1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

KBC offlines - topic cũ.

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi baotrungvip, 14/08/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bikerboyz

bikerboyz Thành viên mới

đâu mà, đấy là cái bài tương phùng í ị tương ngộ đáy chứ
  2. phong_thien_vu

phong_thien_vu Thành viên mới

Kinh dị thì kinh dị rồi nhưng ảnh đâu hết cả rồi vậy các bác???
    mau mau update lên khẩn trương để mọi người còn ngắm ngiá nữa chứ nhỉ???
    chờ mỏi cả cổ rồi đấy rỏ ràng là còn rất nhiều ảnh mà chả thấy bác up lên gì cả chán ghê cơ
  3. phong_thien_vu

@ sư tử hà đông: mà chị lấy ảnh của em đi xâu hàng thế nào rồi, mau mau trả em 2k gold nhanh nào dạo này hết gold rồi nên chán chả buồn lên mạng hic hic.
    thôi thế này vậy đang hết tiền nên em bán bản quyền bức ảnh dó cho chị với giá 1,5K thôi đấy. he êh
  4. sutubienbong

sutubienbong Thành viên mới

Ak ak, chú tưởng chú là ai mà cao giá thế chứ? 0.5k may ra bà chị còn mua, nhá!
    @bác Trung: còn nhiều ảnh hát karaoke sao ko thấy bác post lên nhể?
  5. achao

achao Thành viên mới

Bác hông hiểu rồi, để nhỏ sẽ không lột tả hết vẻ phúc hậu của sư tử, cũng như cái hình gặm xương trên kia, bác để đen trắng là hỏng ngay, vì sẽ mất đi đôi môi đỏ chót đầy vẻ quyến rũ của sư tử.
    Còn size ảnh để lộn xộn vì đó là nghệ thuật sắp đặt, tránh gây nhàm chán thôi mà (lại nói dối nữa rồi....a men)
    [/quote]
    Bác này, để size ảnh thế nào, màu sắc ra sao cho fù hợp là e đã cân nhắc khá kĩ rùi mới làm chứ đâu fải tuỳ tiện..., mà xóm nhà mình thì ai lạ gì sutubienbong fải không nào, nếu cần fải lột tả vẻ fúc hậu của sutu thi chắc chắn sẽ có 1 loạt ảnh khác, ít nhất thì cũng chất lượng hơn cái tấm này.
    @masonic: mấy cái ảnh cuối cùng vì vội vàng do trời mưa và muộn nên e đã quên k lấy nét trước khi bấm chụp tự động nên mặt mũi mọi ng nhoè nhoẹt hết cả. Sorry!
    Được achao sửa chữa / chuyển vào 15:18 ngày 16/08/2006
  6. phong_thien_vu

Bác này, để size ảnh thế nào, màu sắc ra sao cho fù hợp là e đã cân nhắc khá kĩ rùi mới làm chứ đâu fải tuỳ tiện..., mà xóm nhà mình thì ai lạ gì sutubienbong fải không nào, nếu cần fải lột tả vẻ fúc hậu của sutu thi chắc chắn sẽ có 1 loạt ảnh khác, ít nhất thì cũng chất lượng hơn cái tấm này.
    @masonic: mấy cái ảnh cuối cùng vì vội vàng do trời mưa và muộn nên e đã quên k lấy nét trước khi bấm chụp tự động nên mặt mũi mọi ng nhoè nhoẹt hết cả. Sorry!
    Được achao sửa chữa / chuyển vào 15:18 ngày 16/08/2006
    [/quote]
    ặc thế là coi như mấy cái ảnh chụp bên chữ CỬU LONG SƠN TRANG là die rồi hả bác??
    chán ghê ta! thế nhưng cũng đã hết đâu bác làm ơn pót lên cho mọi người cùng xem với em suốt hết cả ruột rồi đây này
  7. phong_thien_vu

thử cái chữ ký
    hehhehhe
    Được phong_thien_vu sửa chữa / chuyển vào 19:53 ngày 16/08/2006
  8. boy_kinhbac

boy_kinhbac Thành viên mới

Có chuột thì có tiểu hổ của thelocbk rồi khỏi clo............... cu lộc dạo này bảnh wá.......chắc vợ con roài

9. phong_thien_vu

Trích từ bài của phong_thien_vu viết lúc 13:55 ngày 14/08/2006:
    --------------------------------------------------------------------------------
    sặc. kệ ông. Ông Móm thì có liên quan gì đến cô nhỉ??
    ke ke
    --------------------------------------------------------------------------------
    Hì... thì kệ chứ tớ có nói gì đâu? Ớ mà là cậu hả vuvu? Quả này Hồng Môi phát sốt vì Ban đỏ ghèn mất thui
    hic bây giờ mới nhìn thấy cái này,đoạn cuối cùng của trang viết
    @Gà thế bà ko biết gì cả à?? HM bảo với TT là đã có đối tượng khác rồi ko cần đến TT nữa cũng có nghĩa là tui đã bị ra re. hic hu hu huhuhuKhổ thế đấy có ai thèm tôi đâu cơ chứ . hic lại tủi thân
  10. tocboduoiga2005

tocboduoiga2005 Thành viên mới

Mới nói thế mà đã huhu rồi thì hỏng bét. Con gái người ta hay làm cao cao vậy thui. Cố gắng lên! <-- Vỗ vai an ủi bạn và nói tiếp: Đừng tủi thân nữa, đừng khóc nữa, nước mũi chảy nhớt phát ớn
    Anhô! Anh Vịt ơi! Ảnh hết rồi à?
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa