1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

KBC tại TP HCM. (KBCSG):Offline Ảnh từ trang 74

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi jimmylinvn, 21/06/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pinks_lips

pinks_lips Thành viên mới

Có ngừơi nói nhỏ với HMôi rằng
    " cậu rời ngày off vào 28/1/2007 nhé! tớ busy hôm ấy nhưng cậu nhớ nói là, đa số mọi người yêu cầu nhé" hờ hờ,
    OKie, rời đến 28, ai có quà cáp gì muốn gửi ra HN thì hãy mang đến và gặp Thiên xứ tình yêu để làm bồ câu đưa quà nhé!!!
    Tiếp tục confirm đi, chậm chạp quá cơ!
    @ Andray: cụ cá độ à, cụ định cá cái gì? cá bao nhiêu? và cá với đồng chí nào? cá với em ko,? cụ cứ bình ...tõm nhé
  2. nguoiquanho

nguoiquanho Thành viên quen thuộc

Có người bảo mọi người (KBCSG) hoàn thành nhiệm vụ sớm rùi ra HN off với anh em cả thể cho nó có không khí đoàn tụ em ạ. Ra HN đi em ui!!!
  3. vutuannguyen

vutuannguyen Thành viên mới

Chán...Delay mãi, dễ dẫn đến cancel lắm...
    28 cũng được, để CB có thêm thời gian tập vài bai` tủ...Nhiểu khi mình chưa hát hết bài thi` đội bạn da~ da^`u ha`ng...

4. lakhoaikho

lakhoaikho Thành viên mới

Chuyển sang 28 thật đấy à? Chán thía..... cả năm mới có ngày hội hè đình đám thế này mà mình lại bận....
  5. andray

andray Thành viên quen thuộc

Đề nghị ban tổ chức bốc thăm chia bảng đê. Thế nào cũng đc nhưng tớ ứ ở bên đội của Pinks đâu đấy, tớ ở đội nào có Gà cơ .. hí hí .. hát nhạc Trịnh cho Gà nghe nhá
  6. tocboduoiga2005

tocboduoiga2005 Thành viên mới

Híhí... bạn An đểu và khôn lỏi thế, tớ lại thích cả bạn Môi thâm vào đội mình cơ... Hai bạn An và Môi thâm sẽ song ca bài "Quốc ca"... hihi...
    Giờ thay mặt BTC Gà cho các bạn bốc thăm nhé. Các bạn cứ vào bốc còn anh Vịt soi ID hộ bọn em nhá.... Nhớ soi cho em ở đội bạn An và Môi thâm cơ, nhất quyết không ở chung đội với bạn Cao bồi nhá!
    @ Nhím: Sao chẳng thấy lông nhím đâu nhỉ?
  7. pinks_lips

Kúcku, đâu rồi, chả thấy bàn bạc. Mấy bác này mải làm ăn kiếm xiền thế. Nhớ cho HM vay ít để về tiêu tết nhé. ké ké
  8. lakhoaikho

lakhoaikho Thành viên mới

có ai nhận trao giải thưởng cho đội nhất ko nhỉ? không ai thì để em.
    Giải thưởng 1.200.000.000 VNĐ (một tỷ hai trăm triệu đồng chẵn) Nhanh lên!!! bốc thăm chia bảng mau. 1.2 tỷ tương đương với 1 tờ vé số (loại 5.000 đồng) sẽ được trao cho đội thắng cuộc.
    Hôm đó Khoai không đến được nên giải thưởng sẽ được Khoai giữ hộ (Nếu trúng thì Khoai sẽ bảo là...không trúng, còn nếu không trúng thì coi như không có gì....hì...hì...).
  9. Dai_ca_sung_to

Dai_ca_sung_to Thành viên mới

Chúc cả nhà một ngày mới tốt lành
  10. pinks_lips

Dạo này máy móc ở nhà kém quá, đang cần nâng cấp đây.
    Thứ 2 là ngày đầu tuần. Cuối tuần này là mọi người có mặt trong buổi offlines đấy nhé! Ai ko đi bị phạt gấp đôi đấy, ai đi muộn thì đc nọpp phạt 50K/ Liệu mà thu xếp các bác.
    Hôm qua tớ đi mua đc cái áo lông thỏ để về diện tết thì tình cờ biết đc cô chủ chính là người Bắc Ninh và có hẳn 1 hội Hàn Thuyên và 1 hội Đồng Hương Bắc Ninh hẳn hoi. Hoành tráng. Qua tết anh em mình đi offline nữa nhé!