1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

KBC tại TP HCM. (KBCSG):Offline Ảnh từ trang 74

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi jimmylinvn, 21/06/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pinks_lips

pinks_lips Thành viên mới

Vẫn chưa thống nhất được ngày!!! Chủ yếu mọi người chờ sự có mặt của chị Nhím để được nhận chiến lợi phẩm Cá Bò mừ. Chị NHím có thể thông báo ngày vào SG được chứ ạ.
    PA nào tớ cũng thấy hay. hihi. Ham vui mà. Nghe nói Vtàu đẹp, lãng mạn, nếu buổi tối, hóng gió, đi dọc bãi biển,...cắm trại ở đó thì, chẹp chẹp. Nhưng nơi này có vẻ ko phù hợp lắm với thời gian của mọi người.
    Còn lại các PA khác iem thấy đều có vẻ được, nhưng Karaoke mãi rùi, chả có gì mới hơn cả. Phải đổi không khí chút chứ Lão Cao Bồi.
    Mọi người tiếp tục cho ý kiến!!! Sẽ quyết định trước ngày off là 3 ngày để chuẩn bị tinh thần nhé.
    Common......
  2. small_porcupine

small_porcupine Thành viên rất tích cực

Chưa sure ngày đến vì còn tùy vào lịch đi chơi của chị nhưng chắc chắn là 29/7 sẽ có mặt ở Xì Gòong để chuẩn bị nhập học.
    Còn ý kiến Karaoke gì đó của bác CB thì cho "em" xin đi ạ, hihi không chỉ HM, BC2, Andray, doan_truong_nhan, thoabg, nguoichuaconick biết mà KBC còn có thêm Nhím biết nữa (jk). Đùa thế CB đừng giận nhé! nhưng tớ thấy Karaoke thì quen rồi, trời nóng này đi hít thở không khí trong lành, sông nước cho nó mát.
  3. tocboduoiga2005

tocboduoiga2005 Thành viên mới

Karaoke ư? -----> Khônggggggggggggg! Tôi xin người!
    Ngoài Cao Bồi ra, các Bác trai vào cho ý kiến đi ạ!?
  4. vutuannguyen

vutuannguyen Thành viên mới

Cứ xem cái cách mọi người vùi dập nhân tài thì biết , hừ...
    Thật ra, đi dã ngoại rất tốt, nhưng sợ trời mưa làm hỏng chuyến đi thôi.
    Tóm lại, CB chiều theo ý mọi người (nhưng nhớ phải có Karaoke đấy )
  5. BOB1

BOB1 Thành viên mới

theo lời mời của cô Gà... tớ qua đóng góp tí ý kiến
    Đi off thì cố gắng kiếm ít đặc sản quê mới vui Bánh đa, Rượu, Quan họ
    Chúc các bạn trẻ có 1 buổi off vui vẻ
  6. andray

andray Thành viên quen thuộc

Vừa đi Long Khánh tuần rồi, chôm chôm đỏ rực trên cây và sầu riêng thì rớt bồm bộp sau lưng, nói chung là nếu có rẫy của người quen trên đó thì PA đi Long Khánh rất hay ( ..100km đấy nhá ).
    Vụ Vũng Tàu thì sẽ rất khó nhể, thấy có mỗi Pinks là máu (tớ cũng máu .. hê hê ) còn mọi người có vẻ khó sắp xếp.
    Vụ Miền Tây cũng hay đấy ! Yêu cầu chú Cần lên tiếng về vụ này, miền Tây chắc là chú rành quá roài.
    Dạo này thấy ngọc thể bất an nên ko có ý kiến gì, mọi người thích đi đâu thì chiều đấy.
  7. tocboduoiga2005

tocboduoiga2005 Thành viên mới

Chú Cần là chú nào đấy ạ?
  8. zorro_cowboy

zorro_cowboy Thành viên mới

Anh andray giới thiệu, em vào thử, hi. Em không biết nhiều về miền Tây, nhưng nếu mọi người có thắc mắc gì, em sẽ nhờ các bạn của em giúp.
    Mọi người đi chơi vui vẻ nhé
  9. small_porcupine

small_porcupine Thành viên rất tích cực

Đi Long Khánh đúng là tuyệt thật nhưng mà phải có ngưòi quen cơ, muốn kiếm thì để Nhím vào tìm làm quen lại mấy đứa bạn ở Long Khánh mới được hihi.
    Nhưng trái cây thì ở Miền Tây mới là ngon nhất. ĐI Miền Tây đeeeeeee
  10. cuongbyk

cuongbyk Thành viên mới

Tớ là lính mới nên cũng không dám có ý kiến ý cò gì nhiều, mọi người đi đâu cũng đi hết, tuy nhiên góp ý thì tớ ủng hộ đi Miền Tây hoặc Vũng Tàu, Vũng Tàu thì tớ có mấy thằng bạn dầu khí, cho chúng nó off ké với, bọn này cũng béo lắm, lâu lâu xuống thịt nó thì tuyệt. Miền tây thì khỏi chê rồi, gạo trắng nước trong, nhưng ít nhất là phải qua khỏi Long Anh mới có cảm hứng, chứ các cậu mà chạy tới Gò Đen nhâu xin xổnồi về thì thôi ta cứ Sài Gòn ta ở còn hơn.

Thế nhé, khi có quyết định ngày giờ chính thức nhờ cô Bc2 (chả biết có phải nhà cô ở Bàu cát 2 không nhở) thông báo cho anh trước khoảng 2 ngày nhá.