1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

khi có cảm xúc lạ.......và đặt bút viết .......

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi andythao24, 27/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Chưa thể bon chen được mặc cho số phận ...... tạm biệt nhé .... nó sẽ là cái đích cho ta cố gắng
  2. andythao24

andythao24 Thành viên mới Đang bị khóa

cảm ơn ttvn đã đem lại cho tôi niềm vui và cả những người bạn nữa, nhưng người bạn thật dễ mến.Đã qua rồi cái thời cắp sack đến trường và qua rồi cái thời cùng bạn bè đi lang thang khắp phố phường hanội.Giờ PHƯỢNG cảm thấy rất hạnh phúc vì đã quen THÀNH và TRANG , PHƯỢNG lại đuợc cùng hai bạn đi lang thang phố phường hanôi, đi hội chợ và đi chơi,PHƯỢNG hạnh phúc khi tìm lại đưọc hình ảnh và kỷ niệm đẹp của một thời cắp sack tới trường, mong tình bạn của chúng ta mãi đẹp nhé
    CẢM ƠN ĐỜI MỖI SỚM MAI THỨC DẬY
    TA CÓ THÊM MỘT NGÀY MỚI ĐỂ YÊU THƯƠNG

3. andythao24

andythao24 Thành viên mới Đang bị khóa

cảm ơn ttvn đã đem lại cho tôi niềm vui và cả những người bạn nữa, nhưng người bạn thật dễ mến.Đã qua rồi cái thời cắp sack đến trường và qua rồi cái thời cùng bạn bè đi lang thang khắp phố phường hanội.Giờ PHƯỢNG cảm thấy rất hạnh phúc vì đã quen THÀNH và TRANG , PHƯỢNG lại đuợc cùng hai bạn đi lang thang phố phường hanôi, đi hội chợ và đi chơi,PHƯỢNG hạnh phúc khi tìm lại đưọc hình ảnh và kỷ niệm đẹp của một thời cắp sack tới trường, mong tình bạn của chúng ta mãi đẹp nhé
    CẢM ƠN ĐỜI MỖI SỚM MAI THỨC DẬY
    TA CÓ THÊM MỘT NGÀY MỚI ĐỂ YÊU THƯƠNG

4. shoneti

shoneti Thành viên mới

Nghe cái bài Vad tôi cũng yêu em cảm giác cứ bay bay.. hi hi.. dịu dàng ghê....