1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khám phá những món quà 20/10 mà mọi cô gái đều muốn nhận

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi foxpdt, 12/10/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. foxpdt

foxpdt Thành viên mới

Ngày phụ nữ 20/10 đang đến rất gần rồi các ông ạ! Không biết là các bạn đã chuẩn bị gì cho ngày đặc biệt này chưa nhỉ? Nếu bạn đang băn khoăn không biết nên chuẩn bị quà tặng 20/10 nào cho nửa kia của mình thì hãy tham khảo ngay bài viết dưới đây nhé!

Sau đây là một số gợi ý dành cho bạn để có một buổi tối lãng mạn cùng người ấy trong ngày ý nghĩa này.

Một bữa ăn tối do chính tay bạn chuẩn bị
    Bạn có thể chuẩn bị một buổi ăn tối với món bò bít tết kèm theo một ít rượu vang. Hãy tưởng tượng vẻ mặt hạnh phúc của cô ấy khi cả hai cùng ngồi dưới ánh nến và thưởng thức buổi tối do chính tay bạn chuẩn bị. Đa số những cô gái đều sẽ rất cảm động khi nhận được một bữa ăn tối do chính tay người đàn ông của cô ấy tự tay nấu đấy các ông ạ!

Chuẩn bị: 400g thịt thăn vai bò, muối, hạt tiêu, dầu ô liu, bơ, lá hương thảo tươi, khoai tây chiên (tùy thích), sốt nấm (tùy thích).

Thực hiện:

• Ướp hai mặt của miếng thịt bò với muối và tiêu, chờ khoảng 10 – 15 phút để thấm gia vị.
    • Trong thời gian chờ thịt bò thấm gia vị bạn nên chiên khoai tây để ăn kèm. Khoai tây gọt vỏ rửa sạch với nước muối loãng, cắt khoai tây thành miếng nhỏ vừa ăn. Cho dầu vào chảo chiên khoai khoảng 5 phút với lửa vừa phải rồi vớt ra.
    • Cho dầu ô liu vào chảo, tiếp tục cho thịt vào chiên cho tới khi thịt chuyển màu vàng. Cho tiếp bơ và lá hương thảo vào chảo, rưới bơ đều lên thịt rồi tắt bếp.
    • Bước cuối cùng là trình bày món ăn ra đĩa và thưởng thức thành quả thôi.
    Một món quà tặng 20/10 nhỏ nhưng đầy ý nghĩa
    Một bữa ăn tối kèm theo một món quà nhỏ sẽ làm tăng gấp đôi niềm hạnh phúc cho cô ấy đó các chàng trai ạ! Hãy chuẩn bị cho cô ấy một lọ nước hoa hay một loại kem trang điểm để làm quà khi hai người ăn tối cùng nhau. Đa số mọi cô gái đều yêu thích làm đẹp chính vì vậy việc bạn tặng cho cô ấy một món quà tặng 20/10 dùng để trang điểm sẽ khiến cô ấy phát điên lên vì sung sướng đó.

Bạn có thể tham khảo kem trang điểm chống nắng CC Cream Sakura để làm quà tặng cho nửa kia của mình. Bật mí nhỏ cho bạn là kem CC Cream Sakura hiện đang được rất nhiều cô gái Việt Nam yêu thích lắm nhé! Để biết thêm chi tiết về sản phẩm bạn có thể truy cập vào địa chỉ kemsakura.net.vn hoặc đến trực tiếp cửa hàng theo địa chỉ 340D Hoàng Văn Thụ, phường 4, quận Tân Bình.

Một chuyến đi du lịch biển
    Một chuyến đi chơi biển cũng là một lựa chọn không tồi cho ngày 20/10 đó các ông ạ! Nhưng với cái nắng biển gay gắt thì làn da của các chị em sẽ rất dễ bị tổn thương. Hãy cho cô ấy thấy sự chu đáo và quan tâm của bạn dành cho cô ấy bằng việc chuẩn bị một tuýp kem chống nắng để làm quà tặng cho cô ấy. Món quà tuy nhỏ nhưng ý nghĩa thật to, cô ấy sẽ cảm động đến rơi nước mắt cho xem.

Bài viết này chính là những món quà mà mình đã cất công chuẩn bị dành cho vợ mình. Và bạn có biết lúc ấy cô ấy hạnh phúc và cảm động đến nhường nào không.

Hy vọng với những gợi ý trên sẽ giúp bạn có một món quà tặng 20/10 cực kỳ ý nghĩa bên cạnh nửa kia của mình nhé!

Nguồn: https://www.linkedin.com/pulse/nhữn...ực-hot-mà-mọi-cô-gái-đều-muốn-pham-duc-thinh/