1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kế hoạch cổ vũ bóng đá lần tới !!!

Chủ đề trong '1983 Ỉn Hà Nội' bởi Pamela, 26/02/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Pamela

Pamela Thành viên quen thuộc

Kế hoạch cổ vũ bóng đá lần tới !!!

Rút kinh nghiệm lần trước chị em mình không biết nick của đội bạn nên quay ra " cổ vũ" đội nhà quá nồng nhiệt, khiến họ thua oan mất bàn đầu tiên ( hối hận quá , nếu không có bàn thua đó thì ít nhất cũng hoà rồi ! ). Lúc đầu thì là " nhót chín " với cái áo đỏ chót ; chú Vmv83 thì thành " vừa mất vợ cố lên !" ( hehe ) ; Tears thì thành " nước mắm cố lên ! " , Blade thì " chị ơi cố lên ! " ( cái này thì đúng ! )... đại khái vậy , kể cả những người không bị xuyên tạc nick thì dù sao cũng bị phân tâm ---> lần này phải chuẩn bị kế hoạch cẩn thận . lần trước bon mình dùng chiêu gọi hỏi nick với mấy chú " nhi đồng " kia không hiệu quả lắm ( gớm , kiêu , chị em mình chả bu lại đánh cho một trận hết đường về quê lấy vợ bi giờ ! ) .Còn những kiểu gọi số , gọi màu áo ( cá vàng ) vô tác dụng vì nó chung chung quá ,hơn nữa có thể lần sau đội bạn cũng mặc áo không số thì sao ? Phải gọi đích danh nick của họ mới được . Túm lại là bọn mình phải nghĩ trước câu kèm theo nick của đội bạn theo đúng tinh thần thể thao ,zui zẻ và sáng tạo .Hôm đó không bi't mặt thì cứ đọc bừa , thể nào cũng trúng vài nhân ! Cùng lắm thì sang túm lấy đội trưởng đội bóng ( hoặc túm bừa ai đó ) về bắt khai nick , chỉ mặt các thành viên là xong chứ gì ?Nếu cứng đầu không chịu khai thì chị em mình cho ngắc ngoải luôn , không thương tiếc ! Doạ nạt thì đã có Mummy và Thần chết , nếu cần thì bảo Phù Thuỷ chế cho kẻ xấu số một liều thuốc đặc biệt không chết không trả tiền , hay là kêu Hermoney xi` ra ít tiền cũng được , TTVN này quá nửa là " SV nghèo vượt khó " mà ! Sau rốt , nếu tất cả đều thất bại thì sẽ đến lượt chị Blade ra tay , với nhan sắc mĩ miều chim sa cá lặn , nguyệt thẹn hoa nhường , hoa hậu đắt giá của hụi ỉn sẽ khiến tên tù binh giơ cả hai tay hai chân lên hàng vô điều kiện .Phù !!! Nếu thất bại thì chị em ta chỉ còn cách đọc bừa rồi hi vọng và cầu nguyện , Amen !
    Pam sẽ sang đội bạn " mượn tạm " danh sách , dùng xong sẽ trả , không chắc tất cả chính xác nhưng cũng tương đối rồi . Ai biết thì post lên mọi người. Đối tượng cần quan tâm nhiều nhất là thủ môn và tiền đạo ạ . Mấy câu như lần trước " CHF đẹp trai . Không thể tin được vì đó là nói dối ! " dài quá ạ , vả lại cũng không hay lắm ! Chị em nghĩ thêm câu gì vui vui khác đi !

Được sửa chữa bởi - Blade-vampire hunter vào 23/05/2002 17:27
  2. smile_hm

smile_hm Thành viên quen thuộc

Sorry sorry! Cho anh em góp ý với! Chị em cứ mãi 83 vô địch nghe cổ điển woá! Theo tui thì cứ 83 đẹp trai là anh em hăng ngay đó mờ! (nhớ thêm câu CHF xấu trai nữa nghen_câu này là để khuyến mại thêm!)
  3. vmv83

vmv83 Thành viên quen thuộc

Theo tui thì các bà thành lập ban nhạc 6 con heo đi, rùi hát nhạc mẫu giáo cải biên nghe phê hơn, thỉnh thoảng lại còn nhảy break và cả khiêu vũ nữa chứ.
    kẻ-mà-ai-cũng-biết-đó-là-ai
  4. Pamela

Pamela Thành viên quen thuộc

Danh sách này :
    Số nick tên
    76 m76 Minh
    11 DucManh
    13 letuan
    2 satan_79 Lưu
    10 vodanh-176 Thắng
    7 blue-boy Trung
    9 9boy1981 Việt
    8 hungjun
    hehe , bắt đầu đi nào !
  5. nhulong

nhulong Thành viên rất tích cực

Có em nào muốn chuyển sang cổ động cho CHF ko , nhỡ đâu cổ động hăng quá , CHF lại thua giống như 83 thì sao he he , đó cũng là một giải pháp khả thi đấy chứ nhỉ, ko hiểu mấy em nữ 83 nghĩ sao ? HE HE HE HE
    CAHN VÔ ĐỊCH!!!!!!!!!
  6. Blade-vampire_hunter_new

Blade-vampire_hunter_new Thành viên rất tích cực

Cái bà Pam này lúc nào cũng thích chọc ngoáy nguòi khác !!!! Vói trình độ iso 9002 về chất luọng xủ lí "kẹo" thì đảm bảo chỉ cần mình Pam là các anh đã sọ vãi.....!!!! thui ko nói nũa, bậy quá !!!! êhhhêhhhêhh.....
  7. nhulong

nhulong Thành viên rất tích cực

có lẽ trận đấu tới , BTC phải nộp danh sách các thành viên đội bóng cho chị em cổ động viên , cho dễ hò hét , dễ chửi bới , và dễ để mà ...iêu khà khà ............................. Chị em thấy sao nhỉ ?
    CAHN VÔ ĐỊCH!!!!!!!!!
  8. hungjun

hungjun Thành viên rất tích cực

Em Pamela ơi , điều tra nhanh thế ? nhưng rất tiếc thông báo với em là áo bọn anh chưa có số đâu , toàn không số thôi

True love doesn't have a happy ending. That's because true love doesn't have an ending.
  9. phuthuy_so_ma

phuthuy_so_ma Thành viên quen thuộc

Hic, cuối cùng thì tớ phải cổ vũ cho bên nào đây. Trùi ui, chẳng nhẽchạy show, vừa hét cho bên này vừa gào cho bên kia...oaoa, tụi nghịp cái cổ họng lắm. Hic, hay để tớ ở ẩn vậy.?

What can i do to make you love me? what can i do to make u care???
  10. mummy83

mummy83 Thành viên quen thuộc

yên tâm, đã có dami nổi loạn, he he
    <==========================

Nếu không có người yêu ở bên cạnh,thì hãy yêu luôn người ở bên cạnh mình