1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

KET QUA CUA TINH IEU QUA MANG

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi doicamcui, 26/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. doicamcui

doicamcui Thành viên mới

BẠN CÓ NGƯỜI YÊU TRÊN MẠNG CHƯA?
    BẠN THẤY THẾ NÀO?
    CÓ ĐI ĐẾN KẾT QUẢ NHƯ MONG MUÓN KO?
    HAY CHỈ LÀM CHO TAN VỠ NHIỀU HẠNH PHÚC GIA ĐÌNH?
    CHO TUI Y KIEN VỚI NHE
  2. huongdoan

huongdoan Thành viên mới

Hi !
    Tôi đang mệt mỏi vì mạng đây nè . Bây giờ nói đến chuyện chat va internet la tôi chán lắm . Bởi vì sao bạn biết không ? Tôi đang là nạn nhân của nó đây . Ông xã tôi vì công việc nên thường xuyên vô net , vậy là tha hồ tán tỉnh các cô gái , chắc anh chỉ nói chuyên chơi cho vui thôi vậy mà nhiều cô mê tít , thôi thì đủ cả : nào là Florida , Canada và vài cô ở VN nữa ( Ông xã tôi hiện đang sống tại Mỹ ) . Trước giờ mặc dù đang sống xa nhau nhưng tôi rất tin tưởng ở chồng , nhưng cách đây 2 tháng tôi phát hiện ra chuyện này , vậy là sóng gió trong gia đình nổi lên , có người vợ nào có thể ngồi yên khi chồng mình như vậy chứ ? Mặc dù anh giải thích là chỉ nói chuyện chơi cho vui thôi chứ có gì đâu và hứa sẽ chấm dứt chuyện này , nhưng làm sao mà tin được hả bạn ? Cả 2 tháng nay tôi luôn sống trong đau khổ và buồn phiền , đầu óc lúc nào cũng căng thẳng và nghi ngờ : Bây giờ anh đang làm gì ? Có phải đang online để tán tỉnh cô nào đó hay không ? .......Tôi mệt mỏi quá rồi . Đã vậy còn bị ghen ngược lại nữa chứ : Một cô gái ở Florida khi biết được là ông xã tôi đã có vợ rồi thì ***g lộn lên và thường xuyên quậy phá tôi , cô ta gọi về VN chửi mắng tôi , giả mạo mail của tôi chửi mắng cô ta rồi forward lại cho chồng tôi xem để vu oan cho tôi là đã chửi mắng cô ta ....Thật là trơ trẽn hết chỗ nói ! Tôi đã quá khổ sở vì chuyện này , chỉ còn chưa đầy 2 tháng nữa là tôi qua đoàn tụ với chồng rồi nhưng lòng tôi giờ đây cảm thấy chán chường quá , chẳng còn mong ngóng tới ngày đó nữa . Anh đã lừa dối và làm tổn thương tôi quá nặng nề . Mặc dù anh đã nhận lỗi , xin lỗi tôi rất nhiều và hứa chấm dứt chuyện này nhưng sao tôi vẫn chưa thể tin được , bởi vì vẫn còn nhiều cô gái quá trơ trẽn như vậy thì khó lòng dứt bỏ được lắm , biết người ta có vợ rồi nhưng vẫn trơ trẽn quậy phá người ta , cố tình nhào vô . Hỡi những bà vợ , hãy cảnh giác cao độ với những ông chồng thường xuyên sử dụng internet nhé ! Internet là một tiến bộ của con người trong việc mở rộng giao tiếp và tiếp thu những tiến bộ của con người , làm cho mọi người trên thế giới ngày càng xích lại gần nhau . Có rất nhiều tình bạn tốt đẹp cũng như nhiều đôi bạn với tình yêu thật sự đã thành vợ thành chồng từ net . Nhưng bên cạnh đó cũng là công cụ để nhiều người xử dụng vào mục đích không trong sáng , có khá nhiều cô gái vào net mục đích là để kiếm 1 ông chồng nước ngoài hay Việt kiều để đổi đời . Họ quên đi cả sĩ diện của mình khi trắng trợn đưa thông tin cá nhân của mình lên với những câu đại loại như : Cần tìm bạn hoặc hôn phu là người nước ngoài hay Việt kiều , sẵn sàng dẫn đi tham quan khắp VN .....Trên net thì họ tha hồ mà vẽ hươu vẽ vượn , mặc dù chỉ là công nhân bình thường hay là đang thất nghiệp chơi dài nhưng cô nào cũng giới thiệu la sinh viên , nhân viên công ty nước ngoài.... , với mấy cô gái dễ dãi như vậy thì mấy ông cũng tha hồ mà tán tỉnh rồi sau đó là gì thì có Trời mà biết ? Các bà vợ hãy cảnh giác thật cao độ nhé , đừng để bị vào hoàn cảnh của tôi hiện nay nha . Các bạn cứ vào bất cứ 1 điểm dịch vụ internet nào đó là sẽ biết ngay , thôi thì đủ cả hỉ nộ , ái ố ....
    Huong Doan
  3. tvap

tvap Thành viên mới

Khong han nhu ban nghi dau.Theo minh nghi cung co nhieu moi tinh bat dau o tren mang va ve sau co ket qua rat tot.
    Nhung day cung chi la dieu may man.va so nay rat it.Vi nhung nguoi len mang rat it ai noi that ve minh . do vay khi len mang cac ban khong nen kiem "nguoi ieu" ma chi nen lam ban voi ho ma thoi.Vi co nhung nguoi lam "nguoi ieu" thi khong tot nhung lam ban thi lai rat tot
    Chuc cac ban luon may man co nhung nguoi ban tot o tren mang nhu minh
    Phuong
  4. doicamcui

doicamcui Thành viên mới

HI huuongdoan!
    tui rất thông cảm với hoàn cảnh của bạn , tương tự như trương hơp của bạn thân tui nhưng bây giờ thì họ đã chia tay mặc dù trươc đó rất hạnh phúc.
    nếu như chúng ta sử dụng mạng vào nhưng mục đích trong sáng thì quả đó là một điều rất tôt
    nó làm cho mình hiểu biết hơn về cuôc sống
    chúc các bạn luôn hạnh phúc vui vẻ va CÓ VĂN HOÁ vì các bạn la chí thức.
  5. cobethongminh83

cobethongminh83 Thành viên mới

MINH CUNG DANG RAT KHO NGHI VE VAN DE YEU NHAU QUA MANG DAY!MINH RAT SO YEU QUA MANG THAT DAY,VI TRUOC DAY MINH DA TUNG NHU VAY.KHI MOI QUEN NHAU ANH AY CUNH NHU NHUNG NGUOI CON TRAI KHAC .NHUNG DEN KHI YEU NHAU ROI ANH AY MOI NOI CHO MINH VE QUA KHU CUA ANH AY VA MINH VOI MOT NGUOI SONG TRONG MOT GIA DINH TRI THUC THI KO THE CHAP NHAN MOT NGUOI CO QUA KHU DEN TOI NHU VAY DUOCMAC DU MINH BIET RANG ANH AY YEU MINH THI MOI NOI CHO MINH BIET QUA KHU CUA ANH AY NHUNG MINH KO THE CHAP NHAN DUOC.
    NEU CAC BAN LA MINH CAC BAN CO NHU VAY KO?
    kiss you
  6. doicamcui

doicamcui Thành viên mới

HI cobethongminh83!
    tui không biết quá khứ của ngươi yêu bạn như thế nào?
    nhưng nghe bạn nói chác la tồi tệ quá phải ko?
    nhưng quan niêm trong tinh yêu mỗi người mỗi khác
    nhiều người dám hy sinh cho tình yeu mà chấp nhận tất cả
    nhưng nếu như bạn và gia đình bạn không thể châp nhận được một người như anh ấy thi tôt nhất bạn nói rõ cho anh ấy biết, các bạn co thể thành những người bạn tôt của nhau
    bạn co thể giúp anh ấy trở thành con người hoàn hảo hon
    biết đâu sau này anh ấy sẽ có một hạnh phúc khác
    chúc ban thành công
  7. Alcatel2001

Alcatel2001 Thành viên quen thuộc

Cạch đến ... tận lúc ko còn yêu được nữa mới thôi.
    Ngày chưa có anh em mang một nỗi buồn
    Nặng đến nỗi tưởng chừng không gánh nổi
    Anh đến nào ngờ chỉ giúp em đánh đổi
    Gánh buồn này bằng gánh khác nặng hơn
    [/bi]
  8. to_ti_te_new

to_ti_te_new Thành viên mới

Yêu qua mạng có thể lắm chứ.Mạng cũng như cuộc sống bên ngoài:Có người này người kia chứ.....Bạn cũng có thể gặp được tình yêu của mình qua mạng....nhưng phải nói là bạn rất may mắn.Theo tôi nghĩ thì....gặp được tình yêu của mình là may mắn lắm rồi....còn bằng phương tiện gì thì đâu có quan trọng.
  9. stickrose

stickrose Thành viên mới

Huong Doan thân mến! mình rất hiểu và thông cảm với tâm trạng của bạn hiện nay, quả thật trong trường hợp này thì bạn lại chính là nạn nhân của net. Và chồng bạn đã không còn xứng đáng với tình yêu của bạn nữa rồi, thôi đừng buồn nữa, hãy sống vui tươi, yêu đời, bên cạnh bạn vẫn còn vô số những con người tốt, thân.
    khong
  10. ngale

ngale Thành viên mới

Khó có thể tìm được TY trên mạng, nhưng không phải là không có. TY phụ thuộc vào người trong cuộc có TÔN TRỌNG nó hay không thôi. Kết quả của TY trên mạng ư? Là quả CHÍN sẽ bị UNG va quả XANH sẽ không thể chín được. Hihihihi