1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kế hoạch họp mặt hụi gà ( nằm ở trang 2 )

Chủ đề trong '1981 - Hội Gà Sài Gòn' bởi gamongco, 18/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Rose121181

Rose121181 Thành viên quen thuộc

Thôi , đề nghị bà con tập hợp phía bên kia lề đường đối diện quán trà Dilmah đi , chứ cứ vào quán lung tung thì mắc công đi tìm lắm , tập trung một chỗ rồi vô một lượt luôn , cho nó có khí thế . Mà đề nghị bà con đi đúng giờ nhé , đừng có xài giờ dây thun á , con đường Nguyễn Du khá nổi tiếng đấy , lỡ mí bác dê tưởng chị em chúng tớ là bò lạc thì khốn . Nhất trí là 18h30 tối thứ Bảy nhé .
  2. belysymbol

belysymbol Thành viên rất tích cực

18:00pm là bely canh để cho các bác gà nào dây thun đấy ...... kinh nghiệm đi họp ofline nhiều đó. 18:00pm hẹn nhưng nhiều khi đến 19:30pm dzẫn còn chưa tới đủ ...........thui theo OX thì 18:30 cùng được nhưng chỉ đợi 30' thui nhá ...... ai dây thun ở nhà ránh chịu nhá ......Còn muốn ở ngoài quán hay ở trong quán thì tuỳ các bác quyết định đấy , em tuân theo các bác nhưng theo bely thì đứng ở ngoài tiện hơn đó ..... Tại vì gặp giờ đó chúng ta sẽ đi ăn , đi ăn xong thì sao chúng ta sẽ uống . Thí chúng ta hẹn ở trong đó hành ra là chúng ta uống rồi chúng ta đi ăn , vậy còn tiết mục sau là gì dzạ .....đấy là ý kiến của bely đó các bác gà thấy sao

đừng bao giờ bỏ cuộc nếu anh vẫn có thể tiếp tục,đừng bao giờ nói ko còn yêu nữa nếu như nước mắt em vẫn có thể giữ chân anh
  3. QUICK

QUICK Thành viên rất tích cực

chúc mọi người đi chơi vui vẻ, nhớ nhớ tường thuật nha
  4. tanit

tanit Thành viên rất tích cực

Kỳ thật , tớ nhớ là đã chỉnh sửa rùi mà. Sao lại mất hết trơn vậy?
    Bây giờ phải thông báo lại :

THÔNG BÁO CHÍNH THỨC
    HỌP MẶT HỤI GÀ

THỜI GIAN : 18:30 thứ 7 ngày 24/5
    ĐỊA ĐIỂM : Trước cổng đối diện Dilmah Nguyễn Du (Gần ngã ba Nguyễn Du - CMT8) ( nhớ leo lên lề nha bà kon ko thì police bắt hết cả lũ đây )
    có gì bà kon liên lạc theo số Mobile của tanit@ :0908.177.913

KHÔNG CHƠI GIỜ DÂY CHUN. CÁC BẠN TỚI ĐÔNG ĐỦ NHA.
    Billdoors
    Được belysymbol sửa chữa / chuyển vào 15:10 ngày 21/05/2003
  5. Ngu_ngu_81

Ngu_ngu_81 Thành viên rất tích cực

Ôi anh thật ko ngờ đấy Ly mọi . chỉ vì 1 mod nhỏ bé mà em tự thay đổi đến thế sao. Từ 1 cô gái cá tính em đã ...! Ôi anh thật ko ngờ đấy Ly mọi ?
    Đời đau khổ nên phải cười nhăn nhở !
    Người với người là bạn , nhưng ... lòng người hiểm ác !
  6. christy166

christy166 Thành viên mới

Sao không hẹn tại một chỗ nào đó đi cứ lại đứng ở ngoài đường . Nếu mà chờ thì cũng 30' tức la` 7g thì mọi người đi hết, nếu có ai đó đến trễ hay vì đi làm hay vì nhiều lí do khác tới mà không thấy mọi người thì sao. Dù gì tập trung tại một điểm có lợi hơn không?? Thế này nhé nếu ai đi ăn thì ở đâu đó rồi hẹn lại chỗ uống nước . Cho một cái quán nước chính xác để mọi người tới. Đã gọi là họp thì phải co' chỗ để họp chứ sao cứ long bông vậy??. Mọi người thấy sao??
    Vài ý kiến.
  7. HoaCoMayDeThuong

HoaCoMayDeThuong Thành viên mới

Mọi người bàn gì thì nhanh nhan lên chứ , kẻo cuối từn gùi ... Đi đâu cũng được , HCMDT đi dzới
    HoaCoMayDeThuong ... mà hông ai thèm thương
  8. belysymbol

belysymbol Thành viên rất tích cực

chị chris ơi !!! mọi người ai đến trễ thì gọi ĐT cho tanit@ 0908.177.913 theo số đó chị iu . Miễn chị đừng rủ tanit@ bắn tẻ là được rồi chị iu ạ
    ôi HCM ơi !!!! bely chờ giây phút này mãi .....

đừng bao giờ bỏ cuộc nếu anh vẫn có thể tiếp tục,đừng bao giờ nói ko còn yêu nữa nếu như nước mắt em vẫn có thể giữ chân anh
  9. Soledad

Soledad Thành viên rất tích cực

Hẹn nhau ở ngoài đường chỉ tổ làm khổ mấy người đến sớm.
    Mấy bạn nhớ... đừng dại dột đi sớm nhen

...hãy để mùa hạ yên nghỉ.
  10. boysaigon

boysaigon Thành viên rất tích cực

Alô Alô, tui là 1 sứ giả từ box 1980_Hội Khỉ Sài gòn đê, nghe bely@ quảng cáo hép dẫn wé tui qua đây coi thử. Nếu tui muốn đi off với các đệ và các muội coi như làm wen được không? Làm ơn trả lời dùm, để tui không đi đâu thứ 7 hết.
    Nhịn đói chờ tin.
    Tell me when will you be mine, tell me Quando Quando Quando, we can share the love devine, Please don't make me wait again... When will you say yes to me...