1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kem hút chì của mỹ phẩm Izzota có tốt không?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Heracare, 15/03/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Heracare

Heracare Thành viên rất tích cực

E thường xuyên make up, gần như là 18/24h. Chỉ có đi ngủ thì mặt e mới mộc hoàn toàn, nên chắc cơ thể e cũng phải ngấm khơ khớ chì. Thấy mấy bà bạn cũng thường xuyên sử dụng make up như e, đang truyền tay nhau sử dụng cái kem hút chì của bên Izzota này. E nghĩ người ta uống đủ các thể loại nước thanh lọc cơ thể còn chẳng ăn thua nữa là bôi kem, nhưng thấy các bà ca ngợi quá nên lại tò mò :D Nên e lên đây nhờ các bác có kinh nghiệm thì chia sẻ giúp em. Nếu hiệu quả thật thì e cũng mua về để sử dụng :)
  2. quehuongvaygoi

quehuongvaygoi Thành viên rất tích cực

Hâm mộ bác quá đấy trang điểm 18/24h mà cũng chịu được ạ! [-X[-X[-XBác không thấy mặt nó bí mà ngứa ngáy à? Tài thật, thế này thì 100% trong cơ thể bác cũng phải kha khá chì đấy ạ! Độc hại lắm, mà còn sợ là như vậy nó làm cho da nhanh lão hóa ý. 8-|
    HeracareShelton_English_Centre thích bài này.
  3. banhda1990

banhda1990 Thành viên rất tích cực

Tốt nhất là bạn nên xem mấy bà bạn sử dụng cái kem hút chì của izzota xem có mang lại hiệu quả không :-? Nếu như hiệu quả thì mình dùng, còn không thì thôi. Có chuột bạch to tướng thế rồi còn lăn tăn gì nữa :drm:drm:drm
    Heracare thích bài này.
  4. Shelton_English_Centre

Shelton_English_Centre Thành viên rất tích cực

Thành phần như bác thớt thì phải là ngược lại mới đúng chắc không trang điểm mới cảm thấy ngứa ngáy :P Tất nhiên thì lượng chì ở kem lót, kem nền, phấn phủ, son sẽ ngấm vào cơ thể :-Bđấy là còn chưa kể đến nhiễm chì, thủy ngân do ăn uống nữa đấy ạ! E nghĩ Izzota nó đã là kem siêu đặc trị hút chì thải độc rồi thì tất nhiên nó phải mang lại hiệu quả chứ. Bác thớt nên mua về sử dụng càng sớm càng tốt, không đến lúc mặt nhăn như quả táo tàu lại hối hận :>:>:>
    Heracarequehuongvaygoi thích bài này.
  5. quehuongvaygoi

quehuongvaygoi Thành viên rất tích cực

Nghe bác nói mà nổi cả da gà? :-s:-s:-s:-s:-s Bác có biết nếp nhăn là kẻ thù của phụ nữ không mà bác dọa bác thớt mặt nhăn như quả táo tàu. b-(b-(b-(
    Shelton_English_CentreHeracare thích bài này.
  6. giangpham25

giangpham25 Thành viên rất tích cực

E cũng đang sử dụng sản phẩm kem siêu đặc trị hút chì của Izzota, sản phẩm này hợp với e nên e sử dụng khoảng 1 tuần là thấy da thay đổi hẳn, da sáng mềm và mịn hơn rất nhiều. Da e thuộc thành phần da nhạy cảm nên mua gì cũng phải tìm hiểu kĩ, nên bác có thể yên tâm, đã có e test ạ!>:D:D:D<
    Heracare thích bài này.
  7. Heracare

Heracare Thành viên rất tích cực

Nhưng có cách nào thử được để biết có hợp với da mình được không? :-/Vì e sợ rằng hợp với da bác, không hợp với da e thì sao. :-??
    giangpham25 thích bài này.
  8. xuatsac2912

xuatsac2912 Thành viên rất tích cực

Bác này có nhịn ăn, uống nước detox cả tuần có khi cũng không thanh lọc được hết độc hại trong cơ thể :-q Nghe bác nói ngày trang điểm 18 tiếng thì đúng là e phục bác sát đất ^:)^
    Cũng biết là trang điểm thì đẹp, nhưng e nghĩ bác nên thay đổi thói quen trang điểm của mình đi 1 chút :-? Hạn chế càng nhiều thì càng tốt cho da thôi ạ! :-bd
    Heracare thích bài này.
  9. Shelton_English_Centre

Shelton_English_Centre Thành viên rất tích cực

bác thử xem e nói có cái nào là sai không mà bảo là e dọa? Những người thường xuyên trang điểm mà không biết chăm sóc và giữ gìn đa bác cứ để ý mà xem, chắc chắn da sẽ xấu hơn so với những người biết cách chăm sóc. <:-P
    Heracare thích bài này.
  10. traitimdantoc

traitimdantoc Thành viên rất tích cực

E chưa sử dụng kem hút chì của izzota, nhưng cũng đang sử dụng bộ sản phẩm chăm sóc da: gel tẩy da chết, xịt khoáng, srm, kem dưỡng da của bên này :D E cũng thử qua nhiều loại mỹ phẩm, thì công nhận là mỹ phẩm của izzota là hợp với e nhất ạ! Nên e nghĩ kem hút chì của họ cũng tốt. :)>-
    Heracare thích bài này.