1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kết hôn với người Ấn

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi viheart811, 07/03/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. missakana

missakana Thành viên mới

con trai Ấn nhìn vào mắt họ là biết lai láng tình củm liền, con trai Fiji cũng dzị, chỉ ngăm ngăm mà xì tin lắm á.
  2. loveindia

loveindia Thành viên mới

Phải công nhận mấy anh Ấn nói rất ngọt ngào và dễ thương, lại có những lối ví von ngồ ngộ dễ làm chết mấy nương Việt Nam. Các anh ý mà biết các nương Việt Nam tâng bốc lên ngọn tre thế này chắc sung sướng lắm hỉ?????
  3. viethuong279

viethuong279 Thành viên mới

Kiểu như "Em đối với anh như không khí vậy, không có em thì anh... blah blah". Mấy câu này sến ác, nhưng các anh Ấn không ngần ngại nói ra
    Miễn tỉnh táo biết anh nào thật lòng hay anh nào dẻo mồm là được
  4. qndvsf

qndvsf Thành viên mới

Mình cũng công nhận mấy anh Ấn sến thật. Lúc đầu cứ tưởng bạn mình dẻo mồm nên mình cảnh giác nhưng khi quen lâu rồi mới biết anh chàng thật lòng. Mấy câu như I can not live without you hay I can do anything for you, only for you là mấy câu mà mấy chàng hình như rất ưa chuộng, không biết có ai đã từng bị (hay được) bạn mình ca mấy câu này chưa nhỉ?Chắc là mòn lỗ tai rồi ha
  5. missakana

missakana Thành viên mới

ui , nghe sweet nhỉ? thế ấy của VH thường nói thế hả? sao OX của mình không có nói gì sweet cho mình nghe dzị kà? có lần mua được 3 cái bông cho tớ trước khi cưới nhưng sau khi đại cuộc xong rùi , 1 cành cũng ko còn hu hu
  6. qndvsf

qndvsf Thành viên mới

@missakana: Chắc là ox của bạn lo đến việc trau dồi tài chính cho gia đình bé nhỏ đó mà. Trời, đang yêu thì vậy thôi, chứ cưới nhau về rồi, chắc chàng nào cũng vậy quá. Bạn là sướng nhất rồi còn gì, bé con xinh như thiên thần ý, mình ngưỡng mộ bạn lém
  7. missakana

missakana Thành viên mới

hình như ox tớ còn cưng cậu cả ở nhà hơn cả tớ nữa, cả tuần chẳng đi đâu ko sao, weekend ờ nhà là nắng mưa gì cũng lôi cái pram ra đẩy bé Laksh đi dạo shopping. mừ lạ, nó bé tí thì bíết gì mà shop nhỉ? may ra mẹ nó biết hi hi
  8. qndvsf

qndvsf Thành viên mới

Vậy mẹ nó ké được cái gì rùi?
  9. viethuong279

viethuong279 Thành viên mới

Misakana nói chuyện làm tớ buồn cười quá, chắc là bạn và ông xã vui tính lắm nhỉ.
    Câu đó không phải anh bạn tớ nói đâu, mà là tổng hợp từ các anh ấn tớ đã từng nói chuyện [:D] Anh nào cũng dẻo quẹo.
    Anh nào mồm dẻo mà nói láo thì nghe rất khó chịu, nhưng nếu là người thương mình thực sự nghe được những câu ấy tình cảm lắm
  10. linh0110

linh0110 Thành viên mới

@missa: đúng rùi missa ơi , chỉ lúc wen nhau , yêu nhau thui chứ lấy nhau về rùi thì hiếm lắm nếu mình ko nhắc khéo .Àh mà chắc chồng của missa là người Fịi nên mới được khen như thế?
    Đúng là mấy a Ấn thì cái miệng dẻo kẹo àh,mấy a VN mình wa đó mà cũng nhận xét như vậy nữa chứ trách sao con gái VN ko xiêu lòng cho được.Đúng là sến như con hến.Mà những câu mà mọi người nói ở trên như "i can''''t live without u"là nghe nhiều lắm, mà cũng như VH nói là như a nào cũng nói hết , làm như nói mà ko biết ngượng vậy đó.Nhưng với người thật lòng thì mình biết liền ah mà còn vui khi nghe nói như thế chứ nhỉ
    Được linh0110 sửa chữa / chuyển vào 20:02 ngày 01/07/2007
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa