1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khi boyfriend....

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi ellie, 21/04/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tigerfire86

tigerfire86 Thành viên rất tích cực

Không hiểu sao thì mình từ bé đã hiểu rằng con zai thì quá quen với mấy chuyện xxx. Vì mấy thằng bạn học cùng cấp 2 ngày trước hay giấu nhau rồi ra hàng pho to ra cả đống mấy chuyện này phân phát cho nhau xem. Nên mình hiểu con zai nó hay có nhu cầu này.
    Rồi thì lớn lên, bây giờ lại internet sách báo đầy ra thì chuyện này cũng chẳng là gì. Như kiểu 1 kiểu tiêu khiển, như con gái đi shopping hay bun chuyện ấy. Tuy nhiên cái gì cũng vừa phải, vì cứ đắm chìm mãi thì thành ra nghiện rồi phụ thuộc nó. Chứ thực ra con zai ông nào chả găm vài xxx vào máy tính của mình, nó như 1 nhu cầu và những thứ không thể thiếu í.
    Thế nên tớ nghĩ bạn không việc gì phải quá lo lắng, con zai là vậy, mình có muốn thay đổi cũng chả được vì nó thuộc về bản năng mà bạn, và những cái quy định rõ ràng rồi. Nên đừng quá bất ngờ bạn ah.
    Nhưng tốt nhất, cái gì nó là riêng, thì nên cho nó là riêng. Đôi khi mình biết nhiều quá thành ra lại là con dao 2 lưỡi, nên cho con zai tự do trong khuôn khổ 1 chút bạn ah, những gì không quá ảnh hưởng thì cho qua đi, nó đã là cái tự nhiên rồi thì khó lắm. Vui lên nhé!
    Thấy bạn dùng nhiều tiếng Anh mà tớ cứ hoa hết cả mắt!
  2. XEShcihtme

XEShcihtme Thành viên mới

Con trai ai cũng tò mò. Thậm chí mình cũng thi thoảng có click vào link, chỉ là tò mò thôi.
    Bạn đừng nghĩ quá xấu về điều đó, mình nghĩ điều đó có thể chấp nhận được. Con trai đến tuổi trưởng thành, hầu như không có ai là chưa từng xem qua phim hoặc tranh ảnh xxx đâu bạn àh. Bạn hãy suy nghĩ thoáng hơn nhé.
    P/S: Biết được mật khẩu và vào Inbox của ng ta chỉ làm mình thực sự buồn hơn. Mình không muốn sống chung với quá khứ của họ. Biết là vào đó xem mình sẽ buồn vậy mà cái tính hiếu kì luôn thắng
  3. hoantoanmayman

hoantoanmayman Thành viên mới

Chuyện quá thường, bạn trai của em phải xem thì mới biết cách mà làm chứ, không xem sau này lại phân vân là cho vào đâu thì khổ.
    Trước đọc trên báo, Trung Quốc thời cách mạng văn hoá, có những nơi dân trí nó bị bưng bít đến nỗi mà 2 vợ chồng cưới nhau mãi không có con, đi khám bác sĩ thì phát hiện ra cô vợ hãy còn zin, và hai vợ chồng chẳng biết gì về chuyện ấy cả, vợ chồng ngủ với nhau theo đúng nghĩa của từ ngủ, hết biết.
  4. bebymilo

bebymilo Thành viên mới

con zai bi h toàn thía nài >.<
  5. 050580

050580 Thành viên mới

6. kilychan

kilychan Thành viên mới

Sai cơ bản ! 1 thằng còn lại kô có vì máy của GF nó có hết rồi
    Nếu đã có info thế thì chỉ cần vào site kia, login thử, xem thử bài post là biết ngay , chả có gì mà phải nghĩ ngợi nhiều .
    BF mình khoái chơi game với xem phim ma hơn là phim xxx Làm phí công mình mấy lần tính tặng quà
  7. Phoebe65

Phoebe65 Thành viên mới

Các em ở đây như có vấn đề về đọc hiểu hay sao mà toàn khuyên vớ khuyên vẩn. Em chủ topic nào băn khoăn gì về việc bf xem XXX, vấn đề là chàng kia (ít nhất là theo như inbox suggests) đã nảy sinh tư tưởng muốn nói chuyện bậy bạ với (những) người con gái khác, mà đã như thế thì từ nói chuyện biến thành hành động chả là bao xa nếu có điều kiện. Đó mới là điều khiến em ý phẫn nộ và cảm giác bị lừa dối.
    Hic, nguời ta than thở 1 đằng cứ xúm vào tư vấn 1 nẻo. Mà khổ, username đã confirmed dồi làm gì có chuyện chỉ click vào link ko thôi, hehe.
    @chủ topic: Nói chung là cứ cố giữ bình tĩnh em ạ. Lựa lời hỏi thẳng bf , nhưng làm sao để bf em ko có cảm giác đang bị hạch tội, hỏi cung. Cũng có thể chỉ là hành động nhất thời, thì thôi, cũng là điều phần nào có thể hiểu đuợc ở boy. Nhưng em phải cho bf hiểu điều đó làm em tổn thương thế nào, vì nhiều khi con trai vô tâm lắm. Ngoài ra có lẽ em cũng thử xem lại thời gian vừa rồi 2 nguời có xích mích gì ko, hay bf có ko bằng lòng em điều gì ko. Còn nếu đó là việc làm có chủ đích thì thiết nghĩ tự em có câu trả lời.
    Tuy nhiên việc xem trộm hộp thư nguời kia thuờng thì ko nên em ạ, dù là yêu nhau.
  8. vanblueduncan

vanblueduncan Thành viên mới

cái này bth thôi bạn àh. Thằng con trai nào mà ko tìm hiểu cái đấy bao h, ko tò mò bao h thì mới đáng lo. Dai nhà bạn mới chỉ *** ảo thôi, đừng có *** thật là đc
    Cũng có thể dai chưa đc xxx với bạn nên tìm đến chat *** để giải tỏa ham muốn.
    có những cái của dai mình ko nên biêt, ko nên xâm phạm đời tư của ng ta. Ai cũng có 1 khoảng trời riêng. Mình biết rồi mình lại nghĩ ngợi linh tinh, rồi lại lục đục... Miễn là ng ta tốt với mình và 1 lòng với mình là đc. Biết đâu dai nhà bạn đang học hỏi để làm cho bạn "sướng" thì sao
  9. linhsb

linhsb Thành viên mới

Nguy hiểm thật về phải lục lại mấy cáihòm thư phi tang khẩn cấp mới được. Con mụ nhà mình nó cũng biết pass
  10. Gio_mua_dong_bac

Gio_mua_dong_bac Làm quen Moderator

Cứ bảo với nó là "Chàng đi đâu chơi thì tùy, đừng có bao giờ đổ bệnh cho thiếp nhá nhá"