1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

KẾ HOẠCH SINH NHẬT BOX 5 tuổi- Hoành tráng trên tinh thần thân ái, đoàn kết vui vẻ

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi PhuthuyAli, 04/09/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. PhuthuyAli

PhuthuyAli Thành viên rất tích cực

KẾ HOẠCH SINH NHẬT BOX 5 tuổi- Hoành tráng trên tinh thần thân ái, đoàn kết vui vẻ

Uhm, e hèm.........................
    Kế hoạch là năm nay lấy chồng, không tham gia mấy trò vui chơi giải trí vớ.........vẩn nữa. Dưng mà kế hoạch đổ bể nên là.........đành tiếp tục sự nghiệp ăn chơi vậy
    Lại lọ mọ đi tổ chức sinh nhật, mâý năm rồi mình tổ chức sinh nhật mà chạ bạn nào tặng quà mình, mình là mình thấy rất tổn thương.
    Năm nay là sinh nhật 5 tuổi, trưởng thành rồi đới, sắp đi học ĐẠi học chữ to nên là phải làm hoành tráng
    Hì, mình có kế hoạch thế này
    Thời gian tổ chức: vào đầu tháng 10
    ( Khoảng 2 ngày, vì theo kinh nghiệm đi chơi 2 ngày tức là qua đêm thường vui hơn)
    Địa điểm: Đang lựa chọn là TAM ĐẢO vì là điểm giữa HN và PHÚ THỌ
    Kinh phí: Đang ngâm cứu
    Nhà nghỉ: Cái này ai có kinh nghiệm vào phát biểu cái
    Ăn uống: Cái này cũng phải có kinh nghiệm vào phát biểu ạ
    Hoạt động vui chơi: Quyết định sau khi lên đới
    Dạ cả nhà vào cho ý kiến
    Gần 1 tháng đóng góp cho sinh nhật lần thứ 5 nào
  2. h19239

h19239 Thành viên mới

Các bác bảo sao em theo vậy!
  3. vu1234

vu1234 Thành viên mới

20 người xem mà chằng ai có ý kiến nhỉ. Hi. Lâu lắm mới lượn lại box thấy bài viết chẳng có nhưng số page view vẫn tăng lên. Sao thể nhỉ. Ủng hộ cho ban h19239 làm mod ở HN. Được. Phải nói là rất được
  4. minh_thich_roi_day

minh_thich_roi_day Thành viên mới

Nhanh quá nhỉ, 5 năm rùi.
    Lần này phải cố gắng đi bằng được.
  5. h19239

h19239 Thành viên mới

No, thanks!
  6. jolie_lucky_2998

jolie_lucky_2998 Thành viên mới

Đi chơi 2 ngày mà chỉ ghim trên Tam Đảo chán lắm. Với 2 ngày đó, ta có thể đi được rất nhiều nơi: Tam Đảo, Tây Thiên, Thiền Viện Trúc Lâm, hồ Đại Lải
  7. haloc07

haloc07 Thành viên mới

Mình là thành viên mới thui, với 2 ngày là khá ổn, chúng ta có thể tổ chức ở Phú Thọ chứ không cần ở HN bởi vì PT quê ta cũng có rất nhiều cảnh đẹp đấy, vd như vườn QG Xuân Sơn,suối nướng nóng...gì đó mà tớ cũng chưa từng đến..xen vào đó có thể chúng ta sẽ làm một hoạt động gì đó có ý nghĩa vd như thăm một số hoàn cảnh nghèo ở PT, cái này phải nhờ sự hỗ trợ của các bạn trên địa bàn giúp đỡ...
    Đầu tháng 10 là mình vẫn còn tí tởn đi chơi mà ko cần phải xin phép ai, chứ 3 tháng sau là...Bạn Phù Thủy Ali cố tranh thủ nhé!
  8. h19239

h19239 Thành viên mới

ích kỷ!
    Đưa ý tưởng kiểu này thì khác gì bảo những đang ở PT và những ai đang không ở PT tổ chức làm 2 nhóm. Bạn không để ý bạn Ali đã chọn địa điểm nằm giữa PT và HN à? Có thể vì bạn mới tham gia nên cũng chưa rõ. Theo mình biết thì mem ở HN cũng đông vui phết đấy chứ!!
  9. november_rain07

november_rain07 Thành viên mới

Đúng òy! Em nhất trí với quan điểm của anh "chuyên chọc gậy bánh xe" và bạn Phù Thuỷ. Nhà em thì chưa đi Tam Đảo bao giờ nên cũng đang hóng hớt xem tình hình chiến sự thế nào để còn đăng ký tham gia. Nếu đi 1 ngày thì chắc chưa thoả chí ăn chơi của nhà mình, còn nếu 2 ngày thì cũng ko sợ nhiều thời gian quá. Lên Tam Đảo thấy ăn chơi chưa thoả thì nhà mình lại nghĩ tiếp, xung quanh bán kính vài chục km cũng có khá nhiều điểm ăn chơi mà (theo gợi ý chị Jolie, lâu lém mới thấy chị ấy xuất hiện, mà hình như chủ yếu ở các topic ăn chơi, hội họp, đúng là thành viên tích cực có khác, hĩ hĩ...). Hay nhà mình kết hợp đi câu cá hôm đó luôn nhỉ? Vụ đi câu tuần trước hình như có người vẫn còn
  10. jolie_lucky_2998

jolie_lucky_2998 Thành viên mới

Jolie ít ăn chơi tụ tập, nhưng cứ đến hẹn lại lên. Nhưng lần này không dám hứa, chỉ nói là "có thể" thôi. Dù sao cũng vẫn đưa ra gợi ý để mọi người tham khảo