1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

KẾ HOẠCH SINH NHẬT BOX 5 tuổi- Hoành tráng trên tinh thần thân ái, đoàn kết vui vẻ

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi PhuthuyAli, 04/09/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. november_rain07

november_rain07 Thành viên mới

Nhà em cũng mún tham gia cùng mọi người nhưng hum đó lại trúng vào đám cưới đứa bạn trong nhóm tri kỷ. "Mày mà không về thì đừng có mà nhìn mặt tao nữa!!!". .
  2. ghet_ruoi

ghet_ruoi Thành viên mới

Đã đặt đc NN và ăn..phòng tập thể cho toàn bộ ACE giá 30k/ người
    Ăn 50k/ 1 người gồm 1 con gà,2 món sào,thêm susu sào và củ quả luộc...Nghe đã thấy thèm.
    Nhà mình ai có ruợu ngon mang đi nhé...Hôm đó đúng trung thu uống rịu ngắm trăng còn j bằng
    Nhưng mà thiếu girl quá nhỉ
  3. booatoa

booatoa Thành viên mới

Thời gian và đi lại thế nào nhỉ?
  4. vatcom165

vatcom165 Thành viên mới

Hic, đã đến sinh nhật lần thứ 5 rồi ư? Cho tớ xin tối thiểu 2 suất nhé .
    Do bận sáng thứ , nên chiều thứ 7 sẽ tự mò lên Tam Đảo hội tụ với ACE.
    @Phù Thủy : Cho anh xin địa chỉ cụ thể nhé. Tạm ứng cho anh nữa nhé, lên đó anh gửi em
    0982 131 131
    Thanks !
    Được vatcom165 sửa chữa / chuyển vào 14:23 ngày 01/10/2009
  5. bibianh

bibianh Thành viên mới

Hik, vậy là 2 cái mùa xuân xanh mình hem được tham dự sinh nhật box. Cho mình cử đại diện ra dự thay được hem :D
    Chả là mình có bà chị đồng nghiệp (sinh 1983) ra HN chơi từ 1-5/10, bị bể kèo đi Sa Pa chỉ biết loanh quanh HN thôi. Mình tính rủ chị ấy đi cùng box mình cho vui. Nên mình lên đây làm cái đơn trình box trước :D
    Dẫu sao thì thêm 1 gái cũng gọi là cải thiện thêm tình hình dương thịnh âm suy trong box, nhỉ ^^
    Mà đọc loanh quanh nãy giờ chưa thấy cái thời gian đi lại cụ thể :D
    Bạn Phù Thủy có j ới mình phát nhé ^^

6. ghet_ruoi

ghet_ruoi Thành viên mới

Về chương trình thì e tính thế này
    VT,HN sẽ cử ra 1 người trưởng ban liên lạc.
    AE Hà Nội liên lạc với nhau để cùng đi (ko nên nguời trc người sau) hơn nữa khi đi còn hỗ trợ lẫn nhau,dù sao thì đi xe cũng nguy hiểm mà.Đèo lên độ dốc cũng cao.
    VT thì do ace thường xuyên gặp mặt nên ae ko fai suy nghĩ j về công tác di chuyển,hẹn hò.bjo chỉ đợi thống nhất thời gian thoai.
    HN do tất cả đều bận công việc nên e ko biết ai sẽ xung phong nhận vụ liên lạc và hô hào mọi người đây ạ.
    Một câu hỏi nữa là ko hiểu những tay chơi khép tiếng 1 thời như Vu1234,a Huy,chị Mưa,TienBa,chị Nắng ...h đang ở đâu vậy ạ
  7. ghet_ruoi

ghet_ruoi Thành viên mới

@ 2bi : lại gái zà à..ko kiếm đc e nào trẻ cho e à
  8. PhuthuyAli

PhuthuyAli Thành viên rất tích cực

Dạ thời gian như sau
    1. Đoàn xuất phát từ Việt Trì (gồm cả các thành viên ở Bãi Bằng và những nơi khác trong phạm vi tỉnh) sẽ xuất phát từ Việt Trì lúc 8h. Sở dĩ hơi muộn vì không có người nên sáng thứ 7 phải đi mua sắm một vài thứ cần thiết
    2. Đoàn ở Hn những ai đi buổi sáng nên tập hợp nhau lại đi cùng vì đường xá không được ngon lắm nên đi một mình không yên têm nhá (Rất khuyến khích các bạn lên từ sáng ạ)
    Tập trung 2 đoàn này đunngs 10h sáng có mặt nhé.
    3. Đoàn ở HN đi buổi chiều cũng tương tự như sáng, tập hợp ạ
    Thực ra là em cơ động cho mọi người tham gia đầy đủ thôi chứ còn thực tình thì chẳng ai đi chơi chia ra thế kia cả. Vì thời gian, vì đảm bảo đoàn đi an toàn nữa nên là cả nhà chú ý giúp em nhé. HIK. KHoảng 5h chiều là max mọi người có mặt ở Tam Đảo nhá để chuẩn bị ăn tối và đi chơi đêm (hí hí).
    Địa điểm thì em Ruồi đã đạt tại nhà nghỉ Tư PHƯƠNG có địa chỉ ở trang trước, cả nhà xem giúp ạ.
    BIBI: Bạn bảo gái của bạn liên lạc với các zai ở Hà Nội xem, tốt nhất là liên lạc với zai già VŨ xem thế lào, không bà chị bắt bus lên TAM ĐẢO có địa chỉ, giờ xe chạy ở đầu ý, lên tới nơi liên lạc với tớ nhá.
  9. mua_hoa_quynh

mua_hoa_quynh Thành viên mới

Vẫn như mọi khi mình chỉ ở nhà hóng mọi người đi chơi. He he. vào ném đá thôi chứ mình là đứa vốn không biết ăn chơi và hưởng thụ mà. chỉ thích oline thôi. Chúc mọi người đón trung thu vui vẻ.
    Nhớ năm ngoái còn đi xem đèn trời vui khôn tả.
  10. nhmp21

nhmp21 Thành viên mới

Chiều mai HN có ai đi kô ạ?