1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

KHẨN, KHẨN! Em đã nói ra tình cảm của mình được chưa? (vote vote)

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi gacn08, 27/04/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. gacn08

gacn08 Thành viên quen thuộc

KHẨN, KHẨN! Em đã nói ra tình cảm của mình được chưa? (vote vote)

các bác ơi, lại phải vào nhờ các bác rồi, em đang quắn đít lên đây. Hồi trước em lên đây có hỏi các bác về cáo mà em đang cưa, bây giờ cáo ko nghĩ về tình yêu đầu nữa rồi, em cũng đã nghe lời các bác quan tâm nhẹ nhàng tới cáo, cáo vẫn chấp nhận và lúc hỏi han quan tâm thì cũng có trả lời. Em vẫn hay gửi thiệp điện tử cho cáo, cáo cũng đọc hết tất cả những thiệp em gửi, nhưng ko bao giờ nói gì cả .
    Hôm qua em đến nhà cáo thấy bó hoa to tướng đặt trên bàn, cáo khoe là có người tặng hoa cho cáo đấy (giọng rất phởn), thế là có thằng nhảy vào rồi . Giờ em nghĩ là phải nói rõ tình cảm của mình cho cáo thôi, như thế có được không hả các bác? Em chỉ sợ khi nói ra rồi thì cáo lại đề phòng và 2 đứa tự nhiên lại khó nói chuyện với nhau, nhưng ko nói thì sợ thằng kia nó cua mất thì lại giương mắt ếch ra mà tiếc. Các bác cho em lời khuyên với, nếu bác nào ủng hộ việc em tỏ tình thì xin nói cho em biết tỏ tình thế nào cho thật kute với ạ( em ko mời được cáo đi chơi, vì cáo này thuộc loại ngoan, mấy lần rủ đi chơi riêng nhưng cáo ko đi, thế nên chắc là phải nói ở nhà cáo thôi). Trường hợp của em em biết là không chắc thắng trên 50% nhưng chắc là ko còn cách nào khác. XIN CÁC BÁC TƯ VẤN NHIỆT TÌNH CHO EM VỚI, EM VOTE TƯNG BỪNG KHÓI MÂY CHO CÁC Ý KIẾN TÍCH CỰC CỦA CÁC BÁC NHÁ! Em đang xoắn tít mù.

PS: đây là 2 cái link cũ em đã hỏi các bác, nếu bác nào rỗi thì có thể vào đây đọc để đưa ra lời khuyên chí lý chí tình cho em:

http://www10.ttvnol.com/tvty/1021422.ttvn
    http://www10.ttvnol.com/tvty/1029191.ttvn
  2. holyphoenix

holyphoenix Thành viên mới

Mịa nhà chú chứ, bản lĩnh kém thế, mới thấy có thằng tặng hoa mà đã quắn đít lên định làm bậy rồi
    Thằng kia mới quen mà đã tặng hoa chắc cũng gà thôi, sao phải xoắn
    Cáo ko đc đi chơi với bác thì cũng chả đc đi chơi với thằng nào, sao phải vội, cứ bình tĩnh đóng mác bạn thân quan tâm nhẹ nhàng đến em ây đi, khi nào rủ được đi chơi nhiều nhiều, cầm tay cầm chân rồi hẵng tính tiếp.
  3. gacn08

thì em vẫn quan tâm tới cáo đấy thôi, nhưng cáo này cũng thuộc loại nice, lại đang học trường ngon, có nhiều thằng ngấp nghé nên em hơi xoắn. Hồi trước còn rủ đi chơi dc (cáo ở nhà trọ) nhưng bây giờ rủ cáo đi khó quá, cũng tại em gà ko biết dứt điểm nên giờ mới thế này. Các bác giúp em với!
  4. cad_garfield

cad_garfield Thành viên mới

thế thì bác đừng thổ lộ vội, có khi cáo nó thử bác đấy
    từ tốn thôi, xoắn mấy thì xoắn, làm lơ đi 1 tý, để xem cáo thế nào
    thường em thấy vội vã thổ lộ dễ bất thành đấy
  5. gacn08

hôm qua lúc cáo khoe, mặt em vẫn lạnh như tiền, nhưng về nhà nghĩ mình cũng có cảm tình với cáo lâu rồi, nếu ko nói cái này ra cáo lại coi mình như bạn thân thì có mà ăn......
    Ca này của em khả năng không được 50% nếu không muốn nói là ít hơn, nhưng em thấy trên này có rất nhiều bác cũng không chắc thắng mà tỏ tình cuối cùng vẫn được đấy thôi. Vừa vote cho 2 bác. Em vẫn xoắn quá, vừa gà vừa ngu nó khổ thế đấy các bác ạ.
  6. chanquayxoan

chanquayxoan Thành viên mới Đang bị khóa

Không tỏ tình thì ấm ức, tỏ tình thì chết. Tôi nghĩ chú có tình cảm với Cáo lâu rồi, rủ cáo đi cafe mấy lần Cáo không đi, chứng tỏ mồm mép chú kém. Thằng nào hót hay, tôi thề là Cáo đi ngay.
    Vụ Cáo khoe với chú có thằng tặng hoa. Bọn Cáo tâm lý là thế. Chuyện bình thường thôi. Chú có tin là thêm một thằng thứ 3 nhẩy vào tán, cáo cũng đem khoe ngay. Ăn thua là Cáo chấm thằng nào.
    Vụ này đừng có dại mà quắn lên. Quắn lên Cáo cũng không đồng ý ngay đâu. Tôi băn khoăn là Cáo đồng ý thì chú hơn được cái gì. Được ******** với nó à ? hay là danh chính ngôn thuận tôi là người yêu của cô.
  7. houseman

houseman Thành viên mới

thôi để tôi tiên đoán cho chú thế này nhớ
    nói chung là cáo này có tình cảm với chú ok
    tiếp này
    cáo đang trong giai đoạn thử chú
    nên chú mà làm giống như trên thì khả năng (khả năng thôi nhé) xảy ra là cao nên ko có cách nào khác là chú tự chui đầu vào rọ sơm đí,rồi từ từ em nó sẽ cho chú xem hết
    các bác thấy em nói có đúng ko ợ
    vote nhé
  8. trungmabu128

trungmabu128 Thành viên mới

Ko cần biết là có kẻ thứ 3 hay không, nhưng mà ngày nghỉ tới này, sáng thứ 7 hoặc chủ nhật nhá, chú vác cho anh bó hoa to vào, hoa hồng trắng ý nhá, anh đảm bảo hiệu quả
  9. gacn08

bác là bô lão trong Cốc này, bác phân tích chí lý lắm, em mời bác 1 ly cái đã thế bây giờ em phải làm gì hở bác?
    Được gacn08 sửa chữa / chuyển vào 10:24 ngày 27/04/2008
  10. gacn08

cái này là em ý thử xem chú có ghen ko này
    cáo này đang có ý định bắt chú phải "tỏ tình"
    ok tỏ tình thì tỏ tình
    xong rồi ra sao?
    chắc chắn 100% là bị từ chối
    RỒI....
    từ lúc tỏ tình xong em ý sẽ lúc nóng lúc lạnh với chú
    lý do vì chú đã sập bẫy em ý.em ý biết chú yêu em ý và sẽ dắt mũi chú (nhưng mà em ý có cảm tình thì mới chăn dắt chú ,yên tâm đi
    )
    trong bí kíp quacker tôi thấy có câu này là hoàn toàn chính xác
    <BLOCKQUOTE id=quote><font size=1 face="Arial" id=quote>Trích từ: đối với con gái,tình cảm tiến triển 1 cách tự nhiên và từ từ là cực kỳ quan trọng[/QUOTE]
    nên chú mà làm giống như trên thì khả năng (khả năng thôi nhé) xảy ra là cao nên ko có cách nào khác là chú tự chui đầu vào rọ sơm đí,rồi từ từ em nó sẽ cho chú xem hết
    các bác thấy em nói có đúng ko ợ
    vote nhé
    [/QUOTE]
    vừa vote cho bác rồi nhá. Em cũng biết là nếu tỏ tình thế nào cũng ăn quả "2 sôi 3 lạnh" của cáo ngay, nhưng cũng tại đang xoắn vì có vụ thằng kia nó nhẩy vào, mà giờ cao thủ thì nhiều, còn tồn tại mấy con gà như em đâu. Chỉ sợ thằng kia nó cua xong thì mình móm