1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kế hoạch Trung Thu - Thứ 3 (28/9) : Đúng 18h30 xuất phát tại cầu Trung Hoà đi BTXH3.

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tháng Năm' bởi TruongLaoCaiBang, 13/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Hoa_moc_lan_new

Hoa_moc_lan_new Thành viên rất tích cực

2 a.Qu : Hum nay em và chị T có qua Chùa,và có hỏi thì được biết ở Chùa Âm thanh,ánh sáng có cả,và nhà Chùa sẽ lo.Ko biết anh nói việc mình chuẩn bị Âm thanh ở trên là ntn ạ?
    2 mọi người đội Kịch : Đội trưởng đội Kịch hẹn mọi người tập kịch vào lúc 15h00 CN này ở nhà a.Nam ạ.Và vẫn tập trung ở nhà em.
  2. NhatKy

NhatKy Thành viên mới

Em nghĩ việc Trung Thu dù tổ chức lớn hay nhỏ cũng ko chỉ đơn giản post chương trình lên thế này là xong .
    Nên họp nóng một buổi mà fân công , chứ với tinh thần trách nhiệm bây giờ thì cái câu các bạn kia sẽ được nghĩ là các bạn của mình Chứ ko tính mình trong đó .
    Với cả dạo này em nhận thấy các công việc của CLB , có thể do bọn em chưa đủ sức để bàn bạc hay đóng góp ý kiến với các anh chị nhớn hay sao , mà toàn thấy chương trình xong rồi bọn em mới được biết .
    Cứ thế thì còn xơi mới có câu T5 của chúng ta
    P/s : Em cực kì dị ứng từ BQT . Thật đấy
  3. robinsonsvn81

robinsonsvn81 Thành viên rất tích cực

Chiều mai anh không biết có đi tập được không , nếu về sớm thì anh sẽ qua, rất xin lỗi đội kịch
  4. TruongLaoCaiBang

TruongLaoCaiBang Thành viên rất tích cực

hôm trước thấy mọi người bảo là sợ không đủ các tiết mục, sợ cháy chương trình trung thu. Về nhà mới nghĩ ra là sao không cho các em chơi trò rồng rắn lên mây nhỉ. Hay đấy chứ.
  5. chet_trong_tim_em

chet_trong_tim_em Thành viên mới

hì hì , lâu ko vào đây rùi
  6. Ngu_ngu_81

Ngu_ngu_81 Thành viên rất tích cực

Hiện lay , trong các tiết mục văn nghệ thì Đội Kịch là tập nghiêm túc và đạt chất lượng nhất .

Nếu các bạn trong đội múa hát cảm thấy ko khả năng biểu diễn thì nói khó đi Đội Kịch sẽ câu giờ biểu diễn ra cho khớp với chương trình .

Các bạn trong Đội Kịch nhớ 16h45 CN này 26-09-04 có mặt ở Cung Văn Hoá Hữu Nghị Việt Xô để cùng đi với TNT xuống Văn Điển biểu diễn nhá .
    Mong các bạn ý thức được tầm quan trọng của mình trong vở Kịch mà đến đúng giờ . Tránh tình trạng đến muộn kẻo các bạn TNT cười cho đấy

7. bmttmos

bmttmos Thành viên quen thuộc

Chắc tối qua mọi người tập kịch chất lượng tốt nên ngungu mới tự hào như thế....Lần này đội kịch tha hồ bận rộn rồi,đi lưu diễn 3 đêm liên tiếp cơ mà...vui thật đấy.Nhìn chung là phần văn nghệ đến bây giờ khá ổn .
    Không biết chuyện trang trí phông màn bác Q định hẹn mọi người mấy giờ chủ nhật tập trung đây?
    Ngọc à,cái đèn thế nào rồi hả em?Đã lắp được bóng điện vào chưa?khi nào thì hoàn thiện nốt???
  8. ong_gia_va_bien_ca

ong_gia_va_bien_ca Thành viên mới Đang bị khóa

hì! xin lỗi mọi người , hẹn đi làm đèn lại không đi được!
    thấy chị Tú với anh Minh bảo xong rồi , chỉ còn lắp đèn vào nữa , k o dùng nến!
    nếu ko biết mua đèn ở đâu thì em xin lãnh trách nhiệm , cái loại đèn nhỏ của đèn pin chứ gì? mọi người định dùng loại nào ? loại 3 V hay 6 V?
    lắp vào 5 cánh thì hơi khó để đưa ra 1 công tắc,nhưng nếu lắp vào 5 nút bật khác nhau thì em làm đuợc, hôm qua em đi hỏi cái đui đèn có sẵn giống kiểu của tụi trẻ lớp 5 ,lớp 6 nhưng chẳng chỗ nào bán lẻ cả ! ai biết chỗ ko ?
  9. Congchuaphale

Congchuaphale Thành viên quen thuộc

Sao anh Quang bảo là đến chiều thứ 2 sẽ công bố chính thức vụ làng Canh mà chưa thấy gì ? vậy CN thì có xuống làng Canh như lệ thường không ạ ?
    Phông màn không bít do ai phụ trách, nếu phụ trách có gì cần thiết hoặc cần chuẩn bị thì có thể post lên cho mọi người biết, ai làm được gì thì làm .
  10. Hoa_moc_lan_new

Hoa_moc_lan_new Thành viên rất tích cực

Chị T ạ,cái đèn em vẫn để 1 mặt như hum trước thui,vì để như thế tiện cho việc lắp đèn hơn chị ạ!^__^
    2 Hiệp : uh đúng là còn phần đèn chưa làm đấy,nếu em làm được thì tốt rồi.^__^,nhưng xem ra phải triệu 3 nhà thiết kế đến mà cùng làm thui,tuy là mỗi người 1 ý khác nhau,nhưng ko khó để chúng ta có thể đưa ra cách mắc tối ưu nhất!.
    Ơ nhưng mà,chị nhớ hồi chị còn bé xíu ý,thì các anh ở khu làm cái quạt chạy = pin ấy,thì ko có công tắc gì cả.Em xem2 ko làm công tắc thì có cách nào làm đèn sáng được ko nhé !?!,chứ cái đèn ko nhỏ,nhưng ko to để để được mấy cái công tắc đâu!^__^
    Vậy vụ đèn chốt lại thế này nha,tối mai 19h00 : Minh,nàng Hiền ( nếu qua được) và Hiệp qua nhà HML làm đèn nhé!Mình cố gắng làm xong trong tuần để CN các chị em có việc để làm,à quên được làm việc chứ,,trang trí đèn.^__^
    Và CN làm đèn xong chúng ta sẽ quay ra thiết kế trang phục cho đội kịch.Mọi người ai có đồ nghề,nguyên vật liệu thì mang đi luôn nha.Vd như khăn trải bàn (bằng vải thì tốt quá,nhưng = nilon mềm cũng được ),riđo ... để làm áo choàng này,.Rồi ủng hoặc mấy đôi giầy khủng bố 1 tẹo này,nón,mũ v.v... Nói chung là đồ để diện vào người,rồi chúng ta sẽ làm thành đồ diễn kịch.^__^.
    Còn VN thì mọi người nhớ thuộc lời các bài hát nhé,còn tinh thần ca sĩ của mọi người thì khá ổn rồi!
    Chẳng còn mấy thời gian nữa,mọi người cố lên,cố lên nha!!!
    Được Hoa moc lan sửa chữa / chuyển vào 00:48 ngày 22/09/2004