1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Keo dán mí...mua ở đâu ???

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Koongluv, 28/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Koongluv

Koongluv Thành viên mới

chị ơi em chỉ muốn dùng keo trong những dịp đi chơi thường ngày thui.Lúc nào đi đâu quan trọng thì vẫn phải xài miếng dán mí bình thường ( mỗi tội tự em hok dán được). Chị bít mua ở đâu hok chỉ em với.
    Mà lúc e cắt miếng dán mí ý,hok bít làm cho pro nên nó cứ bị dính hai đầu vào đầu ngón tay hoặc cái nhíp gắp,roài cong tớn lên...huhu
  2. ti_chuot

ti_chuot Thành viên mới

hic hic chị cũng thế ....
  3. ti_chuot

ti_chuot Thành viên mới

hic hic chị cũng thế ....
  4. Koongluv

Koongluv Thành viên mới

tình hình là em mua được roài nhá ^^.Nhưng hông bít já cả đắt rẻ thế nèo.Chị Tí Chuột ở Hà Nội thì ra 7 Hàng Muối mua nhé,100k/tuýp.Dưng mà em nghe bảo hết hàng hay sao ý,tuýp em mua là tuýp cuối cùng.Nó gọi là keo kích mí,không bít đã có tiếp chưa chị cứ thử ra hỏi xem.
  5. Koongluv

Koongluv Thành viên mới

tình hình là em mua được roài nhá ^^.Nhưng hông bít já cả đắt rẻ thế nèo.Chị Tí Chuột ở Hà Nội thì ra 7 Hàng Muối mua nhé,100k/tuýp.Dưng mà em nghe bảo hết hàng hay sao ý,tuýp em mua là tuýp cuối cùng.Nó gọi là keo kích mí,không bít đã có tiếp chưa chị cứ thử ra hỏi xem.
  6. Marylin

Marylin Thành viên mới

Có 1 loại làm mí đôi rất tự nhiên .Nó giống như kiểu eye talk ý nhưng là liquid trong trong,chứ ko đặc và trắng xóa như ET,cũng ko apply lên cả mí mắt mà chỉ quệt theo cái nếp gấp nên mảnh như sợi chỉ thôi,rất tự nhiên,ko ảnh hưởng đến viêck make up cho mắt.Cái này rất thích hợp với bạn nào mắt 1 mí.Mà nói chung mắt 1 mí hẳn còn dễ tạo mí đôi chứ mắt mí lót hay mắt 2 mí mà mí bé tí teo thì dùng các thể loại keo dán mí đều ko đẹp,vì nó lộ nếp nhăn của mí thật ra,trông ko đẹp.Với kiểu mắt như thế nên dùng miếng dán mí(dù là trông mắt hơi bị cứng và ko thật,ban ngày hơi lộ,đi chơi buổi tối thì đẹp)
  7. Marylin

Marylin Thành viên mới

Có 1 loại làm mí đôi rất tự nhiên .Nó giống như kiểu eye talk ý nhưng là liquid trong trong,chứ ko đặc và trắng xóa như ET,cũng ko apply lên cả mí mắt mà chỉ quệt theo cái nếp gấp nên mảnh như sợi chỉ thôi,rất tự nhiên,ko ảnh hưởng đến viêck make up cho mắt.Cái này rất thích hợp với bạn nào mắt 1 mí.Mà nói chung mắt 1 mí hẳn còn dễ tạo mí đôi chứ mắt mí lót hay mắt 2 mí mà mí bé tí teo thì dùng các thể loại keo dán mí đều ko đẹp,vì nó lộ nếp nhăn của mí thật ra,trông ko đẹp.Với kiểu mắt như thế nên dùng miếng dán mí(dù là trông mắt hơi bị cứng và ko thật,ban ngày hơi lộ,đi chơi buổi tối thì đẹp)
  8. ti_chuot

ti_chuot Thành viên mới

9. ti_chuot

ti_chuot Thành viên mới

10. ti_chuot

ti_chuot Thành viên mới

chị ơi, cái đó tên gì ạ ? bnhiêu tiền vậy chị ? hic hic chỉ giúp em nhen.... em thử dùng xem thế nào chứ eye talk em dùng thấy lúc đuợc lúc k ,mà nó trắng e cũng bực quá ......... tks c truớc nhé