1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kết hôn với người Ấn

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi viheart811, 07/03/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pokharacity

pokharacity Thành viên mới

Ừ cái này chính xác đó ,các bạn gái vô tư khoe nhiều love story trên này cho partner là các anh mũi hơi bị to đấy ,thể nào các anh cũng nghĩ trai Ấn đắt giá .Mà lạ nhỉ sao chỉ toàn tình yêu giữa giai Ấn ( Bangla ,Nepal ...) với gái việt mà chưa có mối tình nào của trai việt -gái ấn nhỉ ?
  2. missakana

missakana Thành viên mới

gái Việt đẹp thường chọn đại gia thui . Khổ thân làm trai Việt phải lo bươn chãi sớm . Gái Việt mà giống gái Ấn thì trên mạng đâu có tranh nhau vụ Hồ Ngọc Hà hay MC QUỳnh ANh
  3. linh0110

linh0110 Thành viên mới

Theo mình nghĩ thì việc chưa có mối tình nào giữa trai V và gái Ấn thì vấn đề ở chỗ là những phong tục tập quán của hai nước .Bởi vì con gái lấy chồng thỉ fải theo chồng và fấn lớn thì chấp nhận văn hóa của nhà chồng , nhưng với phong tục của ẤN thì gia đình nhà gái khó chấp nhận hơn.Đúng hông các bạn?Điều dễ thấy nhất như ban pokharacity viết thì có thấy người con trai Việt nào tham gia diễn đàn này và tìm hiểu về văn hóa của ban mình như các chị phụ nữ chúng mình đâu nhỉ..Phụ nữ VN mà lị !!!Hihi
  4. linh0110

linh0110 Thành viên mới

Chu choa, em bé nhìn bụ bẫm wá ta.Nhìn sơ wa thì cũng giống người mình đó chứ, nhưng nhìn kỹ thấy chiếc mũi cao như thế của bé thì ko thể nào ko giống daddy cho được.
  5. qndvsf

qndvsf Thành viên mới

Đúng là chỉ có con gái mới chịu tìm hiểu ba vụ này thôi, các anh con trai đâu có quan tâm đến những chuyện này. Lyly này, bạn có người yêu là người Ấn đấy à, thế mà mình kh biết. Hì, hèn gì mà bạn yêu Ấn Độ thế.
    Gia đình chồng của bạn gì ấy cũng dễ chịu nhỉ, chịu làm đám cưới ở VIỆT NAM thôi à.
    Còn vụ của hồi môn gì gì ấy, mình hỏi bạn mình thì ảnh bảo là con trai cũng có thể cho nhà gái nếu muốn. Vậy là sao nhỉ?
    Khen một lần nữa nhé, em bé dễ thương quá.
  6. lilysblue

lilysblue Thành viên quen thuộc

Cái câu hỏi này trước tớ cũng hỏi hoài, cuối cùng bác drpth trả lời rằng thì là gái Ấn đẹp thì đã bị các đại gia vớt hết, ko đến lượt giai Việt, mà gái Ấn xấu thì giai Việt lại ko để mắt tới, chẳng thà "ta về ta tắm ao ta." Tớ thì cũng đồng ý với bạn Linh, tớ cho rằng một lý do quan trọng nữa chính là do văn hóa 2 bên. Văn hóa Ấn tớ thấy vẫn còn khép kín lắm, nên con gái phá cách đi lấy chồng nước ngoài chắc chỉ có các cô đang sinh sống tại nước ngoài và ko sợ bị dị nghị (và chỉ có một số rất ít các cô gái Ấn là như vậy - bản thân tớ chưa biết ai trong trường hợp này). Còn các anh thì dù sao cũng được thoải mái hơn các cô nên... Xét lại trong nhà Ấn các anh Ấn nhà chúng mình cũng chỉ là số ít mà thôi. Mà hình như giai Việt chỉ thích gái Việt thôi thì phải, cũng có mấy cặp giai Việt vợ nước ngoài đâu nhỉ.
  7. missakana

missakana Thành viên mới

tớ thì lại thấy giai Việt hình như hơi bị "mặt trời tí hon" so với gái Ấn, chỉ thích hợp với mí cô Vn thui, hoặc chinese hoặc korean, jap.
  8. viheart811

viheart811 Thành viên mới

Mọi ngưi rôm rả nhỉ , em thì thấy giờ iu anh Ấn gồi nên em hổng dám nhìn lung tung nữa cho dù có đại gia hay ko đại gia....
    Cuối tuần gồi chúc mọi người dzui de
  9. linh0110

linh0110 Thành viên mới

Mình cũng đồng ý với bạn đó , cũng ko hiểu sao từ lúc wen rồi thì chẳng để ý đến ai khác nữa , mặc dù những điền kiện của họ thì hơn a chàng Ấn này nhiều,rất nhiều nữa là đằng khác.Chắc tụi mình bị bỏ bùa rùi hay sao đó?!?hihi
  10. qndvsf

qndvsf Thành viên mới

Hi, chac la tui minh bi bo bua het roi nen moi the nay. Ma khi yeu roi thi ai lai de y den nguoi khac chu, cung dau can quan tam dieu kien lam gi.
    Nhung phai cong nhan la may chang An rat hop voi may nang Viet Nam, du van hoa co khac nhau.
    Con trai An that tinh cam va lang man, boi vay may nang Viet moi chet me
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa