1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kế hoạch du hí hè của Box Beat....Thác loạn Cửa Lò tập 2 nào....

Chủ đề trong 'The Beatles' bởi chuongbeats, 03/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tuanbass

tuanbass Thành viên quen thuộc

Mọi thứ đã Ok hết, nhân sự cũng đã sẵn sàng, chỉ còn thu tiền và chuẩn bị chiến đấu. Tuần sau Tak đi vắng, chú Nam góp với anh một tay xem kế hoạch hẹn mọi người cái offline xong thu tiền nhé..;)
    Các em gái nào như kiểu Julia, Carmen, Trangiri, Vân... rảnh mà đứng ra thu được tiền thì nhẩy vào một tay nhé.. Gì chứ thu tiền gái vẫn là nhất quả đất... ..
    Theo lịch, đúng tối 26/07, tức là còn khoảng gần 2 tuần nữa, chúng ta xuất phát
    Thật là một kì nghỉ hè ấn tượng, đậm chất Xì tin... Yeah...
  2. chuongbeats

chuongbeats Thành viên quen thuộc

Thế này nhé, do chủ xị Tak đã chạy đi cùng đống tài sản sau SN, nên vụ đi Cửa Lò lần này sẽ do em, Tuanbass và NamWillams đảm trách vậy.
    Hiện tại đã có những người sau Chắc Chắn đi, đây là danh sách chính thức:
    1. Cacmen
    2. Julia
    3. Phương Anh (vợ Tbass)
    4. Killica (+ n x bạn)
    5. Lizzy & Phương Anh (bạn Cuk) do chưa chắc chắn nên tính là 1.
    6. Haan
    7. Takbeatles
    8. Chuongbeats
    9. HoainamW
    10. Tuanbass
    11. Cuking
    12. Paul
    13. Linhdevil
    14. Ozzfan
    15. Tuanbeat+Tu_ngong (2 option chưa chắc nên tính là 1)
    Khẩn thiết mong mọi người vào confirm chắc chắc để BTC tính đến kế hoạch đi xe. Có lẽ trong tuần này sẽ tổ chức Offline để bàn bạc và thu xiền, nhể
  3. hoainam_williams

hoainam_williams Thành viên mới

Càc anh chì em thĂn mẮn ! VĂ? 'ìa 'iĂ?m là? Cư?a Lò? thì? chùng ta 'àf fix rĂ?i nĂn khĂng cò?n bà?n càfi gì? nưfa, nhưng hiẶn tài 'ang cò mẶt sẮ thà?nh viĂn muẮn lù?i lài thơ?i 'iĂ?m xuẮt phàt 1 tuĂ?n tức là? 2-8. Em 'àf thfm dò? ỳ kiẮn qua YM với mẶt sẮ thà?nh viĂn thì? cùfng khĂng ai phà?n 'Ắi gì?. Em post lĂn 'Ăy 'Ă? xin ỳ kiẮn mĂfi thà?nh viĂn trong chuyẮn 'i tới, nẮu ai khĂng 'i 'ược hof̣c bẶn hof̣c 'i 'ược thì? xin cho ỳ kiẮn 'Ă? anh em tĂ?ng hợp. Mùc tiĂu chình cù?a chùng ta là? " Cà?ng 'Ăng cà?ng vui " thẮ nĂn mòi ngươ?i cẮ gf́ng 'i 'ược cà?ng nhĂ?u cà?ng tẮt...Mòi ngươ?i cho ỳ kiẮn sớm nhè !
  4. linhdevil

linhdevil Thành viên mới

Xin lôfi mọi ngươ?i vi? thông báo hơi muộn nhưng em chắc chắn la? không đi nhé, không pha?i la? chắc chắn đi như chuongbeats viết đâu.
    Chúc mọi ngươ?i đi chơi vui ve? nhé!!!
  5. trangiri

trangiri Thành viên mới

Em ủng hộ kế ý kiến mà bác Hoài Nam đưa ra. Em bận đến hết tháng này cơ, mà lại không muốn bỏ vụ ăn chơi này...Chưa bao giờ đi chơi với các bác trong box nên em háo hức lắm...
  6. mamballaya

mamballaya Thành viên mới

Ầu dzê, chưa bao giờ được đi biển với em Trangiri. Với lại dạo này mình vẫn mong muốn cái gì đó lãng mạn kiểu nắm tay đi dọc bờ biển. Sến nhỉ
  7. tuanbass

tuanbass Thành viên quen thuộc

Tình hình là nếu để đến 2/8 mà mọi người đi đông hơn thì cũng Ok đấy nhỉ. Nam làm quả trưng cầu dân ý hết một lượt rồi ta fix vào cuối tuần này nhé..
  8. hoainam_williams

hoainam_williams Thành viên mới

Sơ bộ em đaf ho?i ý kiến nhưfng ngươ?i sau đây va? được sự đô?ng thuận cu?a tất ca? : Chuongbeats, Haan, Trangiri, Paul, Cuk, Tuanbass va? em la? ok với kế hoạch lu?i lại đến nga?y 2-8. Các tha?nh viên co?n lại ai có ý kiến gi? xin post sớm đê? anh em lấy biê?u quyết nhé !!! Em dự định thống nhất được nga?y đi xong cuối tuâ?n na?y off để đóng tiê?n va? la? vư?a ! Anh em u?ng hộ nhiệt na?o !
  9. chuongbeats

chuongbeats Thành viên quen thuộc

Em ủng hộ! Mọi người cho ý kiến nào!
  10. Tuanbeat

Tuanbeat Thành viên rất tích cực

Vụ Cửa Lò này, có lẽ anh ko tham gia được Chương ạ.Đợt tới a sẽ có nhiều việc phải chuẩn bị cho chuyến đi dài ngày sắp tới, rồi chia tay họ hàng, về quê quán, chuẩn bị đồ đạc....nên đi chơi khó có thể yên tâm được, mà như thế thì cũng ko vui. Vì vậy, mọi người cứ đi chơi vui vẻ. Hi vọng năm sau về có thể tham gia cùng mọi người.