1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

KẾ HOẠCH OFFLINE THÁNG 10 -18h Tối thứ 5 ngày 21-10-2004 tại lẩu dê NHẤT LY số 1 (?) Hàng Cót gần bố

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hạ Long' bởi chickenquay, 13/09/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. heavyrocker

heavyrocker Thành viên quen thuộc

Thằng MINH này dốt bỏ miẹ,đấy là mặt trước và mặt sau của 1 cái áo đấy.He he he,Đây là đồng phục của ROCK QUẢNG NINH,xin được ra mắt các bẹn
  2. viet-thang

viet-thang Thành viên rất tích cực

Mie chú Minh toàn câu bài. Có gì chú chicken lên kế hoạch cụ thể đi, anh lúc nào cũng sẵn sàng
  3. zizou0804

zizou0804 Thành viên quen thuộc

Các đồng chí máu vào đi chứ ... buổi Offline vừa rồi ít member quá. Đề nghị các thành viên mới tham gia tích cực
  4. tranduong

tranduong Guest

Mẫu áo của heavyrocker nhìn cũng cũng được đấy .....!Đợi hôm nào mẫu của HLC xong thì so sánh sau vậy !
    Vúthanhminh ơi hay rủ box Bắc Giang _Bắc Ninh offline luôn cùng một thể ngày hôm đó đi ..... Ngoclinh đã bảo bao tiền vé thì tranduong cũng xin tài trợ cho anh em Karaoke miễn phí vậy cho nó hoành tráng..........haha,Dự định là sáng vào chơi trong thành cổ chiều bác nào còn rỗi anh em ta ra hồ Tây t ổ chức đua thuyền cho vui .......bác nào mà bảo là không biết chèo thuyền thì mang tiếng trai Ha Long lắm ....thế nhé
    Với cả còn có một việc muốn bà con đóng góp ý kiến đây chả là mới đầu định đưa tên tất cả các member ***g vào chữ HaLong Club nhưng mà thấy hơi bất khả thi vì nhiều tên quá ,chắc chắn là có thành viên phải có đến vài ba nick đăng kí
    thế nên bây giờ chả biết thêm nick nào và bớt nick nào đi cả!
    Bà con cho ý kiến cái ..................
  5. zizou0804

zizou0804 Thành viên quen thuộc

Vụ này em thấy được đấy !! Tớ nghĩ chúng ta cần kiếm mấy cái đĩa Karaoke "Quan Họ Bắc Ninh" he he !! Con gái BN xinh lắm hát quan họ cũng hay nữa chứ. Mọi người thế nào chứ tớ ủng hộ cả n chân...he he
  6. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

ý của Tranduong cũng hay ..
    (mịa ...bọn nì nó tưởng mình đồng lưu với chúng nó )
    nhưng hiện tại Box Tôi cần 1 buổi offline để tụ họp thành viê nđã , lâu không off rồi mà lại off chung kiểu đó sợ chúng nó không khoái , có thể để đợt off sau không ??
    mà thời gian của Thằng tôi cũng lung tung lém , chả bít đường nào mà lần , đang tranh thủ tuổi trẻ cá kiếm tí cho vợ con đỡ khổ mờ ???
  7. tranduong

tranduong Guest

Hây! Hôm nay vào cứ tưởng mọi người đông lắm .....thế mà cuối cùng được có vài mạng .....thôi thế này thì cũng đành bó tay vậy......bác chickenquay xem thế nào bố trí lại lịch cho nó phù hợp đi,nếu ngày không được thì để tối 10/10 anh em nào rỗi rãi ta tụ hợp nhau lại để offline cho vui vẻ đi .Dạo này mọi người mải học,mải làm quá thì phải ,lâu lâu đổi không khí một chút cho nó vui đi
    Vậy nhé bác nào mà đi được vào tối hôm đó(10/10) thì vào cho ý kiến phát....vậy nhé!
  8. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

ối chúa ơi ....nhiều off thế này con biết chọn quả nào hic..hic , thi nhau chọn ngày 10/10 ....khổ thân tui .....
  9. honigsberg

honigsberg Thành viên mới

@ Vuthanhminh: Bác không biết chọn quả nào à? Em khuyên bác cứ quả to mà chọn.
    Nghe mọi người gọi offline em cũng muốn tham gia mà xa quá chẳng đi được. Còn ý kiến cái áo em thấy hay lắm, cho em đăng kí cái nha. Mà ko đang kí thành viên thì ko được in tên vào áo à? Thiệt thòi quá.
  10. 15phut

15phut Thành viên mới

ui trời ơi, hay là cho off chung đi.. hô hào tất cả gặp gỡ giao lưu off hôm 10/10 chào mừng giải phóng thủ đô.. hihi.. tất nhiên off ở hanoi thôi... em thấy bác minh cho mọi người thống nhất hôm đó đi.. em cũng đang ký đi một thể.. dạo này buồn tẻ quá đi mất.. off đi............................................................