1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kem Bảo Lâm

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi alicela, 19/04/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. meocondilac

meocondilac Thành viên mới

Hic, nghe nói về kem, mèo lại sực nhớ đến trangala gi đấy, người thật việc thật nhé. Con bạn mình xài cái trangala này đã hơn 3 năm rồi, da mặt rất mịn màng, nhưng nó sợ ko tốt nên quyết định bỏ vì ko muốn phụ thuộc vào nó. Thật là kinh khủng, mặt nó đầy mụn và đỏ ửng, thế là kế hoạch cai trangala đành phải bỏ, nó thử bỏ cũng 2, 3 lần mà ko được, hic hic, bây giờ đành nhắm mắt mà xài thôi vì ko thể làm khác được.....khổ thân nó, sau này chẳng biết ra sao nữa...
  2. have_i_told_u_l8ly

have_i_told_u_l8ly Thành viên mới

hix, mấy con bạn cùng fòng tớ dùng kem BL suốt, tớ nói nó là ko nên dùnh những loại ko rõ nguồn gốc như thế mà chúng nó ko chịu nghe. Mí lại nó bảo "m dùng toàn MP đắt tiền chứ da cũng có ra cái gì đâu" trong khi nó dùng rõ ràng la đẹp thật, dùng cả 1/2 năm mà ngày trước mụn khủng khiếp, bi giờ đẹp như model quảng cáo MP á, chẳng có dấu hiệu hư da gì hết. Nhìn lại da mình.....thôi chẳng dám nói nó nữa...hixhix
  3. pittypat

pittypat Thành viên rất tích cực

Ơ cách đây khoảng 10 năm tớ cũng dùng cái trangala ấy, trị mụn cực hiệu quả. Nhưng chỉ dùng trong vòng một thời gian ngắn rồi thôi, mà cũng có sao đâu nhỉ?! Ấy thử bảo bạn ấy kiên nhẫn bỏ ko dùng một thời gian + đi khám da liễu xem. Chứ cứ bị phụ thuộc thế thì khổ lắm!