1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kết hôn với người Ấn

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi viheart811, 07/03/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. missakana

missakana Thành viên mới

hì hì, đúng là tớ mặc sari chính hiệu con cào cào made in India í. nhưng là do em chồng tớ mặc giùm lúc ra nhà hàng , còn ở nhà thì hubby phải mặc áo dài để làm lễ gia tiên
  2. viethuong279

viethuong279 Thành viên mới

Misakana cho bọn mình xem hình đám cưới đi. Bạn post hình vào trong "ai yêu ấn độ í"... vì chủ đề ấy có trên top, lúc nào muốn xem cũng được. thích quá
  3. qndvsf

qndvsf Thành viên mới

Hay quá, dễ thương quá. Mà bạn gì ơi, bạn có gặp khó khăn gì về văn hoá kh thế, nhất là khoản cưới xin đấy, phức tạp quá. Bé con dễ thương quá
  4. lilysblue

lilysblue Thành viên quen thuộc

missakana, em bé dễ thương quá xaaáa... Còn nhỏ nên có lẽ cũng còn khó nói sau này mặt mũi em bé sẽ thế nào, nhưng đúng là sống mũi đã thấy cao cao rồi đấy. Gửi thêm hình đi nào! Hình cưới nữa! Đúng là cô dâu mặc sari chính hiệu xinh quá là xinh! Đám cưới tổ chức ở NZ hay ở VN thế hả missakana?
  5. missakana

missakana Thành viên mới

Các bạn trong box Ấn chú ý nhá, tuy mình iu Ấn thật nhưng ko nên show cho ng ta bít, ko thui họ làm cao í. Tớ chẳng gặp gì trở ngại về văn hóa cả, đám cưới ở VN thì nhập gia tùy tục, vẫn lạy bàn thờ tổ tiên rùi đãi tiệc nhỏ ở nhà hàng thui.
  6. missakana

missakana Thành viên mới

ấy ơi , tớ thấy 2 vc ấy sống ở Mỹ được thì đừng về Ấn. Ở Mỹ cũng có cộng đồng Ấn lớn lắm mà, con mình mình dạy, chẳng sợ hư đâu mà lo. Tớ chỉ ngại ấy về Ấn như chim vào ***g, chán lắm.
  7. lilysblue

lilysblue Thành viên quen thuộc

Thế bên nhà chồng không đòi missakana phải về Ấn tổ chức đám cưới ư? Tớ thì chắc là không phải về sống ở Ấn, nhưng khoản thủ tục lễ lạc chắc phải có đủ 2 nơi.
    Hehehe, không biết mình suy nghĩ gì lúc viết mà lại viết sai chính tả, xấu hổ quá phải vào phi tang ngay lập tức!
    Được lilysblue sửa chữa / chuyển vào 06:03 ngày 18/06/2007
  8. guruvietnam

guruvietnam Thành viên mới

Bé Laksh đáng yêu quá,chúc mừng Thiên thần bé con của missakana chóng lớn.
  9. pokharacity

pokharacity Thành viên mới

Úi ,missa gửi hình baby vào đây làm tớ ko biết cứ hỏi loạn lên .Trộm vía em bé dễ thương quá ,mà nhìn ko có khác người mình lắm nhỉ .Bạn có đặt tên việt cho bé ko ? Chúc mừng mẹ nó có con lợn vàng 999 nhé Nhìn thế này tớ lại mong gặp baby của tớ quá
  10. pokharacity

pokharacity Thành viên mới

Chắc dì lily đang hình dung ra khung cảnh làm lễ vu quy nên xúc động quá quên hết mọi thứ đấy mà hi hi
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa