1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kế hoạch đi du lịch bụi tại Huế - hãy cùng tham gia với chúng tôi.Khởi hành ngày 27/7. Hội đi Huế of

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi Massimiliano, 28/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bach_giang

bach_giang Thành viên mới

To: rythme_and_rain
    Mình cũng đang ở SG, sao bọn mình không kết hợp đi cùng để gặp mọi người ở Huế nhỉ?
  2. littlewildflower

littlewildflower Thành viên mới

To Massimiliano:
    Tui cũng muốn mọi người join cùng với nhau, càng đông càng vui, chi fí lại bớt đi nhiều. Tốt nhất là khi nào Massi rảnh, ta chat với nhau để bàn bạc kế hoạch chi tiết hơn. Sắp đến ngày đi rùi, ta còn fải đặt khối dịch vụ đấy.
    Nick trong Yahoo của tui là wildwind_09, có gì cứ mess cho tui, hẹn giờ ta chat chit nhẩy.
  3. littlewildflower

Tập ba đây, bà con đọc nốt nhá:
    01/8: HỘI AN - MỸ SƠN
    Các bác nào hứng thú với Di sản thế giới Mỹ Sơn của tổ quốc ta thì hôm nay join group tour nhé.
    OPTION 1: Đi ô tô, về cũng bằng ô tô: $3/pax bao gồm xe và hướng dẫn. Vé thăm quan các bác tự trả (25K/pax thì fải)
    OPTION 2: Đi ô tô, về bằng thuyền: $4/pax bao gồm xe, hướng dẫn, thuyền và một bữa ăn nhẹ.
    Option 2 nghe có vẻ hay ho các bác nhẩy.
    Bác nào không khoái xem tàn tích từ xa xưa của vương quốc Champa thì cứ ở nhà cũng được, hôm đó ở Hội An cũng có ối hoạt động cho các bác xem (Hội thi Hát Hay - MAC DEP / Bóng chuyền bãi biển - hehe, MẶC ĐẸP NHÁ)
    02/8: HỘI AN
    Thuê xe đạp (10K/pax) đạp ra biển Cửa Đại chơi. Tắm biển, nói chung là relax.
    03/8: HỘI AN - ĐÀ NẴNG - HUẾ - HÀ NỘI
    Ngược thôi các bác, về với mẹ thân yêu.
    Đấy là sơ sơ lịch trình của bọn tui, các bác có muốn bổ sung, đóng góp gì thì cứ thoải mái nhá.
    Nếu có số lượng người rùi thì tui sẽ tính được giá chính xác luôn cho các bác dễ bề chuẩn bị hầu bao.
    Mong các bác chỉ giáo.
  4. Massimiliano

Massimiliano Thành viên mới

Ke ke ke...To littlewildflower: đã nhận và thứ 5 này nếu bạn có rảnh ghé qua Cà phê Phố cũ nhá...
    Híc...các bác mod bên Du lịch độ này bận rộn công việc chi rứa mà cái than phiền đổi hộ cái tên topic mà lâu rứa là răng....
  5. littlewildflower

Này Massi ơi,
    Ngày thứ 5 có cả thảy 24 giờ đấy. Bác muốn tôi ngồi thiền trên Phố Cũ 24/24 chờ bác à?
  6. Massimiliano

Massimiliano Thành viên mới

Sorry sorry...thất lễ thất lễ...
    Tớ ở đó lúc 8h tối...Vậy nhé
  7. tuanklkh

tuanklkh Thành viên quen thuộc

cha`, lại phải đi uống caphê a`.
  8. letmebe

letmebe Thành viên mới

Mình ở SG, khoảng 30 mình có mặt ở Đà Nẵng, và rất mong được tham gia đi Hội An cùng các bạn. Có kế hoạch nhớ chừa phần mình nhé
  9. jerry14

jerry14 Thành viên mới

Sao mọi người không ghé Ngũ Hành Sơn trước khi đi Hội An nhỉ ? Tiện đường mà.
  10. Old_Girl

Old_Girl Thành viên mới

Mai đi họp liệu có người đón không ? Chỉ sợ lúc đến đó chả biết ai là ai thì sao mà nói chuyện được ?