1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khai báo tạm trú tạm vắng !!!!

Chủ đề trong 'Quảng Bình' bởi dvh_itdr, 10/06/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. portalvn2000

portalvn2000 Thành viên mới

Khiếp, ăn cháo ngao hồ Tây chưa đã còn đòi về Nhật Lệ tụ tập ăn CHáo Ngao nữa. Thanh Hằng nhớ rủ em XGNĐH đi nhé, em nớ mấy cái vụ cháo ngao ni có kinh nghiệm lắm
  2. 132989

132989 Thành viên mới

he he bác REC hay thiệt. Đăng kí hộ em rùi à?
    Từ bựa về QB đến chừ đau cẳng nên lặn k sủi tăm lên được luôn. Chiều em sẽ ra, cùng với Hun-ny của em. Nhưng mà ra chổ mô mới đc chơ bác REC?có chi fone em với hi, máy em hết xiền roài. . Eng Huy có về k rứa Bác?
    052.840809
  3. dvh_itdr

dvh_itdr Thành viên mới

Hôm trước, nghe nói O 2989 ưng đi "dzậu" lắm. Chừ thì thoả lòng mong muốn nhé. Tiếc là eng không về được. Sáng ni T7 mà vẫn lên cơ quan pót mấy bài về ẩm thực cho "đợ" thèm. Mạ ơi! Chiều ni có ở Nhật lệ có phải hay ko..
    Thôi, tự an ủi miềng bằng mấy món trong QBO vậy, đây nì: http://www.quangbinhonline.com/S-Portal.aspx?tabid=449
  4. rec

rec Thành viên mới

Thôi xong! Ước ao ngao ngiếc.
    6 người vừa đủ một fỏm nhưng âm thịnh dương suy nên không uống mấy. Quán có 4 món liên quan đến ngao: Nướng, Xào, Hấp, Cháo thì anh em làm tất không bỏ sót gạch nào và cũng không có một động vật biển nào khác được đưa vào thực đơn. Chắc phải mất 1 tháng, thậm chí một năm sau các chiến hữu trong hội nghị bàn tròn chiều nay mới gọi lại món NGAO.
    Không chỉ có ăn Ngao, 2 anh em "cọc chèo" cũng đã tranh thủ xuống nhúng được 1lúc, nước mát rười rượi, teo hết cả mọi thứ. Rồi còn sở thị Đồng Hới đúng một vòng trước khi ''từng đôi chim bay đi''.
    Vui vẻ, nhẹ nhàng.
    Chia tay Đồng Hới và hẹn gặp lại ''Ngày tôi về''. Thông báo cắt hộ khẩu.
  5. 132989

132989 Thành viên mới

Tối hôm qua về k biết răng mà em với Hun ni đau bụng cả đêm trối chết, không biết đến khi mô mới đủ can đảm gọi lại món NGAO thiệt.
    Miềng quên k mang camera chơ không mần một quả quay màn thoát y của bác REC mà tung lên cho anh em ngó thì cứ gọi là tuyệt !
    Mà cũng nỏ hiểu bác REC thì thầm mùa xuân chi với Hun ni của em mà hắn về cứ hằm hè em mãi rứa?Khổ ghê?
    Hy vọng sẽ có ngày anh em miềng hội ngộ ở Đồng Hới bựa nữa, đông hơn, vui hơn.....
    He he tin cuối: Tháng 10 bác REC lấy vợ
  6. nguoinguon

nguoinguon Thành viên mới

E hèm! em hẹn bac Rec xuống nhà chơi nhưng bận quá chưa đi được, sorry nha bác.
    Với lí do bận em cũng xin phép vắng mặt trên diễn đàn 1 thời gian, chúc anh chị em ở lại vui và thanh công, họp hiếc xôm trụ, em thỉnh thoảng online mong có nhiều điều học hỏi
    Lần nữa chúc sức khoẻ cả nhà
  7. dvh_itdr

dvh_itdr Thành viên mới

@REC: Chết thiệt: Bác REC chưa cưới vợ mà dám thoát y rồi ah.
    @ 2989: O đã xin phép REC để mọi người coi đây là tin chính thức chưa đó?
    Được dvh_itdr sửa chữa / chuyển vào 10:50 ngày 17/07/2006
  8. chickbig

chickbig Thành viên mới

Trời rứa là tháng 10 Rec lấy vợ...uổng công miềng bựa chừ cưa xẽ......Buồn quá Rec ơi! Răng Rec nở bỏ em mà đi lấy vợ rứa..T/C mấy năm nay thế là trôi theo chiều gió...
  9. rec

rec Thành viên mới

(Hơ, tiếng lành đồn ...thất thiệt. Cưới thiệt hả??)
    Quya lại nội dung chính, nhập hộ khẩu về HN trở lại từ lúc post cái này.
    Hôm ở Quảng Bình gặp 4C vui tệ. Với sự xuất hiện của tứ-đại-mỹ-nhân, chuyện trò liên tục từ 4-7h giờ chiều, tiếng nói nổ giòn tiếng cười vang thanh, làm cho sóng biển Nhật Lệ cũng trở nên vô hiệu lực.
    Nay ra HN, lại muốn rủ rê 4C gặp nhau chiều thứ 7. Thư giản cuối tuần bằng chương trình Thần Đồng Đất Việt (TĐĐV) của Truyền hình VN (VTC). Hiện đã đủ vé cho 6 người đi. Cụ thể như sau:
    - Xem trực tiếp cuộc thi tháng TĐĐV (chương trình tìm kiếm tài năng khối học sinh tiểu học, fát trên VTC hàng sáng thứ 7).
    - Thời gian 14h ngày 22/7/2006 (chiều ngày mai)
    - Địa điểm: Trường quay S4, Số 65 Lạc Trung - Hai Bà Trưng - HN
    Cô Chú nào đi được thì đăng ký, biết là chương trình măng non nhưng mấy khi có dịp vào trường quay của Truyền Hình. Cái quan trọng là sau đấy, chẳng nhẽ xem xong lại phóng xe về ngay (thế thì khác gì đi xem fim ), đấy quan trọng là hiệp 2.
    (Ps: Giấy mời hẳn hoi nhé, không khéo lại được lên TV vì ngồi hàng ghế đầu ấy chứ)
  10. nguoinguon

nguoinguon Thành viên mới

Ui trời, dân thủ đô sướng thiệt hi? Chứ như em đây thì đến khi mô được vào trường quay nhỉ? Hay là cố gắng làm anh Đỗ Việt Khoa thứ 2 để lên người đương thời đây