 2 người biết ... Cafe quán này kể cũng khá ngon, nhưng cái tốn nhất lại là trà ...(ko hiểu hôm đó mình đã uống hết mấy tách trà ở đó nhờ ???) vân vân và vân vân những chuyện khác nữa, nhưng cũng chỉ xoay quanh cái ttvn này...
    22h hai anh em bắt đầu kéo quân về. Ra đến trước cửa quán, liếc vội sang bên cạnh thấy có mấy cô bé đang ..."soi " con Vespa, và khi thấy chủ nhân của nó ra dắt xe co bé đó ko hiểu do có ý gì đó với khổ chủ hay là do ...ngưỡng mộ nó quá mà thốt lên một câu... " Ôi ! xe của anh đẹp quá ..." Mọi người ko tưởng tượng được khổ chủ của chúng ta vui thế nào đâu ...
    "Ối trời ơi ... !!! Mày bị làm sao thế này ..." <== Đó là câu thốt cảu khổ chủ khi mà cái xe mãi ko chịu nổ (Tất nhiên là sau khi nhận được lời khen của mấy cô bé kia ) Kể cũng hơi cực khi mà 2 anh em mình phải hết tìm cách mở nắp bình xăng, rồi mua xăng rồi ... lần đầu tiên em được đẩy xe Vespa
    Nhưng nếu ko có những chuyện như thế thì làm sao gọi là kỷ niệm khó quên của lần gặp nhau đầu tiên, làm sao chúng ta có thể vui vẻ và hiểu nhau hơn ... Phải ko anh VIP ...!!!
  2. baggio182

baggio182 Thành viên rất tích cực

ối trời ơi,anh VIP đi vespa hả?em là 1 kẻ cuồng tín về tất cả những gì của Ý đây,huhuh
    ước mơ tối giản dị của em là sau khi đi làm tháng lương đầu tiên sẽ dành dụm để mua 1 con vespa,hic nhưng ước mơ đó xem ra quá xa vời vì làm sao kiếm được 20tr trong tháng đầu tiên nhể
    ối anh VIP ơi,em hâm mộ anh quá cơ,quên,em hâm mộ con vespa của anh chứ,hôm nào cho em ngồi thử lên nó nha
  3. baggio182

ối trời ơi,anh VIP đi vespa hả?em là 1 kẻ cuồng tín về tất cả những gì của Ý đây,huhuh
    ước mơ tối giản dị của em là sau khi đi làm tháng lương đầu tiên sẽ dành dụm để mua 1 con vespa,hic nhưng ước mơ đó xem ra quá xa vời vì làm sao kiếm được 20tr trong tháng đầu tiên nhể
    ối anh VIP ơi,em hâm mộ anh quá cơ,quên,em hâm mộ con vespa của anh chứ,hôm nào cho em ngồi thử lên nó nha
  4. baotrungvip

baotrungvip Thành viên rất tích cực

To baggio182: Hic...Cái xe đấy của Bố anh em ạ,nhưng nếu em hâm thật(Ý anh là nếu em hâm mộ con Vespa thật) thì anh tiếc gì mà không cho em ngồi,Nhưng phải hứa trước với anh là nếu phải đẩy xe thì cũng đừng lu loa cho cả làng biết như anhdangyeu_ls241 nhá,Tính anh hay xấu hổ lắm
    To anhdangyeu_ls241:Hôm đó về anh còn bị xoè nữa đấy chú ạ,Đúng là kỷ niệm khó quên
  5. baotrungvip

baotrungvip Thành viên rất tích cực

To baggio182: Hic...Cái xe đấy của Bố anh em ạ,nhưng nếu em hâm thật(Ý anh là nếu em hâm mộ con Vespa thật) thì anh tiếc gì mà không cho em ngồi,Nhưng phải hứa trước với anh là nếu phải đẩy xe thì cũng đừng lu loa cho cả làng biết như anhdangyeu_ls241 nhá,Tính anh hay xấu hổ lắm
    To anhdangyeu_ls241:Hôm đó về anh còn bị xoè nữa đấy chú ạ,Đúng là kỷ niệm khó quên
  6. mongyeulinh88

mongyeulinh88 Thành viên mới

Nghe lão havalo giọng cũng thanh chẳng nhừa nhựa như lúc đầu mình nghĩ!
    Được mongyeulinh88 sửa chữa / chuyển vào 14:06 ngày 25/06/2005
  7. mongyeulinh88

mongyeulinh88 Thành viên mới

Nghe lão havalo giọng cũng thanh chẳng nhừa nhựa như lúc đầu mình nghĩ!
    Được mongyeulinh88 sửa chữa / chuyển vào 14:06 ngày 25/06/2005
  8. baggio182

oh thì rõ
    em không làm chuyện đáng "xí hổ" thế đâu
    hứa thì em hứa luôn nhưng anh cũng phải hứa với em là nếu có đẩy xe thì em không những không phải đẩy mà còn là người đang thượng toạ trên nó cơ
  9. baggio182

oh thì rõ
    em không làm chuyện đáng "xí hổ" thế đâu
    hứa thì em hứa luôn nhưng anh cũng phải hứa với em là nếu có đẩy xe thì em không những không phải đẩy mà còn là người đang thượng toạ trên nó cơ
  10. Nogoodfriend7

Nogoodfriend7 Thành viên rất tích cực

Ấn tượng đầu tiên là một thằng ku lăng xăng chạy hết chỗ này đến chỗ khác, giúp mình đưa mấy cái pic webcam lên để đăng ký member
    Ấn tượng thứ 2 là mái tóc tém ngộ nghĩnh, và mượt mà. Xuýt nữa thì "chết" rồi. Mà sao giờ mái tóc tém ngày xưa mất rồi
    Được Nogoodfriend7 sửa chữa / chuyển vào 23:40 ngày 25/06/2005