1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

KHAI TRƯƠNG FÒNG MẠCH

Chủ đề trong 'Khoa học công nghệ và môi trường' bởi HuongAnh, 22/02/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. HuongAnh

HuongAnh Thành viên mới

KHAI TRƯƠNG FÒNG MẠCH

Hôm nay ngày ...tháng...năm 200...,nhiệt dộ lúc này là 23 độ ,trời rất đẹp(ko lạnh lắm ),rất thích hợp để khai trương một Chào các anh chị hay nói theo fim chưởng Hồng Kông thì xin chào các vị tiền bối( tiền bối ở đây ý em ko fải nói anh chị già đâu nha mà là ý nói cac anh chi lớn tuổi hơn em mà thôi nên fải nói đây là những lời kính trọng).Được sự giới thiệu và lời mời của anh WILL nên em quyết định mở fòng khám tại đây vì theo anh HP nói là ở đây có nhiều bệnh nhâqn cần tư vấn về tình cảm .Mong các anh chị cho em tham gia vào bầy khỉ nhưng đừng biến em thành chú ỉn lạc loài nha vì em sợ sự cô đơn
    cái gì đó và tôi quyết định khai trương fòng mạch tâm lý để fục vụ mọi người -những người đã ,đang ,chưa và chắc chắn sẽ yêu .Ngoài ra fòng khám của tớ còn khám cho những ai cần tháo gỡ những tâm sự ,những ai muốn tìm ...bạn tri âm cho mình .Phòng mạch này nhận làm hết với fương châm giúp người là cần thiết ,giúp người là giúp chính ta ,làm cho bạn bè vui là chính bản thân mình mang niềm vui tới cho mình.(tốt bụng thật).Tất cả đều vì dân mừ.
    Chính vì vậy mà hôm nay tôi chính thức thành lập công khai(mà hình như chưa một lần bí mật thì fải) fòng khám này với mong muốn mọi người ủng hộ và nhiệt liệt hoan nghênh (có to tát quá ko nhể) .Nói chung là mọi người cứ tự nhiên và coi fòng khám này là nhà ý quên coi fòng khám này là "bạn thân" để tâm sự .Chúng tôi à quên tôi đảm bảo sẽ ko thu một đòng nào tiền viện fí (vì xét thấy rằng có thu thì cũng chăng ai trả đâu hic hic).Duới đây là mọt số thông tin về nhân sự của fòng khám:
    thứ1:BS Hương Anh Thứ 2:GĐ Hương AnhThứ3:Y TÁ Hương Anh Thông tin thêm về BS :Có chuyên môn khá dày dặn về khâu tâm lí(có thể giúp ích cho việc khám bệnh).Đã từng tư vấn ,khám và chữa cho nhiều "đối tượng" và được nhiều người tin tưởng vì "chữa "khỏi bệnh cho họ. Như thế này là tạm đủ rồi nhể .
    Bây giờ thì mọi người chứng kiến lễ khánh thành và cùng cắt băng khánh thành nào .Xin mọi người một tràng fáo tay nàoBốp bốpppppppp.
    HuongAnh

HuongAnh

HuongAnh
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa