1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

KẾ HOẠCH OFFLINE THÁNG 10 -18h Tối thứ 5 ngày 21-10-2004 tại lẩu dê NHẤT LY số 1 (?) Hàng Cót gần bố

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hạ Long' bởi chickenquay, 13/09/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

off vui nhé mọi người , đang thời kỳ gian nan không đi được , hẹn tái ngội lần khác !!
  2. Lazycat

Lazycat Thành viên quen thuộc

Hallo ai có thể liên lạc với các thành viên khác thì báo giúp mọi người với. Vì thời gian hạn hẹp nên không được rảnh rang để liên lạc với từng người như những lần trước được. Mỗi người cố một chút nhé. Em Chuột không hiểu bị vồ đi đâu rồi ấy nhỉ???
  3. khongconlatoi

khongconlatoi Thành viên mới

Cuối cùng là đúng ngày đấy chứ gì?k thay đổi chứ?
  4. chickcat

chickcat Thành viên mới

chao cac bac, em moi tham gia vao HLC thoi, neu cac bac co du dinh offline vao dip tet o Ha Long thi cho em xin mot chan nhe. Em se lien lac voi cac bac khi em ve den VN
  5. Bloodsckingbat

Bloodsckingbat Thành viên quen thuộc

He he hôm nay cái thàng xe ôm Ngọc Linh tự nhiên nó về Quảng Ninh nên không có xe mà đi offline. Chán quá lên mạng gặp andythao24 thế là nghĩ ngay ra một kết cho cô nàng leo cây. Không biết kẻ cắp có gặp phải bà già không nữa chỉ biết là bây giờ có người đang chờ mình đón đi offline thôi he he. Andythao24 có đọc được bài này thì cho sorry cái nhé. Boy QN chuối thế đấy.
  6. andythao24

andythao24 Thành viên mới Đang bị khóa

mà có bác gì 0913340919luc 18h gọi dt cho tui, xl nhé tui đang bận đi thăm bạn ốm mà cái bác gì ấy ơi lần sau có khi chạy mất dép các bác thôi , sợ wá
  7. fangto_mat

fangto_mat Thành viên rất tích cực

hình như là chưa tổ chức offline ở Hạ Long thì phải, bao giờ thì tổ chức đây, hay là buổi OFFLINE tháng 11 tổ chức ở Hạ long đi