1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ket ban

Chủ đề trong 'Đất Sài Gòn' bởi vothithu, 12/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hanah82

hanah82 Thành viên mới

Mình nghĩ tuần này chỉ nên có 1 cuộc ofline nho nhỏ thôi, đi ăn ốc chẳng hạn, ai rảnh thì đi. Còn để tổ chức 1 buổi offline hoành tráng phải có đông đủ thành viên chứ, CN này mình bận cả ngày, nghe nói anh vo_thuong_man cũng bận nữa. Có lẽ để tuần sau hoặc tuần sau nữa offline đi, tụi mình sẽ chuẩn bị 1 buổi offline thật hoành tráng, thật đông vui và nhiều đồ ăn, nhiều trò chơi , phải đem theo máy chụp hình và chọn chỗ nào đẹp đẹp ( Bình Quới họăc Đầm Sen) chụp bù lại hôm trước.
  2. langtu_bacha

langtu_bacha Thành viên mới

Thừa lệnh hội trưởng bediudang,tuyên bố khoản câu cá để dành Chủ nhật tuần sau.Mỗi tháng hội chỉ off 2 lân thôi,qui chế hội sẽ xây dựng dần dần.
    Hiiiiiiiiii,tôi chỉ thừa lệnh hội trưởng thôi nhé,có gì thắc mắc,bà con hỏi hội trưởng sẽ rõ.
    (Hix,lần đầu tiên thừa lệnh sếp ,vừa post vừa run)
  3. FJX

FJX Thành viên mới

Kỳ này toàn ăn đám cưới, nghe đến ọp của Hội là thấy tội lỗi, hix. Xin lỗi cả nhà em khất.
    Giờ ngủ ngon nhá. Chị bediudang thức toàn đến 1,2g sáng, ghê thiệt.
  4. Siberia_xa_xoi

Siberia_xa_xoi Thành viên mới

hihih ..theo bdd thì 1 tháng hội mình off 2 lần..nghĩa là cách 1 tuần off 1 lần...tiêu chí như ý kiến của hanah là tuần này đi ăn ốc ( ai rảnh thì đi..nếu busy thì cũng ko sao)..tuần sau mới chính thức off đi câu cá.. và buổi off vào tuần sau thì bdd thay mặt cả hội i'' ( ẹ ) thân mời tất cả những thành viên khác cùng tham gia ..các bạn vui lòng đăng kí và để lại số Đt hay yahoo để tiện liên lạc...mong các bạn tham gia nhiệt tình để hội của chúng ta ngày càng lớn mạnh ..chắp cánh cho tình bạn ( có thể là tình yêu hổng chừng hihihi ) bay xa và bay cao ....thân mến
  5. vo_thuong_man

vo_thuong_man Thành viên rất tích cực

6. Jojo170279

Jojo170279 Thành viên mới

Bdd nhiều nick quá nha .Uh, tuần này hầu như ai cũng bận rộn nên để tuần sau off lớn đi nha
    Đề nghị chủ tịch sử dụng đt để mọi người dễ liên lạc, cho bạn M ý đã cực nữa
    Vụ ăn ốc sao gòi?
  7. bediudang

bediudang Thành viên mới Đang bị khóa

Vụ ốc sao đây các bác ơi.. có ai đi vụ ốc ko? tình hình thấy mọi người hơi mệt nhỉ?? Nếu ko thì mình cancel vụ ốc..để tuần sau câu cá cho hoành tráng nhỉ?? mọi người cho ý kiến đi ah
  8. FJX

FJX Thành viên mới

Chùi, chị Chi Chi linh động nhỉ? Nick này vừa bị khoá là nick kia được mở.
    Hix, ứ đi được.
  9. vo_thuong_man

vo_thuong_man Thành viên rất tích cực

huuuuuu,,,,,
    Tinh thần ;à ung hộ ai đi ăn ốc thì đi,,,tui kô đi được ( mà có đi thì nt cho biết nha, ai mà biết )...
    Hôm nay nói chuyện kô được..khản cổ vì tối wa đi live shơ rock!
    chẹp
    ý, mà đề nghị Bdd lên kế hoạch tuần sau đi! chuẩn bị j nao ?
    Thực dơn ( cheo người gầy và ng BÉO )...Thời gian ?
    ý, Hàng Xanh cũng được.... mà tui kô biết cái Chùa đó,,,,có ni cô ah ? hay nhỉ !
    Nào , lên kế hoạch đi, bàn tán đi, ý kiiến ý cò j thì nói đi!
  10. langtu_bacha

langtu_bacha Thành viên mới

Thèm ốc quá,lâu rồi không rượu ốc.Hix,thế mà tuần này lại tiêu nguyên tuần rồi.Biết thế hôm trước cãi cố với xếp,lấy cớ đấy bỏ quách đi chơi,tuần sau dạy bù thì hay.Chẹp,thèm quá đi.
    Câu cá tuần sau đi quãng 9-10 giờ là vừa cả nhà nhỉ,7h30 ăn sáng,cafe ở đâu đó làm điểm hẹn(chứ đứng ngoài đừơng nắng lắm,xấu hết da,hiiiiiiiiiiiii).Cao su đến 9h30 rồi :Thanh đa thẳng tiến,ưu tiên Bro Nhocty đào ao,thả cá để anh em câu,lúc nào gần đến nơi chỉ việc ra đón(nhiệm vụ nhẹ nhàng nhỉ)