1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kêu gọi "nâng cấp chương trình cưa cẩm" (cấm con gái tò mò ở mọi lứa tuổi)

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi negociateur, 15/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. fh4ever

fh4ever Thành viên mới

thì có thế nào thì nói thế vậy , bit'' thế quái nào được là các cụ có thấy nhục hay ko?
    .Gặp em mà không lừa em , lừa em mà không bị em lừa là hai việc anh không thể làm được
  2. titi_2209

titi_2209 Thành viên mới

Này cô em, anh bảo chú ngoc_nam nói ngô nghê không phải là tán thành cái ý kiến "tầm thường" của winter82 đâu nhé, đặc biệt với cái "quá tầm thường" của cô em thì lại càng xa vời
    Tất nhiên các em sẽ lại đem cái "tri thức", cái "học" ra để dẫn chứng. Nhưng mà đó chỉ là lý thuyết thôi. Còn trong thực tế thì không khéo chính các em lại là những người đầu tiên bị khuất phục bởi cái ĐT+GL ấy đấy
    Còn về chú nergo... chú không có chính kiến gì à? Không có thì đừng phát biểu lung tung, để ảnh hưởng tới cả những thành viên nam khác của box
    Kẻ có bộ mặt phật tâm xà. Kẻ ghét đàn bà. Kẻ.. cô đơn
  3. fh4ever

fh4ever Thành viên mới

em sẽ cho anh titi 5* vì đã nói em thía .hic .Em xin rút lại mấy câu nói xăng bậy của min` ,hic .I''m sorry
    .Gặp em mà không lừa em , lừa em mà không bị em lừa là hai việc anh không thể làm được
  4. negociateur

negociateur Thành viên mới

Không phải em không có chính kiến, cũng chẳng phải em phát biểu linh tinh, cơ mà tức lắm, anh em con trai bị người ta nói tầm thường mà chẳng thấy bác nào lên tiếng cả. Em vẫn cú cái thái độ bất hợp tác với giới trẻ của các bác ... già trong box, chính các bác không chịu lên tiếng, thế mới khổ. Còn bác nói thế nào là ảnh hưởng tới anh em trong box??? Em chưa hiểu ý bác
    " Le coeur a ses raisons que la raison ne connaît point. "
  5. titi_2209

titi_2209 Thành viên mới

Nói lời phải giữ lấy lời đấy nhé, phải nhớ vote cho anh đấy
    Ngoài lề chút: anh có thể làm được cả hai việc ấy đấy, tin ko?
  6. Winter82

Winter82 Thành viên mới

Này ông titi này có vẻ nói nhiều quá đấy!Thế nào là lý thuyết,thế nào là thực tế?Ông không thấy bé ngọc nam gì gì đấy nói lung tung hả?Mà nói chung là mấy ông thì làm sao mà hiểu được tâm lí của con gái mà cũng ngồi đoán non đoán già cơ chứ.Một cái đầu rỗng dù có khoác lên đó một bộ cánh đắt tiền hay một gương mặt đẹp trai thì cũng chỉ thế thôi.Hiểu chưa?
    huonggiang_hufs
  7. negociateur

Bà chị này lại loạn ngôn rồi, ai bảo bà chị là con trai không hiểu tâm lý con gái cơ chứ??? Chắc bà chị không nghe chương trình cửa sổ tình yêu thường xuyên rồi. Hôm nào thử gọi điện lên đấy hỏi xem tỉ lệ nam giới trong hội đồng cố vấn tâm lí chiếm bao nhiêu, và tỉ lệ các bạn nữ gọi điện tới xin lời khuyên là bao nhiêu??? Rồi hãy phát biểu nhé! Trong box này hình như không có người ngồi rỗi hơi để đoán già đoán non đâu.
    Còn nữa, ai là người có cái đầu rỗng và một bộ mặt điển trai hay một bộ cánh đắt tiền mà bà chị định ám chỉ trong cái topic này ??? Dù có thế nào thì cũng đừng nên xúc phạm nhau thế, mất đi sự thoải mái vui vẻ, ok?!
  8. Winter82

Winter82 Thành viên mới

Bé nego này có vẻ thích cãi nhau đây!Ok nếu bé thích!Còn cái thứ đầu rỗng,điển trai hay một bộ cánh đắt tiền thì giờ có nhiều lắm bé ạ.Mà hình như bé giật mình hả?Hehhehhehe......Vậy thì calm down đi.Chị nói chung chung mà,chứ có nói là ai đâu!hehhehe.....mình già rồi còn cãi nhau với trẻ con!
    huonggiang_hufs
  9. titi_2209

titi_2209 Thành viên mới

Bé Giang manh động quá
    Lý thuyết à, đó là những gì trong sách vở, trong những cuốn tiểu thuyết sướt mướt, trong những bộ phim lâm ly, trong những câu truyện cổ tích.
    Thực tế à, đó là những gì xung quanh em, những gì mà em đã nhìn thấy, đã nghe thấy, đã nếm trải, những cảm giác bồi hồi, xao xuyến khi em nhìn vào mắt người ấy, những khoảnh khắc em không thể kiểm soát được nhịp đập của trái tim mình.
    Và nếu một cái đầu không đến nỗi rỗng lắm được khoác lên một bộ cánh đắt tiền hay một gương mặt đẹp trai thì sao? Có hơn một cặp kính dầy cộm, một khuôn mặt (đẹp trai tương ứng với độ không trống rỗng của cái đầu trên) bơ phờ vì thức đêm không?
    Thôi dừng lại ở đây nhé. Anh không muốn tiếp tục tranh luận về đề tài này nữa.
    À mà em sắp ra trường rồi đấy nhỉ. Định ở lại HN hay về NB?
    Chúc thành công
  10. negociateur

Bác Titi viết sai chính tả rùi,c oi lại đê. Còn cái mà bác nói đến, một cặp kính dày cộm ấy, bác bị thế àh??? Em cũng rứa nè, mới 9 dp thui, cơ mà hơn ối đứa..... Nhưng hình như con gái bây giờ tụi họ chẳng để ý tới mấy thứ đó nhiều bác àh, bằng chứng sinh động nhất là em đây này, hic.