1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kế hoạch chuẩn bị của ACC cho ngày 27/7 ! Giao lưu với WFC cùng làm đây ( Bắt đầu từ trang 6 nhé)

Chủ đề trong 'Truyện tranh (ACC)' bởi @CAUBEBUTCHI, 17/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Kien_vang_new

Kien_vang_new Thành viên quen thuộc

Rất tiếc vì gần đây ko vào VNOL được nên lần trước đi họp tui không biết .Còn họp lần hai này chắc chắn là tui sẽ đi rồi .
    To SS :SS ơi,đừng từ chức nhé, thử cố gắng lần nữa đi vì bây giờ SS mà đòi nghỉ thì thật chẳng biết box ACC sẽ ra sao nữa.Thật sự tôi thấy hiếm có ai nhiệt tình như SS đấy. Có gì cho tui giúp một tay .Thôi hay là SS vẫn làm MOD đi ( để còn có người điều hành box nữa chứ ) còn tui tình nguyện làm Thư ký cho. OK ?
    Nhưng họp lần 2 thì tổ chức vào buổi chiều ấy nhé vì buổi sáng tui còn bận ngồi trong phòng thi,hihi....
    Có gì gọi cho tui nhé,hỏi Vân Anh :04 8470458

Kien vang
  2. ot_xanh

ot_xanh Thành viên quen thuộc

quyet dinh dia diem di, ngay gio nua? de em con chuan bo chu. hom nay em bat dau di hoc chinh thuc rui! kho tron lam. hop buổi chieu nhe!
  3. linkinhot

linkinhot Thành viên rất tích cực

hiện nay chưa có ai tổ chức cả nên ss làm hộ nhé....đơn từ chức chưa được thông qua nên chịu khó giúp anh em tí hè
    ............I LOVE LINKIN PARK ............
  4. Safer-Sephiroth

Safer-Sephiroth Thành viên quen thuộc

Ok !
    Làm lại 1 lần cho vừa ý linkin nhá ! Làm xong rồi thì thông wa đơn từ chức...Ok ???
    Tui cho địa điểm và thời gian nè . WFC nghe nhé :
    16h00 ngày thứ 5 : 11-7-2002.
    Địa điểm tại cung văn hoá hữu nghị Việt Xô phía cổng trước.Sân trong,ai muốn đi thì đi mà ko đi thì thôi. US sẽ đứng đợi,còn nếu nói là sợ ko nhận ra ngày mai US sẽ post 1 cái ảnh US lên cho xem,đỡ phải lí do.
    Ok ???
    Thế nhá. Sau 10-7 xin cho thông wa đơn từ chức ha !
    Kẻ căm thù Yahoo Messenger
    Được Safer-Sephiroth sửa chữa / chuyển vào 02/07/2002 ngày 15:42
  5. linkinhot

linkinhot Thành viên rất tích cực

anh có dí dao vào cổ em cũng ko thông qua...mọi người cố gắng đi đông đủ nhe....đừng như lần trước,chuối lắm...lại 4h ạ?sao mọi người thích cái giờ ấy thế....mà em hỏi khí ko phải.....cung văn hoá hữu nghị Việt-Xô ở đâu vậy?
    Được linkinhot sửa chữa / chuyển vào 01/07/2002 ngày 22:28
  6. Safer-Sephiroth

Cung Văn Hoá Hữu nghị Việt Xô ở gần ga Ha` nội đấy.Em đến đó hỏi người ta chỉ cho em ngay.
    Em sửa đổi chút.Sang ngày Thứ 5 :11-7 nhé,vì em ko nhầm thì khối D thi vào 10.
    Thế nhé !
  7. Honeyduke

Honeyduke Thành viên quen thuộc

Vậy là cả WFC và ACC cùng họp chứ gì??? SS ko cần phải như thế, ACC và WFC hợp tác có sao đâu. Đừng nên cá nhân như thế.
  8. lionesse

lionesse Thành viên rất tích cực

Hiện anh đang thi nên không thể theo dõi thường xuyên đc vì thế nhờ mọi người tí vậy. chiều 10 thi xong anh sẽ online ngay
    lionesse
  9. Safer-Sephiroth

Em xin chính thức từ chức tại đây.
    Alucard đã nói thế rồi thì chắc em chẳng đủ sức đâu.Em sẽ ko tổ chức buổi này,Nhờ người khác đi
    Từ mai.Em sẽ ko còn là thành viên của ACC nữa
    Kính chào mọi người.<====cúi rạp người chào.
    Chúc mọi người ngày càng đóng góp nhiều hơn cho ACC.
    Bye anh Big,anh Lion,23ra,Lisa,CBHN84...........Chao` mọi người,nhờ mọi người nhé.
  10. Kien_vang_new

Kien_vang_new Thành viên quen thuộc

Trời ơi,sắp đến ngày họp rùi mà sao cứ tranh cãi nhiều thế,nếu ko thống nhất ý kiến được thì làm sao mà làm việc được chứ . Nếu chọn được địa điểm ,ngày giờ đi họp rùi thì cứ OK như vậy đi,chứ mỗi người một ý thì có đến tết chuyện cũng chẳng ra sao cả đâu. Có gì để hôm đấy gặp mặt rồi bàn bạc luôn thể . SS cũng vậy đi ,ông đã nói thử lần nữa thì cứ cố nốt đi còn chuyện sau đó ra sao thì để lúc đấy hẵng hay. OK??????
    Có gì ông cứ phone cho tui nếu cần cố vấn tiếp .Đươc chứ ?
    Tui đã hỏi được chỗ có in màu được rồi vậy là có thể in poster quảng cáo được rồi.

Kien vang