1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kế hoạch Offline - Picnic của các chiến hữu Sài Gòn

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi sivextien, 05/09/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phambienngoc

phambienngoc Thành viên mới

Em thấy không ổn rồi, thế kiểu gì cũng bị vắng mặt 2 bác- tổn thất lực lượng thế này chắc khó đi được. Vậy CN tuần sau thì các bác có thời gian mà sắp xếp lịch trước đi nhé, không nên vắng mặt bác nào hết.
    CN tuần sau thì bác saber không đi được hả? tiếc nhỉ, hình như con Daystar của bác là Suzuki 400cc à?
  2. saber

saber Thành viên mới

Thu 7 tuan nay 3:00pm thi ok nhung bac sivextien ban - tiec that nhung toi nghi *****p lan dau di de co dong luc cho lan sau. Toi co mot nhom ban choi sport (xe to) co the co them duoc vai ten nua. Cac bac thay sao?
    Toi ko phai dan pro dau, chi la amateur thoi. Xe cua toi chi co 125cc, cua Daelim (dang cruiser, nhai kieu Shadow í ma).
    Xet ve toc do chac chi de di theo "phan tich" khoi cho cac bac.
    Thu 7 tuan sau tui nay chi dinh ra do uong coffee ngam bien roi toi ve. O lai hay ko cung con tuy hung.
    Bac "khome do" va bac "chu xi" co y kien gi thi khong?
  3. saber

saber Thành viên mới

Thu 7 tuan nay 3:00pm thi ok nhung bac sivextien ban - tiec that nhung toi nghi *****p lan dau di de co dong luc cho lan sau. Toi co mot nhom ban choi sport (xe to) co the co them duoc vai ten nua. Cac bac thay sao?
    Toi ko phai dan pro dau, chi la amateur thoi. Xe cua toi chi co 125cc, cua Daelim (dang cruiser, nhai kieu Shadow í ma).
    Xet ve toc do chac chi de di theo "phan tich" khoi cho cac bac.
    Thu 7 tuan sau tui nay chi dinh ra do uong coffee ngam bien roi toi ve. O lai hay ko cung con tuy hung.
    Bac "khome do" va bac "chu xi" co y kien gi thi khong?
  4. blueman

blueman Thành viên mới

Xe tôi là freeway bác ạ, biển trắng. Forza thì đời mới hơn nhưng tôi cũng không thích lắm vì nhìn nó hoành tráng quá với lại đắt tiền hơn nhiều..
    Dạo này cũng lu bu nhiều chuyện nên không biết có tham dự được với mấy anh em cho vui hay không. Các bác cứ offline trước đi nhá.. rồi anh em cũng có ngày gặp mặt mà.. Chúc mọi người vui vẻ..
  5. blueman

blueman Thành viên mới

Xe tôi là freeway bác ạ, biển trắng. Forza thì đời mới hơn nhưng tôi cũng không thích lắm vì nhìn nó hoành tráng quá với lại đắt tiền hơn nhiều..
    Dạo này cũng lu bu nhiều chuyện nên không biết có tham dự được với mấy anh em cho vui hay không. Các bác cứ offline trước đi nhá.. rồi anh em cũng có ngày gặp mặt mà.. Chúc mọi người vui vẻ..
  6. phambienngoc

Quyết định là tuần sau, tuần này không kịp nữa rồi. Hôm nay là T7 mất rồi, có muốn đi cũng không đuợc vì có mỗi bác khome cho số ĐT thôi.
    Tuần sau vào 25/9, vào 3:00 chiều ở cafe BÁCH DIỆP ngay góc Nam Ký Khởi Nghĩa-Lý Tự Trọng
    các bác nhớ đi
    Được phambienngoc sửa chữa / chuyển vào 14:23 ngày 18/09/2004
  7. phambienngoc

Quyết định là tuần sau, tuần này không kịp nữa rồi. Hôm nay là T7 mất rồi, có muốn đi cũng không đuợc vì có mỗi bác khome cho số ĐT thôi.
    Tuần sau vào 25/9, vào 3:00 chiều ở cafe BÁCH DIỆP ngay góc Nam Ký Khởi Nghĩa-Lý Tự Trọng
    các bác nhớ đi
    Được phambienngoc sửa chữa / chuyển vào 14:23 ngày 18/09/2004
  8. khome

khome Thành viên rất tích cực

Thế nào anh em, lên tiếng đi chứ. Tớ cũng đang muốn offline để khoe xe. Hôm qua tớ vừa tậu 1 chiếc CB400T đời 92, to đùng.
    Hôm nào offline tớ sẽ kể chuyện mua xe, rất thú vị.
  9. khome

khome Thành viên rất tích cực

Thế nào anh em, lên tiếng đi chứ. Tớ cũng đang muốn offline để khoe xe. Hôm qua tớ vừa tậu 1 chiếc CB400T đời 92, to đùng.
    Hôm nào offline tớ sẽ kể chuyện mua xe, rất thú vị.
  10. Kasanova

Kasanova Thành viên rất tích cực

Bác khome bán được CB bạc chưa mà đã tậu CB400 rùi? Có vẻ như bác chuyên về dòng CB nhỉ. Hôm nào cho tui ngắm xe bác cái, úi chà 400 thì chắc to vật bác nhỉ... Xe tui có 125 mà dắt lên cái dốc nho nhỏ vào nhà mà muốn đứt hơi. Các bác đã định được ngày nào offline chưa ?
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa