1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khi boyfriend....

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi ellie, 21/04/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ellie

ellie Thành viên mới

Bạn sẽ cảm thấy điều gì khi vào inbox của bf và thấy confirm username trong một trang web adult finder, looking for G for erotic/*** chat.... Mình thừa nhận mình đã vào trộm vì mình biết password <chính bf nói> but I am completedly disappointed! I felt I was cheated!
  2. woodwheel

woodwheel Thành viên mới

Khác gì đọc tin nhắn trong inbox thấy sms với 1 ******* ... Dù sự việc hẹn hò xảy ra chưa hay ko, điều đó như 1 đòn rồi. I know your feelings .
  3. demtranghk

demtranghk Thành viên mới

đừng kết tội người ta ngay thế. Có thể bf chỉ vô tình vào đó xem rồi tò mò click vào đường dẫn nên trang web đó gửi lại thư confirm thôi. Đôi khi các guy cũng tò mò và vào những trang adult mà. You cứ tế nhị tâm sự để xem chàng giải thích ra sao. Còn nếu không cứ giả vờ là bạn trai đứa bạn em vào trang adult, theo anh thì anh ta vào đó làm gì, tại sao làm thế, .... để lắng nghe xem bf của you bảo sao.
    Mà đừng có làm cái trò vào email add của bạn mình làm gì. Tớ nói thật đấy, không nên đâu, ai cũng có khoảng trời riêng của mình mà.
    Chúc sớm vui vẻ.
  4. preludeNo1

preludeNo1 Thành viên rất tích cực

Mình thấy có những điều không nên biết còn hơn. Ít ra còn có cái mà nuôi hi vọng...
    Còn mấy cái như của ellie nói cũng chẳng ghê gớm lắm, chẳng khác gì máy BF của bạn có chứa film hay ảnh xxx (mà cái này thì nhiều lắm, có khi đăng kí ở mấy trang web để tải về).
  5. newest

newest Thành viên mới Đang bị khóa

Cái này bình thường mà ellie....100 thằng thì có đến 80 thằng thế nào có máy vi tính mà chẳng có tí chút *** ....
    Nó kô hẳn là thể hiện tính cách của đàn ông mà nó cũng như giải trí thôi...bạn đừng lo
    Finder G ,chat ***...thì cũng tương tự,chỉ là giải trí qua mạng ..nhất là với nuớc ngoài làm sao tiếp xúc được,cho nên bạn đừng có lo nghĩ.
    Chính mình đây này,mình nói thẳng với GF là mình có vào box GT và xem fim để hiểu bít hơn........
  6. KieuMy13

KieuMy13 Thành viên mới

Chat *** thì cũng chỉ hơn xem film 3sọc một tí thôi.. Nói chung là ko nên, nhưng cũng ko phải là quá sức tưởng tượng..
  7. coolhead

coolhead Thành viên mới

Thời nay thì việc hiểu biết thêm về ******** là điều bình thường và cần thiết trở nên bình thường không chỉ với con trai mà cả với con gái. Bạn nên open vấn đề này với bạn trai của mình để cả hai hiểu nhau hơn. Chứ việc vào trang web *** thì chắc 100% thành viên ở đây đã tìm hiểu rồi (mạn phép các bác cho em phát biển mạnh dạn nhé) chứ nếu không lấy đâu ra thông tin mà tư vấn cho pà con kô pác nữa.
  8. power160watt

power160watt Thành viên quen thuộc

Thế bf của em đã ... request (hace) *** với em chưa ??? nếu rồi chắc chú ấy chả vào mấy trang đấy nữa đâu hoặc vào thì cũng vô hại.
    Đàn ông mà, fải khám fá mà fục vụ sự sung sướng cũng như tiến bộ của xã hội chứ nị.
    Giải fáp:
    Vui vẻ trò chuyện, ko châm chích mỉa mai, với bf của em về vấn đề đấy, (thật ra đàn ông mà chưa được khám fá thì tò mò lắm ).

Được power160watt sửa chữa / chuyển vào 13:46 ngày 22/04/2006
  9. fcbayernmunchen

fcbayernmunchen Thành viên rất tích cực

Chị ơi bình tĩnh, phải điều tra thêm đã
  10. ColdAir

ColdAir Thành viên mới

Chuyện finding for hot XXX thì tôi không biết cảm giác của đối tác như thế nào, bởi vì tôi không có chuyện này!
    Nhưng việc tôi login, xem và lưu các phim, ảnh vào laptop thì đối tác của tôi hoàn toàn biết rõ, chúng tôi cũng thường xem cùng nhau khi gần gũi! Chuyện bình thường thôi!