1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khi buồn bạn thường làm gì?

Chủ đề trong 'Đà Nẵng' bởi bigmans_hn, 30/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bigmans_hn

bigmans_hn Thành viên mới

Khi buồn bạn thường làm gì?

Chào các bạn box Đà Nẵng!
    Tớ là Bigmans_hn và xin một chân thành viên ĐN nhé.
    Khi buồn các bạn thường làm gì, có lẽ mỗi người sẽ có một cách riêng nhỉ. Đối với Big thì khi buồn tớ thường đi cafe hoặc đi nhậu cho đỡ buồn.
    Các bạn hãy post lên những gì bạn thường làm khi buồn nhé để anh em cùng chia sẻ mà.
    Chúc cả nhà vui vẻ

Bigmans_hn
  2. vitbup

vitbup Thành viên quen thuộc

Mình thì thường chạy ra biển ..Đứng trước biển,hít căng luồng gió biển,đùa với sóng thật dễ chịu và dường như mọi nỗi buồn của mình đều tan biến đi theo bọt sóng....
    Nhặt chi con ốc vàng
    Sóng đưa vào tận bãi
    Những cái gì dễ dãi
    Có bao giờ bền lâu....​
  3. keo_mut

keo_mut Thành viên rất tích cực

giống mình thế, thích biển mằc dù sợ nước!
  4. lbaniusagi

lbaniusagi Thành viên quen thuộc

hu, lúc trước buồn còn có người để nói chuyện, để cãi ( reduce stress) có nơi để mà đi. còn bây giờ buồn thì chỉ có nước ngồi xem vì sao buồn, cũng chẳng để biết làm gì. hết báo đến truyện, film, nhạc, shopping..., ko được như ở VN, thích đi đâu thì đi, bây giờ mà đi lơ ngơ là bị kidnap như chơi
  5. honey_creek

honey_creek Thành viên mới

khi buồn chạy vô bathroom hết bùn, (đúng cả nghĩa đen lẫn bóng)
  6. hoangvu1980

hoangvu1980 Thành viên mới

Hồi nhỏ mỗi khi buồn tớ thường leo lên nóc nhà nghe nhạc, đã lắm đó không tin các pác thử một lần xem !!!!!!!!!
  7. thienthandanhroicanh

thienthandanhroicanh Thành viên mới

Mỗi lúc buồn em hay nghe nhạc,một mình lên quán ,ngồi vào góc quen thuộc và lắng nghe.Bọn bạn bảo em khùng,buồn mà đi nghe rock,kệ cha tụi hắn chứ mỗi người có một sở thích riêng mà.Còn không thì em thích đi nhậu,uống ít ít thôi còn lại là nghe tụi nhóc con cãi nhau rầm rầm cũng vui,tự nhiên thèm cá đuối nướng sông Hàn ghê,lâu lâu rồi không về ĐN.Tết này chắc hẹn hò anh em ra đấy đập phá một bữa cho vui.he he
  8. vitbup

vitbup Thành viên quen thuộc

uh..đôi lúc lại thích tìm quán nào đấy chỉ 1 mình thui...lắng nghe những bài nhạc mà mình iu thích..hihì..nhìn vào người ta nhìn vào cứ tưởng bị thất tình mới ghê chứ
  9. missdanang

missdanang Thành viên mới

Buồn mà vào quán nào đó ngồi nhấm nháp cà fê thì giải sầu nhỉ!
    Miss cũng có lần một mình ở quán Hoa Cỏ Mây ngồi lặng ngắm ông đi qua bà đi lại, tình cờ gặp thèng bạn của người yêu cũng vào đó uống! Chẳng biết hắn ta về thông tin lại với người yêu của mis thế nào mà anh ý nỗi giận đùng đùng với miss bảo: ?oEm buồn chuyện gì, giận anh chuyện gì sao không nói cho anh biết mà vào quán ngồi như thất tình thế hả ?? Xem có giống y như lời vipbup nói không? Khổ quá...nhiều lúc buồn mà đâu biết vì sao mình lại thế!
    Tôi không biết các bạn thỉnh thoảng lại có cái cảm giác như vậy không nhỉ? Bạn tôi nói trên báo người ta cũng có bài phân tích tâm trạng này của giới trẻ: Tâm lý buồn không lý do...
    Buồn có ai khóc không?Lần cuối cùng bạn khóc là khi nào?
  10. be_con_xi_xon

be_con_xi_xon Thành viên mới

chủ đề này đã có ...để tránh sự trùng hợp đề nghị các mod vào TFG yêu cauf ghét chủ đề hoặc là khoá topic này lại..chuyển tất cả những bài trong này vào topic Khi Buon Ban thuong lam gì? của thành viên Longqua http://ttvnol.com/danang/103667.ttvn .Thân!