1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kêu gọi offline tại Nha Trang

Chủ đề trong 'Đất Sài Gòn' bởi bediudang, 23/02/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bediudang

bediudang Thành viên mới Đang bị khóa

Kêu gọi offline tại Nha Trang

Tình hình là sg nắng nóng ..sẵn tiện bdd cũng đang có chuyện buồn ..nên muốn đi Nha Trang chơi ..mà ko lẽ đi 1 mình thì lại càng buồn ..nên bdd kêu gọi mọi người ..ai đang có ý định đi du lịch thì đi Nha Trang với bdd nha

thời gian đi ..cuối tháng 3 ...đầu tháng 4 ..sẵn kỷ niệm ngày offline của hội là ngày 1/4
    thời gian đi : dự trù 4 ngày
    phương tiện đi lại : máy bay ( book vé trước 2 tuần giá sẽ rẻ lém ..khứ hồi khoảng hơn 1 triệu ) ..đi máy bay nhanh gọn lẹ ..ko mất thời gian ..vđặc biệt đối với người say xe như bdd thì bó tay nếu như ngồi xe 10 tiếng là chít luôn trên xe hihihih

tình hình tinh thần ăn chơi là thế ..kêu gào thảm thiết mọi người đi offline Nha Trang ..hihihih

sẽ chốt quyết định vào ngày 15/3 ..để còn book vé máy bay nha ..mời chị em cô bác ..bà con vô tham gia ..xin chân thành cảm ơn
  2. FJX

FJX Thành viên mới

Chài, đi bằng máy bay rùi còn phải đi thim 1 tiếng đồng hồ nữa mí vào TP.
    Em đi NT chủ trương đi như chạy giặc cơ: Tối thứ 6 đón xe, sáng thứ 7 có mặt, ăn chơi hết CN, sáng thứ 2 có mặt tại SG. Hehe
    Đi 4 ngày cũng chả bít chơi gì vì đi NT nhiều lần quá òi. Ở đó có mỗi món cháo Ốc là thích, hơ.
    Đề nghị đổi địa điểm, về quê tắm sông đê, cây trái bao la tha hồ vừa ăn vừa chọi.
  3. FJX

FJX Thành viên mới

vụ giá vé rẻ chưa tới 1tr Khứ hồi ko bít sis check với ai, Jetstar ko có chuyến ra NT, còn của VN airlines trong tháng 3 đi khứ hồi rẻ nhất là 852k, chưa gồm thuế và lệ phí sân bay.
    Chắc cuối tuần này phóng ra NT quá.
  4. bediudang

trời em ..đi du lịch để relax ..chứ đi như chạy giặc thế thì mệt lám ..relax gì nổi .huhuh chị thích nha trang..đi nhiều rồi vẫn thích heheheh..nha trang thú vị lắm đấy chứ ..ban ngày thì tắm biển ..buổi tối ra sailing club vui ơi là vui ..nghe nhạc rầm rầm ở giữa bãi biển ..vui cực kì
  5. banglangtim_fl

banglangtim_fl Thành viên mới

Nha trang nào pakon ui, có gì rủ nhau vào nhà cocan đập phá ấy chứ nhỉ,
    Tui thấy con còi nó cũng có ý hay đóa bà, đi như vậy cũng được, tối thứ sáu đi, sáng thứ hai có mẹt tại tphố.Như vậy lịch ok. ngày thứ 7 đi tắm biển,lên đảo chơi, chiều đi lên đảo chơi cảm giác mạnh, chủ nhật la cà ........
  6. bediudang

sis nói khứ hồi khoảng hơn 1 triệu ..chứ đâu có nói là chưa đến 1 triệu đâu ..hhheheheh vé khứ hồi 852k chưa thuế ..chưa lệ phí sân bay ..vậy là rẻ rùi ..quyết định đi thui
    to mụ bằng lăng : đi như vậy oài lấm ..tui chủ yếu đi để tìm sự thanh bình nên tui muốn đi lâu lau chút ..3 ngày mới đã ..chứ đi 3 ngày oải lắm bà ui
  7. cocan

cocan Thành viên mới

hiihiihihhiih,,,đập nhà tui,,,,
  8. bediudang

nha trang đê ..đập nhà sis cocan đê hehehe
  9. FJX

FJX Thành viên mới

Hị hị, tình hình là ko đăng ký đc, đến lúc đó nếu em có mặt ở NT thì sẽ gọi điện báo.
  10. lovelessrockman

lovelessrockman Thành viên quen thuộc

bé dịu dàng dạo này buôn bán thế nào ?
    have a good trip !!