1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

► KBC THÁC LOẠN DU HÍ OFFLINE - NEW => 18h thứ Bảy ngày 25/8 tại quán Lake Side 16 Trấn Vũ (Callboy:

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi baotrungvip, 27/10/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. baotrungvip

baotrungvip Thành viên rất tích cực

Sáng mai đúng 8h xuất phát từ ĐH Thương mại các bác nhé. Hotline: 01689.343462
  2. luc_thao

luc_thao Thành viên mới

Kế hoạch thay đổi, nên ko lên Lương Sơn nhập bọn được, Các đc dạo chơi vui, khoẻ có ích nhé:) Sắp có những thước phim hay gửi lên anh em chiêm ngưỡng.

Chúc chuyến đi vui vẻ.
  3. baotrungvip

Kế hoạch của anh cũng thay đổi, vì theo lịch là nếu có ít nhất 2 người thì sẽ phi lên Đường lâm, nhưng anh chờ đến 8h vẫn thấy có mỗi mình ta với nồng nàn, nên quay về ngồi cafe vậy :D.

Anh up cái ảnh làm bằng chứng không lại bảo anh nói phét nhé :D
  4. taosta

taosta Thành viên quen thuộc

Gì kỳ vậy?

Em tưởng ít nhất cũng có nàng cá với cả hotboy nhatnguyet chứ [r23)]

Cứ tiếp diễn cái tình trạng lên kế hoạch rồi không ai đi thế này, làm gì còn ai đủ hưng phấn để mà làm vụ tiếp theo nữa [r23)]. Không có hoạt động thì lại bảo box buồn, thiếu sức sống [r23)] [r23)] [r23)]

Gặp phải tay em thì một mình em cũng đi, gặp gái làng xinh xin chụp với mỗi em một tấm. Về up lên cho cái bọn không đi nó tiếc chảy hết nước dãi đi, he he ;))

Em đùa thế thôi. Tóm lại là làng ta chán quá ^:)^
  5. baotrungvip

Trước mà thế này là anh chửi bố chúng nó lên rồi đấy, nhưng giờ tự nhiên đầm tính, thấy cũng bình thường :P, về cafe hết buổi sáng xong chiều ra hồ Gươm chụp ảnh với mấy bác bên hội ảnh box Sở thích, thấy cũng đỡ chán nhiều :D.

Em Cá đang ở Bắc kinh không về kịp nên ko có mặt, chứ nếu ở VN thì đã đi rồi. Nói chung em Cá tuy có hơi hâm đơ tí nhưng anh quý ở cái tình nhiệt tình, ở KBC em Cá có khi nhiệt tình nhất đấy :D.
  6. sinh_vien_thuc_tap

sinh_vien_thuc_tap Thành viên rất tích cực

Hôm qua em làm một chuyến đi Bình Lãnh, lên núi, băng rừng, lội suối, bắt ốc, được ăn gà leo núi và mít vườn. Vừa ăn mà vừa thương cho cái thân phận người thành phố mình, mua gì cũng đắt mà ăn gì cũng chẳng ngon. Cả bọn giành nhau quả mít, ăn chỉ còn chừa lại vỏ gai, cứ như bọn chết đói í, ha ha

Lúc lái xe lên núi, dốc cao dựng đứng thì không sợ, đến khi về xuống cũng cái dốc đấy thì ngợp, tay run ko dám lái, nghĩ tới nghĩ lui dắt bộ cũng không xong, chỉ e nó kéo cả người lẫn xe lăn quay thì chết, thế là đánh liều leo lên phóng xuống. Yên bình. Đi có một đoạn ngắn nữa thì đo đất vì sống trâu. Đúng thật, có khi chính cái tiểu tiết đánh ngã người anh hùng =))

Tầm tháng mấy là vụ vải hả lão vịt? Để em sắp xếp về.
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    đằm tính :D
  7. baotrungvip

Chắc khoảng tầm tháng 6 tháng 7, để em Cá với sutubienbong lên kế hoạch xem thế nào đã.
  8. luc_thao

luc_thao Thành viên mới

Vụ sau:D giờ thời tiết quá nóng nắng nên anh không thể nhiệt cũng ko lại được, vậy vụ sau đi vải vóc gì ở Lục Ngạn í, có khi lại hoành:D
    >:D<
  9. FB_fishbone

FB_fishbone Thành viên mới

>:D-[/SIZE]
  10. luc_thao

luc_thao Thành viên mới

Cá này bị rán mỡ Tàu rồi, nên chậm là bình thường:):-bd