1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Keo dán mí...mua ở đâu ???

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Koongluv, 28/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Koongluv

Koongluv Thành viên mới

Keo dán mí...mua ở đâu ???

Tớ nghe rất nhiều bạn có nhắc đến dùng keo dán mí trong trang điểm . Nhưng tớ đi hỏi nhiều nơi đều không có bán.Tớ mun'' mí mắt to tròn hơn mà sử dụng miếng dán thì nói thiệt vừa khó vừa không tự nhiên.mọi người tư vấn júp nha.
  2. ti_chuot

ti_chuot Thành viên mới

mình cũng muốn hỏi cái này, dùng mí giả thì lộ quá, eye-talk thì khó sử dụng . Bạn nào biết chỉ dùng mình nhe, mình ở SG . tks mọi người nhiều lắm
  3. ti_chuot

ti_chuot Thành viên mới

mình cũng muốn hỏi cái này, dùng mí giả thì lộ quá, eye-talk thì khó sử dụng . Bạn nào biết chỉ dùng mình nhe, mình ở SG . tks mọi người nhiều lắm
  4. dakhucbuon2415

dakhucbuon2415 Thành viên mới

xuư đến giờ em mới nghe loại này đấy ạ.lạ quá nhỉ.mí em thì to rồi nhưng mà nó k đuợc đều bên to bên thấp ạ
  5. dakhucbuon2415

dakhucbuon2415 Thành viên mới

xuư đến giờ em mới nghe loại này đấy ạ.lạ quá nhỉ.mí em thì to rồi nhưng mà nó k đuợc đều bên to bên thấp ạ
  6. ti_chuot

ti_chuot Thành viên mới

nick sao buồn thế em ? mà hồi xưa c cũng thích bài này lắm ,Phương Thanh hát đúng k ? hihi..... không ai chỉ chỗ mua đành 8 cho đỡ buồn ... chị cũng chỉ nghe nói chứ k biết nó là cái gì nữa .... hy vọng tí cho đời bớt khổ . Thường ngày mắt chị cũng có mí tí tí , nhìn to to , mà nhiều lúc thức dậy thấy cái mí đâu mất tiêu ,thành Chinese girl luôn ......
  7. ti_chuot

ti_chuot Thành viên mới

nick sao buồn thế em ? mà hồi xưa c cũng thích bài này lắm ,Phương Thanh hát đúng k ? hihi..... không ai chỉ chỗ mua đành 8 cho đỡ buồn ... chị cũng chỉ nghe nói chứ k biết nó là cái gì nữa .... hy vọng tí cho đời bớt khổ . Thường ngày mắt chị cũng có mí tí tí , nhìn to to , mà nhiều lúc thức dậy thấy cái mí đâu mất tiêu ,thành Chinese girl luôn ......
  8. kimkim_dung

kimkim_dung Thành viên mới

Keo dán mí ko hiệu quả đâu mọi người ạh! Chuyên nghiệp vẫn phải dùng miếng dán mí. Nhưng nên cắt nhỏ thôi!
  9. kimkim_dung

kimkim_dung Thành viên mới

Keo dán mí ko hiệu quả đâu mọi người ạh! Chuyên nghiệp vẫn phải dùng miếng dán mí. Nhưng nên cắt nhỏ thôi!
  10. Koongluv

Koongluv Thành viên mới

chị ơi em chỉ muốn dùng keo trong những dịp đi chơi thường ngày thui.Lúc nào đi đâu quan trọng thì vẫn phải xài miếng dán mí bình thường ( mỗi tội tự em hok dán được). Chị bít mua ở đâu hok chỉ em với.
    Mà lúc e cắt miếng dán mí ý,hok bít làm cho pro nên nó cứ bị dính hai đầu vào đầu ngón tay hoặc cái nhíp gắp,roài cong tớn lên...huhu