1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khẩn: Thành lập trang DCHP OPEN. Đề nghị tất cả chúng ta vào mục này và cho ý kiến

Chủ đề trong 'Giải Trí Hải phòng' bởi phong_bigstorm, 07/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Nico78

Nico78 F525 Moderator

Vậy là tốt! Thành viên cứng đầu nhất đã ngoan ngoãn, chắc là sẽ thành công thôi!
    Người già ới ơi!!!
    làm việc thôi nào!
    Thà một phút huy hoàng rồi chợt tắt
    Còn hơn buồn le lói suốt trăm năm!
  2. tuananhngo

tuananhngo Thành viên quen thuộc

cứ thử rồi sẽ biết thôi mà cãi nhau hoài mất đoan kết .

Paolo Di Canio

Đàn ông rửa chén quét nhà
    Vợ kêu thì dạ: bẩm bà có em
  3. ngocconuong

ngocconuong Thành viên quen thuộc

từ lúc mà em bắt đầu tham gia lại DC sau hơn 1 tháng xa cách em chợt thấy thiếu thiếu 1 cái gì đó khong thể gọi tên, không thể nói thành lời được nhưng đến lúc này đây giwò phút này đây em dã đọc đưọc cái thiếu đó là gì rồi.
    Đó là chủ tịch yêu dấu của chúng ta, chân nữ hoàn hảo nhất DC.
    nỗi nhớ đó dù không ai dám nhắc tới không ai nói ra nhưng thực sự nó cứ ám ảnh từng thành viên trong DC.
    Mỗi lần em ngồi trên băng ghế uống nước em cứ nhìn ra đương pite để mong nhìn lại những bước đi điêu luyện những cái nhún mình, những bước lắc hông đẹp đẽ của chủ tịch khi xưa mà nào còn thấy nữa.
    Điều đó gây ra sự nuối tiếc nhưng mà lớn hơn để lại một lỗ hổng lớn trong ban nhân sự DC thiếu 1 chân nữ cho nhiều bạn nam trong DC ý em noi chân nữ biết nhảy giỏi và đẹp để có thể đi cùng với nhiều thành viên trong DC mà không gây ra tâm lý ngần ngại cho nam. Nói thật my stic nhảy đẹp nhưng đến chưa đều các buổi của DC và chưa tạo được sự hoà đồng mà chủ tịch đã làm. Cái đó thuộc về sự quản trị nhân sự mà chủ tịch đã làm em không định đem ai ra so sánh với ai, nhưng mong rằng anh nico đọc bài này mau kiếm 1 chân nữ giỏi có tâm huyết có sức khoẻ để cùng anh dìu dắt DC cùng ban nhân sự chia sẻ gánh nặng cho Mystic có được k ạ?
    lời cuối nói cho lòng mình: HEHhe may là em là chân nữ Dc mình lại có nhiều nam nên cũng đỡ phải ngồi buồn trên băng ghế mà không được ra nhảy
    Nuno gomes ơi anh là niềm khát vọng của em
  4. minnie_b.l.p

minnie_b.l.p Thành viên quen thuộc

To: Ngoconuong . Tôi vẫn có thể tham gia dancing cùng các bạn bất cứ lúc nào tôi có thể chính vì thế các bạn không phải lo rằng ko có chủ tịch .Cám ơn tình cảm mà bạn đã dành cho tôi
    Minnie_b.l.p
  5. tuyetrinh

tuyetrinh Thành viên tích cực

hehhe . Đọc bài của ngôcnuong mà cứ như là văn điếu chủ tich nhỉ ?
    nhưng mà bao giờ thì chủ tịch về nhỉ ?
    Đời Anh sẽ ra sao nếu anh không có Em
  6. Nico78

Nico78 F525 Moderator

Chủ tịch về rồi!
    Lại đi rồi!!!
    Thà một phút huy hoàng rồi chợt tắt
    Còn hơn buồn le lói suốt trăm năm!
  7. Fire_Phoenix_new

Fire_Phoenix_new Thành viên quen thuộc

Bác Nico nói thành viên cứng đầu nhất là nói ai vậy?
    Chào mừng chủ tịch đã trở về. Chủ tịch thi tốt chứ?
    Ai dám bảo chăn trâu là khổ ?
    Tôi chăn nàng còn khổ hơn chăn trâu...

Khè Khè Khè...(Cười kiểu dở hơi)
  8. mystic

mystic Thành viên mới

Đầu tiên phải nói tôi rất thích bài viết của ngocconuong ,nó rất sâu sắc và thể hiện dc tình cảm của đa số thành viên đối với chủ tịch ,đặc biệt là của tôi.Nhưng theo tôi vấn đề quản lý nhân sự là việc bác nico luôn quan tâm và đặt lên hàng đầu , nên ko có chuyện nhân sự có vấn đề .Còn về vấn đề cá nhân của riêng tôi thì tôi sẽ xem xét lạ bản thân mình, nhưng tôi thấy mình chưa bị kêu là vô duyên nữa thôi chứ còn về hoà đồng thì có lẽ đấy là bản chất cực kì dễ thương của tôi.Còn tôi sẽ ko sợ trách nhiệm nếu như ban lãnh đạo có tin tưởng và tôi thấy dấy là 1 điều vinh dự .
    mystic

Sóng bắt đầu từ gió
    Gió bắt đầu từ đâu
    Em cũng không biết nữa
    Khi nào ta yêu nhau.
    [/size=7]
  9. ngocconuong

ngocconuong Thành viên quen thuộc

cái thứ tôi gọi là quản trị con người ở đây không phải là quân số như mystic hiểu đâu. mà quản lý về tâm lý của con người cơ có nhiều loại tâm lý trong cái thuộc về con người lắm như "tâm lý e dè", " tâm lý hoà đồng", " tâm lý thích giao tiếp" v..vv
    đó là sự lôi kéo tâm lý để mọi người có cùng một suy nghĩ khi bưóc lên sàn mà chủ tịch đã làm được để kéo được các thành viên ra khỏi vỏ ốc để tham gia nhảy để họ tự chứng minh được họ cũng yêu mến môn nghệ thuật này cũng ham mê nhảy như ai, như tôi chẳng hạn cứ nhìn thấy những bước lắc hông những điệu nhún mình khi bước đi của chủ tịch tôi lại mê ao ước rằng rồi có ngày mình cũng có thể uyển chuyển như thế
    có lúc tôi không nhảy thì chỉ ngồi nhìn rất chăm chú vào đôi giày nhảy của chủ tịch thầm thán phục sao cô ấy có thể múa được trên cái thang đó nhỉ mà không hề vấp ngã hahha, từ ưóc ao mà tôi mê nhảy đi hết bài này đên bài khác mong có được 1 phần nhỏ như thế ôi chao đến bao giờ đây?
    chủ tịch cũng có phương pháp sư phạm tuyệt hảo nữa bước đi rất dễ hiểu mà chẳng cần nói nhiều ( thế mà mấy ngày trong tháng 7 đi thi mất tăm chăng được diện kiến là mấy)
    thôi khen chủ tịch có mà đến ttết công gô hêhh thôi mong mọi người hiểu được lời tui nói trong bài này còn không hỉu được thì cho qua cóc có gì mà suy nghĩ vì đây chỉ là chút cảm xúc vụt đến khi đọc bài của mystic
    Nuno gomes ơi anh là niềm khát vọng của em
  10. xitrum4eyes

xitrum4eyes Thành viên rất tích cực

Chủ tịch về rồi ah , hay quá , em về mừ xem . hic lao Nico chọc đầu dạo này làm seo ý , thiếu vắng em , trông bộ mặt của lão cứ chảy dài buồn thườn thượt ấy , nhất là khi có điệu sờ nhanh , à sờ lâu bắt đầu ,lão lại đứng một mình trước gương , làm anh lại phải chạy ra an ủi ....... ặc ặc ặc ....hic hic hic
    Long live 1980's family
    Tôi không hề sợ cô đơn
    Vì mình tôi đã có hơn một mình