1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khai thác như thế nào đây các bác!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi okiaemdayah, 16/12/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. okiaemdayah

okiaemdayah Thành viên mới

b-(Em năm nay 24, thực sự chưa có mảnh tình vắt vai nào! nhưng chiến trận kinh qua cũng không ít, chỉ thằng theo kiểu chiến dịch chứ chưa hề ca lên khúc ca khải hoàn, chiến đấu toàn trên đất khách quê người ! Chiến lợi phẩm thu về cho mình chưa có gì!
    Em vào đề luôn^^Em ngoại hình tạm ổn, nói chung chịu khó đầu tư học hành, tham gia hoạt động phong trào và các mối quan hệ. Tính em ít nói, chỗ đông người nhiều khi chẳng nói được câu nào, nhưng riêng với các bạn nữ thì vấn đề chém gió luôn suôn sẻ và lúc nào cũng được cộng điểm). Bạn gái trước kia: Là em đánh đồn có địch, khai thác vào điểm yếu là địch đang chịu áp lực từ hậu phương, đồn địch có mâu thuẫn nên em chiếm đóng thành công!
    Đối tượng hiện tại: nhờ kĩ năng chém gió và tính xông pha, gái này hay đến chơi, em nhắn tin phát cũng xuất hiện ngay, có ngày chỉ qua nhìn mặt em cái rồi đi ngủ(em và gái là hàng xóm)- không ăn dưa bở nhưng em không biết vì lí do gì nhiều lắm là 2 ngày gái phải ngó mặt em 1 lần. Nhiều lúc qua phòng, hỏi em những câu rất "ngu" và thiếu logic, rồi về!
    Tình hình đối với đối tượng hiện tại : dạo này gái đã tự nhiên tăng cường độ va chạm chân tay với em và ở lại chơi khuya hơn mới về được( mặc dù có thằng bạn em sống cùng phòng nhưng gái nó đã tự nhiên hơn trước kia); Có nhiều hơn các hoạt động tập thể để em và gái tham gia chung. Em gặp cái khó là gái có 1 thằng em trai, tính nó chưa biết thế nào, vì em mới tiếp xúc có 2 lần, 1 con bạn cùng phòng(con bạn đã kết 1 thằng em VN bên này), và căng nhất là 1 gái bạn cùng lớp, gái này LACOSTE, tính cách cũng khó chịu thôi rồi, cung cách đối xử rất phân biệt!
    Em xin hỏi các bác, điểm yếu nào có thể khai thác được để pháo cái đồn này thành công! Khi mà bên địch luôn có 1 kẻ quấy rối là con lacoste cùng lớp????. Thiên thời, địa tương đối lợi, nhưng nhân không hoà....:-w
  2. Quovadis1982

Quovadis1982 Thành viên mới

1./ Anh hỏi chú: chú nói lại cho anh nghe cái đoạn màu xanh và màu đỏ kia là thế nào?
    2./ Chú du học sinh phỏng? Anh nghe nói du học sinh thiếu thốn tình cảm, sống thoáng đến với nhau cũng là bình thường. Cứ coi như em nó bật đèn xnh cho chú tiến tới đi!
    3./ Chú yêu con bé, yêu con bạn nó, yêu thằng em trai nó hay yêu con Lacoste? Sống trong nước bố mẹ còn không cấm cản dc. Nói gì sống xa nhà! gái nó bật đèn xanh với chú mà chú còn xoắn 3 cái chuyện ko đâu?
    P/S: Nhớ giải thích cho anh 2 đoạn: màu xanh và màu đỏ nhé!
  3. okiaemdayah

okiaemdayah Thành viên mới

Dạ em trả nhời bác luôn;))
    Đoạn xanh là em nói chuyện 1 cách nghiêm túc! Chuyện yêu và xác định tương lai lâu dài!
    Đoạn đỏ là những bài tập nho nhỏ em làm để nâng cao trình độ! Em tiến hành cả với những bài dễ, bài tính đơn giản và cả bài toán sao! bài nào em cũng làm rất chu đáo[r23)]
    Chuyện với em này, tự nhiên dễ dãi cởi mở, em cũng nghĩ không nên ăn dưa bở, vì Tây nó sống thoáng, đụng chạm, nhưng chắc gì đã cho vượt rào!
    Em gái này hiện đang alone, đã chia tay và nhiều lần kể về người cũ với thái độ chán nản, và bảo chán không muốn bị ràng buộc bởi tình yêu!
    Còn cái đoạn em lacoste, em đề cao nó , vì rằng nó là bạn thân em kia, mà tính lacoste lại rất khó chịu, thuộc lạoi cáo già và đồng bóng!kiểu em này chắc cả đời không kiếm nổi tấm chồng^:)^
    Để giành quyền kiểm soát đồn này sao mà khó quá, em chưa thể bóc tách con mồi ra khỏi đồng loại! Liệu em có nên ít qua nhà gái, để gái 1 thân một mình đến phòng chơi(qua phòng gái chắc chắn không gặp lacoste thì gặp thằng đệ gái )!- và tăng cường góp gió thành bão hơn nữa????