1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kế hoạch cổ vũ bóng đá lần tới !!!

Chủ đề trong '1983 Ỉn Hà Nội' bởi Pamela, 26/02/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Pamela

Pamela Thành viên quen thuộc

uh , dù sao cũng cảm ơn ông , hỏi luôn , có ai có thể mang đài với mic đi không ?Nếu không có mic thì mang Pam sẽ cố thu sẵn cái băng , chị em mình hét vào đó .Hôm nào đá bóng vác đi bật thì chỉ có number 1 not number 2 thôi .
  2. nhulong

nhulong Thành viên rất tích cực

he he, thế á , thế thì cần phải cho thuốc độc vào bia hơi thì may ra anh em CHF Mới bị ngộ độc được khà khà , tốt nhất là nên có thêm xúc tác cho chất độc dược đó kànkhà , tốt nhất là có thêm tiếp viên chẻ đẹp khà khà .... Nhóm DAMI chắc ko làm gì nổi CHF đâu khà khà , ko đủ sức đâu hê hê.... để xem trong giải tới DAMI làm được gì CHF ha ha ha h ah... DAMI VỀ QUÊ KHÀ KHÀ ,
    CAHN VÔ ĐỊCH!!!!!!!!!!!!
    CHF TIẾN LÊN!!!!!!!!!!
    DAMI VỀ QUÊ!!!!!!!!!!!!!!
  3. X-files

X-files Thành viên rất tích cực

Khoi can cho thuoc doc vao bia,cu de chi em hoi 83 ra mặt la cac doi thu cua doi bong 83 ngất xỉu het va the la chung ta chien thang.Khoi can DAMI hay thuoc doc cho no rac roi.

Cantona
  4. real_than_chet

real_than_chet Thành viên rất tích cực

Chiến thắng chẳng vinh quang gi` thế mà cũng nói

Life's too short to be ordinary
  5. Pamela

Xét thấy CN tới hụi con gái 83 nhiều người bận không đi được:( PT, Mummy.) Her và Pam thi co`n đợi bô' mẹ xem thế nào đã ..khổ lắm !
    Vả lại , lần trước đi cổ vũ mệt đứt hơi, PT và Pam về nhà còn lăn ra ốm , đã không được một lời cảm ơn thì thôi , lại còn bị chê .
    Bởi vậy , chị em quyết định nghỉ một CN .Chị em nào muốn đi thì cứ việc thoải mái, hoặc đến cổ vũ hụi 81 cũng được. Họ đá cùng giờ đấy !
    If I had only one friend left , I'd want it to be you . ​
  6. dunkcha

dunkcha Thành viên rất tích cực

Chán thế.Thế là girls' 83 không đến được a`??Đang định giao lưu...
  7. Kisssunny

Kisssunny Thành viên quen thuộc

Anh chang Duck muon thanh vit quay a`.................... Dung dai ma giao luu voi' may' co in? 83
  8. Pamela

Yên tâm đi, chắc vẫn có girl 83 ra thôi, chỉ mội tội là không đủ hết, vậy thôi!
  9. X-files

X-files Thành viên rất tích cực

Tui thay mặt các thành viên đội bóng mình xin trân thành cảm ơn các bạn gái yêu quí.Tuy không nói ra nhưng chắc chắn các cầu thủ đều cảm ơn các bạn đó và có lẽ họ cũng rất mong rằng chủ nhật này lại được nghe các bạn hò hét vì họ.
    Về riêng bản thân mình thật sự cảm kích trước tấm lòng của các bạn và sự nhiệt tình của mọi người.Mong rằng tình cảm này giữa mọi người sẽ còn mãi!
    Xin cảm ơn đã lăng nghe!hic hic hic.......................................................chán thật viết xong cái đoạn này lại khóc mới lạ chứ hic hic........................ôi mẹ ơi cảm động quá!

Cantona
  10. Pamela

bà kon ơi ! Lần tới chắc sẽ vui lắm đây ! Chị em mình chuẩn bị cái gì để cổ vũ tinh thần đội nhà, hoang mang tinh thần đội cún đê !