1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kêu gọi các sáng kiến vì trẻ em và thanh thiếu niên gặp khó khăn !

Chủ đề trong 'Hoạt động xã hội.' bởi anhtuanonline, 15/02/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. LANTRAI

LANTRAI Thành viên rất tích cực

To thomcsaga!
    OA, mình không nghĩ lại nhận đưọc sự ủng hộ của...nhiều bạn đến thế!
    Xin lỗi đã trả lời muộn! Nhưng không có nghĩa là Lan Trai ko tham gia nữa!
    Ừm, mọi người đã lên ý tưởng cũng như bố cục của ..dự án chưa???
    Cảm ơn các bạn đã có cùng suy nghĩ với tôi!
    Mail của tôi: langthang_lc@yahoo.com
    Mail của ban thomcsaga có phải thiếu cái gì ko nhỉ?
  2. Ngu_ngu_81

Ngu_ngu_81 Thành viên rất tích cực

Chỏ hỏi ở đây có ai trong ban tổ chức của Ngày sáng tạo ko ?
    Xem thử cái dự án này có thể tham gia được ko ?
    Xin lỗi vì dài quá k post được mà chỉ đưa link thôi
    www.bantaydacam.com
    http://www3.ttvnol.com/clbthangnam/591318/trang-1.ttvn
  3. anhtuanonline

anhtuanonline Thành viên rất tích cực

Em nghĩ anh thử liên lạc trực tiếp với ban cố vấn chương trinh , trình bày ý tưởng xem , dựa vào tiêu chí và các yếu tố khác nhau mà chương trình đặt ra họ sẽ trả lời anh dứ án đó có khả năng nhận được tài trợ hay không . Em thấy dự án khá hay , nhưng nhận được tài trợ hay không thì lại là chuyện khác , anh thử liên lạc xem nhé .
  4. Ngu_ngu_81

Tuấn quen biết rộng, hỏi hộ anh thử xem.
    Rồi anh bán rẻ cho mày 1 cái mobile ?
    Nhá
  5. jainakang

jainakang Thành viên mới

Đúng là một ý tưởng rất hay , không nên bỏ phí , anh nên gửi đến ban tổ chức trực tiếp chứ không nên thông qua ai cả ! Theo em, nếu dựa vào quen biết để gửi dự án thì khả năng bị loại càng cao hơn . Nếu muốn nhờ vả gì thì có lẽ chỉ là nhờ tư vấn việc viết dự án như thế nào cho thuyết phục hơn thôi !
    Chúc may mắn , và ít nhất , nếu không thể xin tiền của WB hay MoET thì mọi người vẫn có thể thực hiện thành công dự án này !Nó có thể tự lực được tài chính mà , phải không ạ ?
  6. anhtuanonline

Hehhe , rất tiếc là em vẫn cứ trung thành với con 3315 đố đồng cối đá này ^_^
    Em Huệ nói rồi đấy , hỏi thì chẳng làm được gì , anh cứ đọc kĩ bản hướng dẫn đề xuất của chương trình tài trợ nhỏ WB , nếu cảm thấy đủ tiêu chí , mục đích và yêu cầu chương trình đưa ra thì cứ tham gia thôi , Bước tiếp theo thì anh còn rõ hơn em , lại còn giả vờ
  7. Ngu_ngu_81

Dự án này bọn ang triển khai rồi em ạ, đang chạy tốt.
    Tuy nhiên nếu có thể gửi đến kia thì hay phết nhỉ. Mỗi tội anh bận quá nên ko ngồi viết 1 cái dự án tử tế để gửi lên được.
    Ai có lòng viết hộ dự án ko nhỉ ?
  8. jainakang

jainakang Thành viên mới

Hờ , bọn anh có bao nhiêu người tất cả ? Nếu anh bận thì nhờ người khác trong nhóm viết hộ cũng được chứ sao ? Tính sơ bộ TNT có Giang còi , chị Hà , Oanh, .... ( những người em biết ) còn bên Tháng Năm thì cũng nhiều mà , sao không tìm được người nào có thời gian viết dự án sao ?
    Dự án này đang chạy rất tốt , tức là nó hoàn toàn khả thi , nếu định thêm xin vốn của WB thì đây là một cơ hội rất tốt để các TNV trong các CLB thực hành viết dự án đấy ạ ! Em nghĩ anh nên giao nhiệm vụ này cho vài người trong CLB anh để " thử việc" đi !
  9. Ngu_ngu_81

Hờ , bọn anh có bao nhiêu người tất cả ? Nếu anh bận thì nhờ người khác trong nhóm viết hộ cũng được chứ sao ? Tính sơ bộ TNT có Giang còi , chị Hà , Oanh, .... ( những người em biết ) còn bên Tháng Năm thì cũng nhiều mà , sao không tìm được người nào có thời gian viết dự án sao ?
    Dự án này đang chạy rất tốt , tức là nó hoàn toàn khả thi , nếu định thêm xin vốn của WB thì đây là một cơ hội rất tốt để các TNV trong các CLB thực hành viết dự án đấy ạ ! Em nghĩ anh nên giao nhiệm vụ này cho vài người trong CLB anh để " thử việc" đi !
    [/QUOTE]
    Chúng nó viết rồi đấy chứ. Em có đọc topic về dự án đó thì sẽ thấy, nhưng anh chưa có thời gian sửa lại.
    Em muốn tham gia Kiến Thợ ko ?
    Chỉ cần mỗi nhiệt tình và đúng hẹn
  10. anhtuanonline

Hết hạn nộp đề xuất rồi , nhà mình có ai nộp chưa ? Năm nay lợi 1 cái là không bắt buộc phải viết bằng tiếng anh . Hy vọng sẽ có nhiều đề xuất được duyệt .