1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kem tẩy lông chân của hãng nào vừa tốt vừa rẻ hả các bác?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi hoaanh2912, 18/05/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoaanh2912

hoaanh2912 Thành viên mới

Mùa hè này toàn mặc váy, bác nào ít lông chân còn đỡ chứ chân em nếu không tẩy thì chịu, không dám mặc váy. Loại Veet cũng đc ạ? thế để cuối tuần em đi khảo sát vậy. Thank các bác nhiều nha.
  2. meonhocdangyeu

meonhocdangyeu Thành viên rất tích cực

Tình hình rất chi khả quan, hôm nọ Mèo mua cái vitaskin về dùng tạm, cứ gọi là trắng nõn nà, mịn màng như da em bé luôn, không một cọng trú ngụ........ nghe bác gì, mà hình như là bác Ek thì phải....doạ là nó sẽ mọc lại sau vài ngày, lởm chởm và nhiều hơn trước, nhưng thực tế của Mèo thì ngược lại gần như hoàn toàn, đã 3 tuần trôi qua nhưng da vẫn rất thưa thớt có hair mọc, tất nhiên là đã có sợi hair mới nhưng rất mờ và ngắn tủn........ Mèo thấy dùng cái vita skin trong tình trạng khẩn cấp như đi biển thì.................yeahhhhhhhhhh..... over expectation
    Loại Wax thứ 2 khá ngon ăn là Wax smooth, mua ở Hà Xuân hoặc order mấy bác bên làm điẹp, cái này dùng hơi líck kíck nhưng được cái duy trì lâu, phải 1,2 tháng mới cần wax lại một lần
    Giờ Mèo lại thích chuyển sang tông da ngăm ngăm nâu nâu, mịn mịn..... nhìn cute thía hông bít
  3. demanna

demanna Thành viên mới

đọc mấy bài này ghê quá>>>thế chi em có kết đàn ông có lắm lông tren người ko ý nhỉ>>>thấy mình ngoại cỡ quá hà>>>đến bể bơi toàn thấy con gái DÒM mình ko hà(toàn ngắm lông mới chết chứ)mấy đứa bạn toàn nói đùa là >>>chưa tiến hoá HẾT!!!