1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khi cảm thấy thiếu hoặc mất niềm tin...

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi Nguyenthiquynhnga, 25/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. maymuathuls

maymuathuls Thành viên mới

Dẫu biết nỗi đau rồi sẽ qua, nhưng sẽ còn mãi vết thương... mà niềm tin dành một khi đã mất sẽ chẳng bao giờ còn có thể lấy lại được... mặc dù rất muốn...
    Cảm ơn U rất nhiều ( mặc dù tôi chưa biết U là ai ) cảm ơn vì những lời khuyên của U.
  2. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Bác mà là gà công nghiệp chắc cả thế giới là cháu chắt của gà công nghiệp mất. Bác cứ tỏ ra như vậy làm gì nhỉ?
    Mà đúng là đời này khó tin lắm. Cứ phải đa nghi trước rồi hãy tin, như chị Hường nói ấy. Nhất là đừng có tin lời mấy thằng đàn ông mà chỉ biết nói trước quên sau, chết lúc nào không biết.
  3. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Bác mà là gà công nghiệp chắc cả thế giới là cháu chắt của gà công nghiệp mất. Bác cứ tỏ ra như vậy làm gì nhỉ?
    Mà đúng là đời này khó tin lắm. Cứ phải đa nghi trước rồi hãy tin, như chị Hường nói ấy. Nhất là đừng có tin lời mấy thằng đàn ông mà chỉ biết nói trước quên sau, chết lúc nào không biết.
  4. shoneti

shoneti Thành viên mới

hehe, nghe lời bọn con trai thì chỉ tin đúng lúc ấy thôi. Sau đó phải quên luôn.Lời nói có tính chất thời điểm mờ
  5. binhgiapho

binhgiapho Thành viên mới

Tôi nhận ra mình đang mất dần niềm tin với một người mình thương yêu. Ngày mai sẽ ra sao khi trong mình niềm tin cứ ra đi dễ dàng như thế?
  6. pinks

pinks Thành viên mới

Thật ra khi điều mình mong ước nó thật quá, gần quá với mình thì mọi người lại cứ dần dần cảm thấy nó rời xa! Đừng như thế! Hãy tin cho dù bạn chỉ còn một chút niềm tin, hãy yêu cho đến khi trái tim bạn còn có thể đập! Một tình yêu đích thực không dễ gì có được đâu, tôi tin bạn hiểu điều này bạn thân yêu!
    Với tôi điều khó nhất có lẽ là làm thế nào để có được một tình yêu đích thực chứ không phải là niềm tin! Còn đã yêu, thì hãy tin, bạn nhé!
    Hãy củng cố lại niềm tin cho nhau, hãy nói rằng: Hãy để em tin anh bằng cách mà anh có thể! Tôi tin anh ấy sẽ hiểu, đừng dằn vặt nhau nhé! Vì có thể điều đó sẽ khiến hai người ít hiểu nhau hơn, nhé!
    Bình tâm và làm mới lại mình, làm mới lại tình yêu đi!
  7. lantimxulang

lantimxulang Thành viên rất tích cực

Chẳng còn tin vào mình nữa. Chẳng còn tin vào anh nữa. Chẳng còn tin vào phép nhiệm màu của tình yêu nữa. Nói tóm lại là đang bế tắc. Thôi thì mặc kệ cho số phận đẩy đưa vậy.
  8. diboonline

diboonline Thành viên mới

Đọc từ đầu đến đây toàn là những điều không lạc quan về cuộc sống phải thế chăng phải thế chẳng chắc là không phải rồi Ôi tôi cũng buồn quá ??? khi lại post thế này.
    Khi nào rảnh thì đừng nghi về điều áp ủ. Điều ấp ủ làm bạn sẽ mất một chút tự tin thay vào đó hãy tham gia vào hoạt động thể thao khi có thời gian rảnh nhu chạy
    Mệt hết cả người
  9. thienthancodonls

thienthancodonls Thành viên mới

Tin - hay không tin? Cũng đang tự hỏi chính trái tim và chính bản thân mình. Niềm tin........... Cần lắm cho một tình yêu.
  10. woshi_cimeixiang

woshi_cimeixiang Thành viên mới

luôn tin vào ty em dành cho anh Ngố của em ah..