1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khi cảm thấy thiếu hoặc mất niềm tin...

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi Nguyenthiquynhnga, 25/05/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Hy vọng là cái bánh mì của kẻ ăn mày. Tội gì mà không hy vọng. Nhưng hy vọng với Nga thì đói nhăn răng.
  2. shoneti

shoneti Thành viên mới

thiếu.. có lẽ là thiếu
    mất.. chưa hẳn là mất
    tóm lại là thiếu..
    nhưng thiếu thì sao chứ.. mình vẫn còn nhiều tự tin hơn khối đứa.. ho` ho`.. cứ khi nào mình thiếu thì tự tin nó cứ ở đâu tràn về... mình vẫn mới 19 tuổi theo yahoo thôi, khi nào số 1 đổi thành số 2 thì mới cần phải băn khoăn khi thấy tự tin.. còn bây giờ thì có gì để buồn chán và mất tư tin đâu nhỉ..
    Tóm lại một lần nữa, khi cảm thấy thiếu hoặc mất niềm tin thì tự điều chỉnh lại tự tin để nó trở về trạng thái cân bằng. libra mà.. lúc nào cũng cân bằng.. lên lên xuống xuống rồi lại cân bằng..
    Tìm đến bình yên tìm đến những mùa xuân....
  3. shoneti

shoneti Thành viên mới

thiếu.. có lẽ là thiếu
    mất.. chưa hẳn là mất
    tóm lại là thiếu..
    nhưng thiếu thì sao chứ.. mình vẫn còn nhiều tự tin hơn khối đứa.. ho` ho`.. cứ khi nào mình thiếu thì tự tin nó cứ ở đâu tràn về... mình vẫn mới 19 tuổi theo yahoo thôi, khi nào số 1 đổi thành số 2 thì mới cần phải băn khoăn khi thấy tự tin.. còn bây giờ thì có gì để buồn chán và mất tư tin đâu nhỉ..
    Tóm lại một lần nữa, khi cảm thấy thiếu hoặc mất niềm tin thì tự điều chỉnh lại tự tin để nó trở về trạng thái cân bằng. libra mà.. lúc nào cũng cân bằng.. lên lên xuống xuống rồi lại cân bằng..
    Tìm đến bình yên tìm đến những mùa xuân....
  4. andythao24

andythao24 Thành viên mới Đang bị khóa

em cũng ko biết gio` em đang thiếu gi` mà đơn giản em thấy giơ` đây có lẽ em ko phải là em nữa, em cảm thấy buồn thấy mất niềm tin, em cảm thấy sự cố gắng của mình chỉ là...có lẽ nó lại quay về con số 0 chăng ,em hờn giận với chính bản thân mình
  5. andythao24

andythao24 Thành viên mới Đang bị khóa

em cũng ko biết gio` em đang thiếu gi` mà đơn giản em thấy giơ` đây có lẽ em ko phải là em nữa, em cảm thấy buồn thấy mất niềm tin, em cảm thấy sự cố gắng của mình chỉ là...có lẽ nó lại quay về con số 0 chăng ,em hờn giận với chính bản thân mình
  6. shoneti

shoneti Thành viên mới

tự nhiên nghĩ lại về mình.. thấy mình là dạng thừa tự tin thiếu tự ti thì phải..... càng lớn mình càng thay đổi khác hẳn so với hồi trước.. chỉ mỗi lười học thì vẫn vậy.. sao đi chơi mà toàn ám ảnh với vụ thi cử mới buồn chứ
  7. shoneti

shoneti Thành viên mới

tự nhiên nghĩ lại về mình.. thấy mình là dạng thừa tự tin thiếu tự ti thì phải..... càng lớn mình càng thay đổi khác hẳn so với hồi trước.. chỉ mỗi lười học thì vẫn vậy.. sao đi chơi mà toàn ám ảnh với vụ thi cử mới buồn chứ
  8. doanhhuong

doanhhuong Thành viên mới

Tôi đang cố gắng học cách đa nghi để có được niềm tin trong cuộc sống !
  9. doanhhuong

doanhhuong Thành viên mới

Tôi đang cố gắng học cách đa nghi để có được niềm tin trong cuộc sống !
  10. maymuathuls

maymuathuls Thành viên mới

NIềm tin của ta dành cho người liệu có xứng đáng không? Ta cũng chẳng biết nữa? Ta cứ như con thiêu thân lao vào ánh đèn....... để rồi ta nhận về mình kết cục bi thương. Ta tự làm mình đau mà ta chẳng thể làm khác đi..
    Ta là con ngốc , ngốc lắm đúng không? và có lẽ người đang cươì ta nhiều lắm đúng không?????????????