1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kêu gọi "nâng cấp chương trình cưa cẩm" (cấm con gái tò mò ở mọi lứa tuổi)

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi negociateur, 15/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. negociateur

negociateur Thành viên mới

Kêu gọi "nâng cấp chương trình cưa cẩm" (cấm con gái tò mò ở mọi lứa tuổi)

Bà con nhà ta đâu,mau vào đây cùng nhau nâng cấp chương trình đi "cưa" con gái một cách thực tế hơn; đại chúng hơn đê......Bác nào có "năng khiếu bẩm sinh" hoặc đã "nếm trải" nhiều thì mau truyền lại bí kíp cho hậu sinh tụi này dzới, chứ không vẽ đường để cho tụi này "chạy lung tung", hỏng hết danh tiếng boys NB. Anh em bốn phương chung sức nèooooo..............Con gái NB là một cgóc cạnh của con gái nói chung, nhưng không là đại diện, chương trình cưa cẩm con gái NB trước đây không phù hợp với tình hình mới nữa rùi, phải cải cách mau chóng lên không có lạc hậu mất.......

<FONT color=red face="Courier New" size=5>Omnia vivum ex ovo</FONT>

Được negociateur sửa chữa / chuyển vào 22:50 ngày 15/03/2004
  2. diepf_soft

diepf_soft Thành viên mới

Chán mấy chú . Yêu đương thì cứ yêu chứ mần chi cần kinh nghiệm .Kinh nghiệm có hàng ti tỉ , không nên áp dụng mần chi. Khi yêu một ai đó, cái họ cần là một tình iu thực sự , chứ không phải là nhai lại những chiến lược tình yêu đã có sẵn, hoặc đã được ai đó thực hiện . Chúc may mắn .
  3. hltangoc

hltangoc Thành viên mới

Bác kêu gọi mọi người nâng cấp chương trình cưu cẩm con gái mà kêu bà với con không là sao, bác tính kêu đàn bà vào cưa con gái à?
     [​IMG][​IMG][​IMG]
  4. negociateur

nói thế là bác bỏ mặc anh em rùi, sống chết gì thì cũng phải có thầy chớ,hay là bác giấu tụi hậu sinh này, không muốn rằng "hậu sinh khả uý"??? Nói thiệt chớ có phải ông nào sinh ra cũng biết iu đâu, bởi thế mà nhìu khi tụi sinh sau bọn em toàn bị các bác vớt tay trên không hà. Đành rằng yêu đương gì cũng cần có cái tâm trong lành, nhưng mà không ai vạch đường cho thì chỉ có nước chạy ......xuống hố. Dầu sao cũng cám ơn sự đóng góp chân thành của bác, nhưng chắc chắn là bác cũng chưa được iu khi nào rùi, he he he he
    Omnia vivum ex ovo
  5. negociateur

[không có bác nào vào trao đổi kinh nghiệm thì topic này coi như thất bại, hic chẳng ai chịu làm thầy dạy mình, thua là phải rùi, em xin chính thức tuyên bố từ giờ trở đi không thèm học hỏi kinh nghiệm cưa cẩm nữa, về hỏi mí ông Mac với cả Anghen, thí nào mí bố đó cũng nói cho mình tí đỉnh.==>
    Được negociateur sửa chữa / chuyển vào 11:50 ngày 19/03/2004
  6. ngoc_nam

ngoc_nam Thành viên quen thuộc

Các bạn !
    Tôi không để ý đến việc các bạn cưa cẩm để làm gì , có nghĩa là dù chính đáng hay không tôi không quan tâm , nhưng dù sao muốn chinh phục được một "minhon" thì cần phải hội tụ đủ các yếu tố GL , ĐT thì mới thành công được ...vậy làm sao để hiểu về GL và ĐT
    GL= Ga lăng , gan lì
    ĐT= Đẹp trai , Đủ tiền
    Các bạn nghĩ mình đủ điều kiện đó chưa ? nếu chưa đủ thì cần cố gắng lên , và trong đầu luôn phải có công thức GL+ĐT=TC(Thành công)
    :D
    <marquee>YÊU TẤT CẢ CÁC BẠN GÁI TRONG BOX CÔNG NGHỆ SINH HỌC NHẤT LÀ BACHHOP</marquee> [/size=7]
  7. Winter82

Winter82 Thành viên mới

Các bạn !
    Tôi không để ý đến việc các bạn cưa cẩm để làm gì , có nghĩa là dù chính đáng hay không tôi không quan tâm , nhưng dù sao muốn chinh phục được một "minhon" thì cần phải hội tụ đủ các yếu tố GL , ĐT thì mới thành công được ...vậy làm sao để hiểu về GL và ĐT
    GL= Ga lăng , gan lì
    ĐT= Đẹp trai , Đủ tiền
    Các bạn nghĩ mình đủ điều kiện đó chưa ? nếu chưa đủ thì cần cố gắng lên , và trong đầu luôn phải có công thức GL+ĐT=TC(Thành công)
    :D
    <marquee>YÊU TẤT CẢ CÁC BẠN GÁI TRONG BOX CÔNG NGHỆ SINH HỌC NHẤT LÀ BACHHOP</marquee> [/size=7]
    Chỉ thế thôi hả?Tầm thường!
    huonggiang_hufs
    Được winter82 sửa chữa / chuyển vào 17:01 ngày 21/03/2004
  8. titi_2209

titi_2209 Thành viên mới

Chú này nói nghe rất ngô nghê
    Kẻ có bộ mặt phật tâm xà. Kẻ ghét đàn bà. Kẻ.. cô đơn
  9. fh4ever

fh4ever Thành viên mới

Không phải tầm thường mà là quá tầm thường ,con gái cần nhiều cái khác cưa,he''he''.Chắc bác ngoc_nam chỉ có thế thui ư ,thế thì bố trí nghỉ khỏi đi tán
    .Gặp em mà không lừa em , lừa em mà không bị em lừa là hai việc anh không thể làm được
  10. negociateur

Ngồi đó mà chê mãi, có bác nào vào thử đê, làm thì không thấy, chỉ giỏi chê, con trai mà để con ******* là tầm thường, hic, còn cái nhục nào bằng, nhảy vô chiến đấu đi hỡi các "cây cao bóng cả'''' =>sắp đổ
    " Le coeur a ses raisons que la raison ne connaît point. "