1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khi bạn gái muốn ... chuyện ấy . Làm sao đây ? Từ chối hay nhận lời

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi nubakachi, 06/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. co_be_kinh_canhp

co_be_kinh_canhp Thành viên quen thuộc

Các bác nam bàn tán ghê nhỉ ???? Của trời cho ko an để nó .... mốc ra ah ???Thôi thì .. nhắm mắt đưa chân đi !!

Một chiếc lá vàng rơi đâu phải mùa thu đến
    Một cái nhìn âu yếm đâu phải đã là yêu !!??

Em Nhớ Anh
  2. nubakachi

nubakachi Thành viên quen thuộc

nay nay ! toi noi that day ma` cac bac ko tin tui sao , luc nao ko co ai o nha co ay deu hung len roi noi.Tui chua bao gio quan he ca dau chi mong cac bac cho 1 loi khuyen nho ma thoi ma sao cac bac luon bao la nham mat dua chan lam lieu.Chang le muon thu hay sao hay la muon biet cam giac sung suong nhu the nao ? Chẳng nhẽ lại thử ???
    Ý các bác thế nào ??? Đồng ý ko ???
    hieu
  3. sexy_tequila

sexy_tequila Thành viên mới

she wants it , she got it . Let things become natural bros .
    look at my signature.
    man has to do what man has to do
  4. dragon82

dragon82 Thành viên rất tích cực

Hãy đồng ý nếu bạn chắc chắn tránh được "hậu quả" OK, còn kô thì thôi, đừng vì 1 phút huy hoàng rồi chợp tắt

I''m a big big boy in a big big world but not a big big thing if you leave me...
  5. tainguyen

tainguyen Thành viên mới

Có vậy mà cũng phải hỏi. Bạn phải tự hỏi mình là có muốn hay không và đã sẵn sàng chưa. Tui chỉ nói vậy thôi.
    Học nhều mà không hểu bao nhêu
    Vừa học vừa êu hểu mới nhều.
  6. Luckyaus

Luckyaus Thành viên mới

để tui tóm tắt ý của mọi người nhé, hầu hết mọi người (90%) khuyên chú là nên làm đi, vì không có mèo nào lại đi chê mỡ cả, trừ khi chú không phải là mèo thôi, còn chuyện sau này là do lỗi cô ấy tại vì ai lại đem mỡ để miệng mèo. Nhưng chú nhớ mang đồ bảo hộ nhá, để tránh tình trạng thằng khác ăn ốc rồi mình đổ vỏ và tránh tình trạng 1 phút huy hoàng rồi chợp tắt cũng như các chuyện phát sinh sau này......À, mà chắc chú biết làm sao chứ nhỉ? không biết cứ mạnh dạn hỏi các anh các chú , các chị trê này
    Good luck man
    too KOOL for SKOOL
  7. mercuryhn

mercuryhn Thành viên quen thuộc

Theo tui thì thế này, xin lỗi các bạn trước, tôi cũng có nhiều kinh nghiệm trong quan hệ ái tình, ko phải là với mấy ả **** à nghe, với **** thì có đúng 1 lần thui, còn với bạn gái thì đếm không hết. Theo tui thì con gái họ cũng có những ham muốn chẳng khác gì chúng ta. Cái này chính tui nghe mấy đứa con gái lớp tui nói hồi tui còn học cấp 3 trường Việt Đức ý. mà các bạn biết hồi đó cách đay bao lâu rồi không, 7 năm rùi, thế mà hồi đó đã thế, chả trách bi giờ.
    Nhưng trở lại câu chuyện của bác NO... gì đó, phải đặt câu hỏi là các bác ( bác và bồ bác ) năm nay bao tuổi, cô ấy đã có bạn trai nào trước bác chưa. Theo tui biết nhiều cô đã từng yêu và đã từng thử âu yếm đến khi bỏ nhau là cũng muốn lắm.. Tôi có một cô bạn cứ đến nhà tui choi là vào phòng tui nằm kềnh ra giường ( bạn thân mà ) nhưng hổng phải người yêu, cô nàng này khá xinh nhé. Bữa trước khi cô ấy ngủ trên giường tôi lúc tôi ngồi đọc báo bên cạnh, tôi đã định cho nàng ...tặc....nhưng đúng lúc đó lại có người nhà về, đúng là thành sự tại thiên, đau quá.... nói chung trong trường hợp của bác kia, anh em người ngoài cuộc nói thì dễ, nhưng thật sự không phải làm là dễ. Nhỡ đâu cô bạn kia cũng chỉ muốn hôn hít, sờ mó thì sao, nhiều cô thích nghịch chỗ đó của chúng ta lắm nhưng làm thật thì sợ..thật đấy các bạn ạ...Lúc đó có thể anh bạn của chúng ta có thể hơi khớp nên chác gì bảo thằng nhỏ nó đã nghe cho. Hoặc giả còn đắn đo suy nghĩ gì, cái này thì nói ra tốn giấy mực lắm...
    Thôi thì có kinh nghiệm để lần sau ta khỏi bất nghờ nhé. Thua keo này ta bày keo khác. Chác chắn anh kia còn nhiều cơ hội lắm với cô bồ đó. Thậm chí lần sau bạn chủ động cũng được mà.
  8. nhuduchieu

nhuduchieu Thành viên mới

theo mình nghĩ thì bạn đã nghĩ dến chuyện đó chưa, nếu mà chưa thì đơn giản thôi còn nếu mà chính bạn cũng có ý nghĩ là nếu không có ai ở nhà mà bạn gái lại muốn chuyện đó thì khó lắm bởi vì lúc đó thì cả 2 khó có thể kìm chế được mặc dù đó là thử hay thật chăng nữa. Bạn nên sáng suốt nhận định trước đã. Chúc bạn thành công. Còn nếu không thì tốt nhất là bạn nên làm một cốc nước lạnh để kìm chế nhé.[ Nhữ Đức Hiếu
  9. nhoc_cj

nhoc_cj Thành viên mới Đang bị khóa

Sợ thật, con gái như thế thì em xin kiếu, hay nó định bẫy bác để đổ trách nhiệm????
    A friend inneed is a friend indeed
  10. babyrose

babyrose Thành viên mới

Còn theo tôi thì lại khác, mặc dù lúc đó mình có thể rất muốn nhưng không nên làm chuyện đó ở nhà mình, càng tránh càng tốt, mà cũng không thể nói trước được điều gì một khi cả hai cùng máu lên thì cũng không cản được lại còn lợi thế là nhà không có ai? nói tóm lại nên tránh chuyện đó xảy ra ngay tại nhà mình........
    Em sẽ bên anh đến khi có thể..