1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

KBC tại TP HCM. (KBCSG):Offline Ảnh từ trang 74

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi jimmylinvn, 21/06/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pinks_lips

pinks_lips Thành viên mới

các bác có ý kiến cò gì cho buuổi off lần 4 trong năm 2006 sắp tới chưa nhỉ. Nhân dịp kỉ niệm ngày Tocbòđuôiga đi chống lầy ( sau khi học xong khoá học của Lômama và Giáo viên Píc)
    ( em mới nghe nói thui, chứ tin vịt tin gà hay ko để đương sự về giả nhời ấy nhớ)
  2. lakhoaikho

lakhoaikho Thành viên mới

Tớ có ý "cò" thế này này: Đề nghị Gà mang tất cả những gì học được ở lớp về truyền lại cho bà con của chòm mình nha! Gớm.....mãi mới tốt nghiệp được cái khoá đấy.... phải hông gà
  3. pinks_lips

Gà ơi, ơi gà, sáng mai thức dậy giả nhời mọi người nhé.
    Nghe nói chị Nhím vào SG vào cuối tháng 7. Nhân dịp sắp đc nhìn thấy Cá Bò từ chính tay chị trao cho KBC SG, Em - Thư kí của Mod KBC SG tuyên bố, nhận.
    Có lẽ sẽ tổ chức off vào cuối tháng 7. ..
    Có ai có y tưởng đi đâu pót lên mọi người cùng tham khảo nhé
  4. tocboduoiga2005

tocboduoiga2005 Thành viên mới

Ơ, ngày nào thế?
    Ngày nào mình chống lầy thế?
    Sao không thấy ai thông báo để mình chuẩn bị tinh thần nhỉ?
    Ơ, hay nhỉ?
    Nhỉ?

Đã tốt nghiệp được đâu. Thầy Lô Cô Píc yêu qúy quá có cho tốt nghiệp đâu... Mà nếu cho tốt nghiệp thì cũng chỉ vì Bệnh thành tích thui... chứ làm quái gì có kinh nghiệm chứ....hic...
  5. pinks_lips

Chưa thấy có bác nào đưa ra ý kiến nhỉ, KBCSG dự định tổ chức offline vào ngày 22 hoặc 23 tháng 7. Mọi ngưòi cho ý kiến
    danh sách KBCSG
    1. Vutuannguyen
    2. BC2
    3.Andray
    4.Thoabg
    5.Doan_truong_nhan
    6. Vuthanhminh
    7.Lakhoaikho
    8.Pinks_lips
    9. Nhím
    10. nguoichuaconick
    11. jimmylinvn
    Có 2 phương án sau:
    1. Đi Câu cá ở Bình Quới. chưa tham khảo chi phí
    2. tham quan khu du lịch sinh thái ( ko nhớ tên) ở Đồng Nai. Mỗi suất 100K. Đi bằng xe gắn máy.
    2. Tớ cũng thấy đi Vũng Tàu, được. Pícníc trên bãi biển có vẻ hoành tráng hơn...
    Mọi người cứ mạn dạn đưa ra ý kiến nhá. Vì trên chỉ là ý kiến chủ quan của tớ thui.
  6. tocboduoiga2005

tocboduoiga2005 Thành viên mới

Tớ có ý kiến:
    Có thể lui thời gian lại được không? Vì lúc đó chưa có cá bò đâu Hồng Môi ạ! Hí... Lúc ấy chị Nhím chưa vào! (Nhím! Sao lườm em)
    Về địa điểm, theo tớ đi Vũng Tàu hơi xa, mà xa như xế thì phải đi 2 ngày. 2 ngày tớ hông được đi đâu. Anh trai tớ đập chít tươi... híc... Vậy nên:
    1. Đi câu cá ở Bình Quới.
    2. Đi khu Du lịch Bò cạp Vàng ở Đồng Nai, qua Cầu Cát Lái khoảng 200m là tới. Gần xịt!
    À... hay là mình đi vười trái cây ở Long Thành đi. Híc... tớ thấy KBC HN đi vườn vải mà akay không được đi. Chẹp.... Nếu mà đi vườn chôm chôm á... có đứa ở Hà Nội rỏ nước dãi ra . Nhá? hí...
  7. sutubienbong

sutubienbong Thành viên mới

Ặc, kế hoạch hoành tráng nhờ? Đi đâu nhớ kéo chồng em đi với cho quen với người KBC nhà mình đi các bác nhá!
  8. small_porcupine

small_porcupine Thành viên rất tích cực

Ý kiến của Gà, Nhím thấy có vẻ được hơn đấy. Thêm 1 ý nữa, Nhím thấy có Tour đi Miền Tây du lịch bụi trong ngày, giá $7, mình coi đi được ko hè? Đi du lịch bụi đơn giản vậy cũng vui
  9. vutuannguyen

vutuannguyen Thành viên mới

Đi đâu cũng được, nhưng phải có tiết mục hát Karaoke, lâu ngày không được hát bức bối lắm rồi...
    #Pa1. Chán lắm, đi Bình Quới thì cũng tạm, bỏ chữ câu cá đi vì chẳng có cá đâu.
    #Pa2. Được đấy, các Bác nhớ sắm đồ tắm nha , luật rừng người ta cấm mặc đồ dài nhảy xuống nước, vì mất thẩm mỹ. CB thì có sẵn mọi thứ roài, lại có cả cái kính bơi trong suốt nữa chứ
    #Pa3. Long Thành hay Long Khánh???
    #Pa4. Đây là pa lùi, cũng khả thi nhất :). Chiều thứ 7 alô, gặp mặt, đi ăn uống, rồi đi hát KARAOKE, nhanh gọn nhẹ, đảm bảo già trẻ gái trai đều có thể tham gia một cách dễ dàng...
    -----------------------------
    Bàn là bàn thế, chứ cứ theo đa số. CB thì đi đâu cũng welcome cả. One for all mà. CB là người dễ tính, thoáng đãng, sống vì mọi người ...mà.
  10. lakhoaikho

lakhoaikho Thành viên mới

Cái bác cao bồi lại thích đi VT để ngắm các củ sâm chứ gì..... Em biết tỏng rồi!
    Nếu đi vũng tàu mà đi 1 ngày thì có ít quá không? mà mọi người thì hình như cũng không được rảnh rỗi lắm thì phải???
    Đi Bình Quới hay vườn cây nào gần thành phố tớ thấy được đấy....
    @cao bồi: Em chưa được nghe bác hát nhưng cứ hình dung cái cảnh HM, Andray, BC2 "lăn đùng ngã ngửa ra" như lời bác kể là em đã thấy sợ rồi....
    khụ....khụ.... đang ốm đây này! Chả thấy ai hỏi thăm.... hứt....hứt....
    Nghe kế hoạch hoành tráng thế này mình phải ăn để chóng khỏi còn ọp ẹp chứ........ báo cáo các bác, em ốm nhưng vừa cố ăn được ngót chục trứng các bác ạ!
    Chả là thế này, đại ca của em thấy em ốm vội chạy ra đầu ngõ mua cho em chục trứng "vịt nhầm" ... em ăn hết 9 quả còn 1 quả không cố được, đại ca em mới hỏi "sao không ăn hết đi..." em mới bảo là " Ăn được hết thì đã không gọi là người ốm". ....hì....hì..... Kể mà có bát cháo hành ở đây thì tốt nhỉ?
    Được lakhoaikho sửa chữa / chuyển vào 19:06 ngày 06/07/2006