1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kế hoạch du hí hè của Box Beat....Thác loạn Cửa Lò tập 2 nào....

Chủ đề trong 'The Beatles' bởi chuongbeats, 03/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chuongbeats

chuongbeats Thành viên quen thuộc

Hôm trước em có việc ko đi offline được. May quá chuyển sang 2-8 vợ em còn đi được.
    Hình như em Mèo nhóc đáng yêu gì đó cũng đi?
    Ngoài ra có bạn Killica và "1 lô 1 lốc bạn" cũng vừa gọi điện đăng kí đi. Như vậy sắp giải quyết xong tình trạng "dương thịnh âm suy" roài!
    Được chuongbeats sửa chữa / chuyển vào 13:37 ngày 24/07/2007
  2. cacmen

cacmen Thành viên quen thuộc

Mấy hôm nữa e đóng tiền nhé. Nếu gấp a tak cho e vay tam. Đến hôm đi e đóng được ko?
  3. hoainam_williams

hoainam_williams Thành viên mới

Vợ chô?ng Chuongbeats đóng tiê?n khâ?n trương , mai la? thứ 4 rô?i....
  4. takbeatles

takbeatles Thành viên mới

Nếu em hết tiền tức thời thì bọn anh ứng trước không vấn đề gì. Còn nếu lười ngại nộp thì bọn anh qua nhà em cũng được. Okie?
  5. chuongbeats

Okie mai em đóng! Lần này có lẽ "âm-dương" đã cân bằng hơn, cũng vui vì các thành viên lâu năm của Box Beat đều đi hết!
    Đã thuyết phục và có khả năng Linhdevil sẽ đi cùng chúng ta. Như vậy lần này đi khá đông đủ!
    Được chuongbeats sửa chữa / chuyển vào 01:24 ngày 25/07/2007
  6. mamballaya

mamballaya Thành viên mới

Thông báo:
    Để thuận tiện cho việc đi lại cũng như giảm bớt một số chi phí cho chuyến đi, thời gian khởi hành của chúng ta sẽ bắt đầu từ 5h30 sáng ngày 3/8/2007 tức là sáng thứ Sáu tuần sau. Thời gian về vẫn không thay đổi so với kế hoạch. Rất mong các bạn đến đúng giờ.
    Với một số bạn đã đăng kí, hãy mau chóng hoàn thành nghĩa vụ nộp quỹ cho ban tổ chức.
  7. Ree

Ree Thành viên mới

em chỉ chờ có thế này
  8. juliajulia

juliajulia Thành viên mới

Em đóng tiền rồi nhưng vẫn trong pending list nhé.
  9. hoainam_williams

hoainam_williams Thành viên mới

Kế hoạch đi tối thứ 5 lại thay đổi sang sáng thứ 6 rồi ạ. Đi từ đây vào Cửa Lò mà đi ban ngày sẽ rất mệt mỏi nếu như hôm đó nắng, mấy trăm cây chứ không ít. Em đã nghĩ đến phương án đi tối cho mát, cũng tiện cho các thành viên nghỉ ngơi và ngủ, quãng thời gian cũng cảm thấy ngắn hơn và mát mẻ hơn rất nhiều là đi buổi sáng. Ý kiến em là như vậy còn quyết định thì vẫn là ý kiến chung của mọi người, em đứng 2 chân nhé...đi thế nào em cũng đi được
  10. chuongbeats

Việc đi từ 5h30 tưởng dễ nhưng ko hề đơn giản! Không phải ai cũng dễ dàng từ bỏ nhà ra đi khi trời còn tù mù thế, nhất là con gái. Đến buổi sáng nóng nực ngồi trên xe thì hơi dở!
    Sao ta ko đi từ buổi tối hôm trước, đến sáng hôm sau đến ko cần check in khách sạn, cứ để đồ trên xe ô tô của ta (lần này ta có xe nhé) rồi thích làm gì thì làm (bơi lội...). Như vậy có hay ko vì đi buổi tối được ngủ thoải mái, tiết kiệm 1 buổi sáng mà ko chi thêm xu nào (chỉ thêm ít tiền ăn sáng thoai).